Matokeo ya Michezo ya jana Alhamisi December 09,2021

Filed in Michezo by on 10/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya jana Alhamisi December 09,2021

➡️ZANZIBAR – PZB Premier League
FT Mlandege 0-1 KVZ

➡️UEFA Champions League – Group F
FT Atalanta 2 – 3 Villarreal

➡️UEFA Europa League – Group A
FT Lyon 1 – 1 Rangers
FT Sparta Prague 2 – 0 Broendby IF

➡️UEFA Europa League – Group B
FT Real Sociedad 3 – 0 PSV Eindhoven
FT Sturm Graz 1 – 1 Monaco

➡️UEFA Europa League – Group C
FT Legia Warszawa 0 – 1 Spartak Moscow
FT Napoli 3 – 2 Leicester City

➡️UEFA Europa League – Group D
FT Fenerbahce 1 – 1 Eintracht Frankfurt
FT Royal Antwerp 1 – 0 Olympiacos

➡️UEFA Europa League – Group E
FT Lazio 0 – 0 Galatasaray
FT Marseille 1 – 0 Lokomotiv Moscow

➡️UEFA Europa League – Group F
FT Ludogorets Razgrad 0 – 0 FC Midtjylland
FT SC Braga 1 – 1 FK Crvena Zvezda

➡️UEFA Europa League – Group G
FT Celtic 3 – 2 Real Betis
FT Ferencvaros 1 – 0 Bayer Leverkusen

➡️UEFA Europa League – Group H
FT KRC Genk 0 – 1 Rapid Wien
FT West Ham United 0 – 1 Dinamo Zagreb

➡️UEFA Europa Conference League – Group A
FT FC Alashkert 1 – 1 Maccabi Tel Aviv
FT LASK 3 – 0 HJK

➡️UEFA Europa Conference League – Group B
FT KAA Gent 1 – 0 Flora Tallinn
FT Partizan Beograd 1 – 1 Anorthosis

➡️UEFA Europa Conference League – Group C
FT PFC CSKA-Sofia 2 – 3 AS Roma
FT Zorya 1 – 1 Bodoe/Glimt

➡️UEFA Europa Conference League – Group D
FT AZ Alkmaar 1 – 0 Randers FC
FT CFR Cluj 2 – 0 Jablonec

➡️UEFA Europa Conference League – Group E
FT Feyenoord 2 – 1 Maccabi Haifa
FT Union Berlin 1 – 1 Slavia Prague

➡️UEFA Europa Conference League – Group F
FT FC Copenhagen 2 – 0 Slovan Bratislava
FT PAOK FC 2 – 0 Lincoln Red Imps FC

➡️UEFA Europa Conference League – Group G
FT Vitesse 3 – 1 Mura

➡️UEFA Europa Conference League – Group H
FT Basel 3 – 0 Qarabag FK
FT Omonia Nicosia 0 – 0 Kairat Almaty

➡️International – Friendlies
FT Chile 2 – 2 Mexico
FT Tanzania 0 – 2 Uganda

➡️UEFA Women’s Champions League – Group C
FT HB Koege Women 1 – 2 TSG 1899 Hoffenheim Women
FT Arsenal Women 0 – 4 FC Barcelona Women

➡️UEFA Women’s Champions League – Group D
FT BK Hacken Women 1 – 5 FC Bayern Munich Women
FT SL Benfica Women 0 – 5 Olympique Lyonnais Women

➡️CHINA – China League One
FT Guizhou 0 – 5 Meizhou Hakka
FT Kunshan FC 1 – 2 Zhejiang Professional

➡️BRAZIL – Serie A
FT America MG 2 – 0 Sao Paulo
FT Atletico GO 2 – 0 Flamengo
FT Bragantino 1 – 0 Internacional
FT Fluminense 3 – 0 Chapecoense AF
FT Fortaleza 2 – 1 Bahia
FT Gremio 4 – 3 Atletico MG
FT Juventude 1 – 0 Corinthians
FT Palmeiras 1 – 0 Ceara
FT Santos FC 1 – 1 Cuiaba
FT Sport Recife 1 – 1 Athletico Paranaense

➡️ARGENTINA – Cup
AP Talleres 0 – 0 Boca Juniors

➡️DR CONGO – Ligue 1
FT J.S. Bazano 1 – 2 AS Vita Club
FT Motema Pembe 0 – 0 Dauphins Noirs

➡️IVORY COAST – Ligue 1
FT ASEC Mimosas 1 – 0 Bouake FC

➡️KENYA – Premier League
FT AFC Leopards 1 – 0 Posta Rangers
FT Bandari 0 – 0 KCB
FT Vihiga Bullets FC 0 – 3 Gor Mahia

➡️ETHIOPIA – Premier League
FT Addis Ababa Ketema 0 – 1 Wolkite City FC
FT Fasil Kenema SC 4 – 0 Sidama Bunna SC

➡️INDIA – Super League
FT Mumbai City FC 4 – 2 Jamshedpur

➡️ZAMBIA – Super League
FT Zanaco 2 – 0 Chambishi FC

➡️RWANDA – National Football League
FT Etincelles 0 – 0 APR FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *