Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi December 04,2021

Filed in Michezo by on 05/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi December 04,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Polisi Tanzania FC 1-0 Tanzania Prisons FC

➡️Zanzibar – PBZ Premier League
FT Kipanga 1-0 Taifa Jang’ombe
FT Uhamiaji 2-0 Zimamoto

➡️Tanzania – Championship
FT African Lyon FC 1-4 Pan African
FT Ndanda FC 1-0 Green Warriors FC
FT African Sports 3-0 Gwambina FC
FT Pamba FC 0-1 JKT Tanzania FC
FT Fountain Gate 0-1 DTB FC
FT Mwadui 1-2 Transit Camp FC
FT Mashujaa FC 1-1 Ihefu SC

➡️Tanzania – First League
Group A
FTDar City FC 1-0 Tunduru Korosho FC
FT Majimaji FC 1-1 Baga Friends FC
FT Boma FC 1-2 Lipuli FC
Njombe Mji FC 1-0 Mawenzi Market FC

➡️Tanzania – First League
Group B
Nyaishozi FC 4-1 Arusha FC
Mbuni FC 0-1 Rhino Rangers FC

➡️England – Premier League
FT West Ham United 3 – 2 Chelsea
FT Newcastle United 1 – 0 Burnley
FT Southampton 1 – 1 Brighton & Hove Albion
FT Wolverhampton Wanderers 0 – 1 Liverpool
FT Watford 1 – 3 Manchester City

➡️England – Championship
FT Coventry City 1 – 2 West Bromwich Albion
FT Barnsley 1 – 1 Huddersfield Town
FT Blackburn Rovers 1 – 0 Preston North End
FT Blackpool 0 – 3 Luton
Town
FT Bristol City 1 – 0 Derby County
FT Cardiff City 2 – 3 Sheffield United
FT Middlesbrough 1 – 0 Swansea City
FT Millwall 3 – 1 Birmingham City
FT Nottingham Forest 2 – 0 Peterborough United
FT Reading 1 – 1 Hull City

➡️England – FA Cup
FT Buxton 0 – 1 Morecambe
FT AFC Wimbledon 4 – 3 Cheltenham Town
FT Bristol Rovers 2 – 1 Sutton United
FT Burton Albion 1 – 2 Port Vale
FT Cambridge United 2 – 1 Exeter City
FT Carlisle United 1 – 2 Shrewsbury Town
FT Doncaster Rovers 2 – 3 Mansfield Town
FT Ipswich Town 0 – 0 Barrow
FT Leyton Orient 4 – 0 Tranmere Rovers
FT Lincoln City 0 – 1 Hartlepool United
FT Portsmouth 1 – 2 Harrogate
FT Walsall 1 – 2 Swindon Town
FT Yeovil Town 1 – 0 Stevenage

➡️England – League 1
FT Accrington Stanley 5 – 1 Fleetwood Town
FT Sunderland 1 – 1 Oxford United

➡️England – National League
FT Aldershot Town 2 – 2 Altrincham
FT Barnet 3 – 0 Maidenhead United
FT Bromley 3 – 2 Wealdstone
FT Dagenham & Redbridge 3 – 2 Grimsby Town
FT Dover 0 – 1 Wrexham
FT Solihull Moors 2 – 0 Woking
FT Weymouth 1 – 2 Torquay United

➡️Spain – Laliga Santander
FT Sevilla 1 – 0 Villarreal
FT FC Barcelona 0 – 1 Real Betis
FT Atletico de Madrid 1 – 2 Mallorca
FT Real Sociedad 0 – 2 Real Madrid

➡️Italy – Serie A
FT AC Milan 2 – 0 Salernitana
FT AS Roma 0 – 3 Inter Milan
FT Napoli 2 – 3 Atalanta

➡️Germany – Bundesliga
FT Arminia Bielefeld 1 – 1 FC Cologne
FT Augsburg 2 – 3 Bochum
FT Bayer Leverkusen 7 – 1 Greuther Furth
FT Hoffenheim 3 – 2 Eintracht Frankfurt
FT Mainz 3 – 0 Wolfsburg
FT Borussia Dortmund 2 – 3 FC Bayern Munich

➡️France – Ligue 1
FT MarseilleV1 – 2 Brest
FT Lille 2 – 1 Troyes
FT Lens 1 – 1 Paris Saint-Germain

➡️Netherlands – Eredivisie
FT PSV Eindhoven 4 – 1 FC Utrecht
FT Cambuur 1 – 6 Vitesse
FT Heracles 0 – 1 SC Heerenveen

➡️Turkey – Super Lig
FT Alanyaspor 0 – 1 Sivasspor
FT Trabzonspor 2 – 0 Adana Demirspor
FT Galatasaray 2 – 2 Altay

➡️Scotland – Premiership
FT Aberdeen 4 – 1 St. Mirren
FT Hibernian 1 – 1 Motherwell
FT Rangers 3 – 0 Dundee FC

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Boavista 1 – 1 Maritimo
FT Pacos de Ferreira 1 – 2
Vitoria de Guimaraes

➡️Belgium – First Division A
FT Oud-Heverlee Leuven 0 – 1 KAA Gent
FT Kortrijk 0 – 2 Cercle Brugge
FT Oostende 2 – 1 Eupen
FT Club Brugge 3 – 2 RFC Seraing

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Fuenlabrada 1 – 1 Almeria

➡️Italy – Serie B
FT Benevento 2 – 1 Pordenone Calcio
FT Cosenza 0 – 2 Cremonese
FT Crotone 1 – 2 SPAL
FT Frosinone 1 – 1 Ternana
FT Lecce 2 – 0 Reggina

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT 1. FC Nuremberg 2 – 1 Holstein Kiel
FT Hansa Rostock 1 – 1 Ingolstadt
FT Sandhausen 1 – 1 Paderborn
FT St. Pauli 2 – 1 Schalke 04

➡️France – Ligue 2
FT Auxerre 2 – 2 Caen

➡️Scotland – Championship
FT Arbroath 0 – 0 Raith Rovers
FT Greenock Morton 2 – 2 Ayr United
FT Hamilton Academical 1 – 0 Dunfermline Athletic
FT Queen of South 0 – 0 Partick Thistle

➡️Brazil – Serie A
FT Fortaleza 1 – 0 Juventude

➡️Argentina – Primera Division
FT Velez Sarsfield 0 – 0 Patronato de Parana
FT Arsenal Sarandi 1 – 1 Boca Juniors
FT Godoy Cruz Antonio Tomba 2 – 2 Club Atletico Platense
FT Sarmiento 1 – 2 Talleres
FT CA Huracan 1 – 0 Racing Club
FT Lanus 2 – 2 Rosario Central

➡️USA – Major League Soccer: Play-Off
FT Portland Timbers 2 – 0 Real Salt Lake

➡️Russia – Premier League
FT Krylya Sovetov Samara 0 – 1 CSKA Moscow
FT Spartak Moscow 2 – 1 FK Akhmat
FT Lokomotiv Moscow 0 – 1 Ural

➡️International – FIFA Arab Cup: Group C
FT Jordan 0 – 4 Morocco
FT Palestine 1 – 1 Saudi Arabia

➡️International – FIFA Arab Cup: Group D
FT Lebanon 0 – 2 Algeria
FT Sudan 0 – 5 Egypt

➡️Israel – Premier League
FT Hapoel Hadera 2 – 1 Bnei Sakhnin
FT Maccabi Petach Tikva 0 – 1 FC Ashdod
FT Hapoel Ironi Kiryat Shmona 2 – 1 Maccabi Netanya

➡️INDIA – Super League
FT Northeast United FC 2 – 1 FC Goa
FT Bengaluru FC 1 – 3 Mumbai City FC

➡️China – China League One
FT Sichuan Jiuniu 0 – 2 Nantong Zhiyun FC
FT Nanjing City 2 – 0 Zibo Sunday
FT Shaanxi Changan 1 – 0 Shenyang Urban FC
FT Suzhou Dongwu 2 – 2 Beijing BG
FT Kunshan FC 0 – 1 Meizhou Hakka

➡️Algeria – Ligue 1
FT CR Belouizdad 1 – 0 NA Hussein Dey
FT HB Chelghoum Laid 0 – 0 USM Alger
FT NC Magra 0 – 2 ES Setif
FT MC Oran 1 – 1 RC Arbaa

➡️Angola – Girabola
FT Petroleos Do Lobito 1 – 2 Recreativo do Libolo

➡️Ethiopia – Premier League
FT Wolaita Dicha SC 0 – 0 Fasil Kenema SC
FT Wolkite City FC 0 – 0 Arba Minch Kenema

➡️Ghana – Premier League
FT Accra Lions 1 – 0 Eleven Wonders
FT Aduana Stars 3 – 0 WAFA
FT Elmina Sharks 2 – 1 Karela United

➡️Kenya – Premier League
FT Nairobi City Stars 1 – 2 Kariobangi Sharks
FT Bidco United 1 – 0 AFC Leopards
FT Kenya Police 0 – 2 Sofapaka
FT Mathare United 0 – 2 FC Talanta
FT Nzoia Sugar FC 0 – 1
Kakamega Homeboyz
FT Wazito FC 1 – 0 Ulinzi Stars

➡️South Africa – Premier League
FT AmaZulu FC 0 – 0 Royal AM
FT Chippa United 1 – 2 Lamontville Golden Arrows
FT Moroka Swallows 1 – 1 Maritzburg United
FT Stellenbosch FC 1 – 1 Mamelodi Sundowns FC

➡️South Africa – 1st Division
FT Free State Stars 1 – 0 JDR Stars
FT Jomo Cosmos 2 – 0 Black Leopards
FT Richards Bay 2 – 1 University of Pretoria
FT Uthongathi FC 0 – 1 Tshakhuma Tsha Madzivhandila
FT Venda 1 – 0 Pretoria Callies

➡️Rwanda – National Football League
FT AS Kigali 1 – 1 Musanze
FT Mukura Victory 4 – 0 Etoile de Lest
FT Police FC Rwanda 0 – 0 Gicumbi FC

➡️Zambia – Super League
FT Indeni FC 0 – 3 Lusaka Dynamos
FT Chambishi FC 1 – 0 Nkwazi
FT Green Buffaloes 3 – 3 Prison Leopards
FT Kansanshi 0 – 0 Buildcon
FT Konkola Blades 1 – 2 Green Eagles
FT Nkana FC 2 – 0 Forest Rangers

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.