Aliyeokoa Abiria Ajali ya Ndege ziwa Victoria apokelewa Jeshi la Zimamoto

Filed in Habari by on 08/11/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Aliyeokoa Abiria ajali ya Ndege ziwa Victoria apokelewa Jeshi La Zimamoto na uokoaji

Aliyeokoa Abiria Ajali ya Ndege ziwa Victoria apokelewa Jeshi la Zimamoto

Aliyeokoa Abiria Ajali ya Ndege ziwa Victoria apokelewa Jeshi la Zimamoto

Kijana Majaliwa Jackson Samweli mkazi wa Manispaa ya Bukoba aliyeokoa abiria mwenye ajali ya Ndege ziwa Victoria akiwa ofisi ya Jeshi la Zimamoto na Uokoaji Kagera alipopokelewa na Kamanda wa Mkoa kamishna msaidizi mwandamizi Zablon Muhumha.

Kijana huyo ambaye anafanya shughuli za Uvuvi katika Ziwa Victoria alipendekezwa kuingizwa kwenye Jeshi la Zimamoto na Uokoaji ili kupata Mafumbo zaidi katika Jeshi hilo baada ya kuonyesha ujasiri Mkubwa katika zoezi la uokoaji wa Manusura wa ajali ya Ndege ya Precision Air iliyotokea November 06, 2022 katika Ziwa Victoria mkoani Kagera.

Majaliwa Jackson Samweli

Majaliwa Jackson Samweli

Agizo hilo lilitolewa na Rais wa Tanzania Samia Suluhu Hassan ambaye yupo ziarani nje ya nchi, kupitia kwa Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ambaye alitoa hotuba katika zoezi la kuaga miili ya watu 19 waliopoteza maisha kwenye ajali hiyo.

“Kwa ujasiri alionyesha Kijana huyu, Mhe Rais ameagiza Kijana huyu akabidhiwe kwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi ili apate mafunzo ya Jeshi la Zimamoto na Uokoaji ili kupata mafunzo zaidi ya Uokoaji”, amesema Kassim Majaliwa.

Aidha, Waziri Mkuu aliagiza Serikali kuhakikisha Wavuvi waliopo kwenye eneo hilo la Ziwa Victoria wanapatiwa mafunzo ya Uokoaji.

Aliyeokoa Abiria Ajali ya Ndege ziwa Victoria apokelewa Jeshi la Zimamoto

Aliyeokoa Abiria Ajali ya Ndege ziwa Victoria apokelewa Jeshi la Zimamoto

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *