Matokeo ya Michezo ya Jana Ijumaa February 04,2022

Filed in Michezo by on 05/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Ijumaa February 04,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Azam FC 2 – 0 Dodoma Jiji FC

➡️England – FA Cup
AP Manchester United 1 – 1 Middlesbrough (P:7-8)

➡️England – Championship
FT Birmingham City 1 – 2 Sheffield United

➡️Spain – Laliga Santander
FT Getafe 3 – 0 Levante

➡️Germany – Bundesliga
FT Hertha Berlin 1 – 1 Bochum

➡️France – Ligue 1
FT Marseille 5 – 2 Angers

➡️Turkey – Super Lig
FT Kayserispor 4 – 3 Hatayspor
FT Konyaspor 1 – 0 Giresunspor

➡️Belgium – First Division A
FT Sporting Charleroi 2 – 0 RFC Seraing

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Almeria 2 – 0 UD Ibiza
FT Burgos CF 3 – 1 Alcorcon

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT 1. FC Nuremberg 0 – 5 Ingolstadt
FT FC Heidenheim 3 – 1 Hannover 96

➡️Netherlands – Eerste Divisie
FT FC Dordrecht 2 – 2 Almere City FC
FT FC Emmen 3 – 1 TOP Oss
FT FC Volendam 2 – 0 Jong FC Utrecht
FT Jong Ajax 2 – 1 Jong AZ Alkmaar
FT Jong PSV 2 – 0 Helmond Sport
FT MVV Maastricht 0 – 5 VVV-Venlo
FT NAC Breda 2 – 2 Roda JC Kerkrade
FT Telstar 0 – 3 De Graafschap

➡️Scotland – Championship
FT Arbroath 1 – 0 Kilmarnock

➡️International – Club Friendlies
FT Baltika 1 – 0 Napredak
FT Torpedo Zhodino 3 – 3 Rukh Brest
FT FC Minsk 1 – 2 Dinamo Minsk Reserves
FT Dinamo Brest 3 – 1 Belshina Bobruisk
FT MFk Vyskov 0 – 0 Skalica
FT Zemplin Michalovce 1 – 0 Humenne
FT FC Admira Wacker Modling 3 – 0 SV Horn
FT Hamarkameratene 2 – 1 Gjoevik-Lyn
FT Lillestroem 2 – 0
Stabaek
FT MFC Zhytomir 2 – 1 Veres Rivne
FT Mjaellby 3 – 2 HB Koege
FT Sturm Graz 0 – 2 Mura
FT FC Orenburg 0 – 1 Veles Moscow
FT Naestved 3 – 1 Kalmar FF
FT Wolfsberger AC (A) 1 – 2 Grazer AK
FT Lokomotiv Moscow 1 – 1 Malmo FF
FT Rosenborg 1 – 2 Djurgaarden
FT Flora Tallinn 2 – 2 Paide Linnameeskond
FT SAK Klagenfurt 4 – 1 Ludmannsdorf
FT Metalist Kharkiv 3 – 3 Chornomorets Odessa
FT SR WGFM Donaufeld 2 – 2 ASK-BSC Bruck/Leitha
FT Vidar 1 – 1 Brodd
FT USV Gnas 2 – 4 Bad Gleichenberg
FT Wiener SK 3 – 2 Kremser SC

➡️India – Super League
FT Kerala Blasters FC 2 – 1 Northeast United FC

➡️Ethiopia – Premier League
FT Adama City FC 0 – 0 Ethiopia Bunna SC
FT Fasil Kenema SC 3 – 0 Sebeta City FC

➡️Ghana – Premier League
FT Bechem United 2 – 0 Ashanti Gold

➡️Morocco – Botola Pro
FT FUS Rabat 2 – 0 Chabab Mohammedia
FT MCO Oujda 3 – 2 OCK Khouribga
FT Rapide Club Oued Zem 0 – 2 Hassania Agadir
FT Difaa El Jadida 1 – 0 Olympic Club de Saf

➡️Zambia – Super League
FT Nkwazi 2 – 1 Prison Leopards

➡️Rwanda – National Football League
FT Rutsiro FC 0 – 2 APR FC

➡️South Africa – Cup
FT University of Pretoria 2 – 0 Chippa United
FT Richards Bay 0 – 4 Mamelodi Sundowns FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *