Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi December 11,2021

Filed in Michezo by on 12/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi December 11,2021

➡️TANZANIA – NBC Premier League
FT Simba SC 0-0 Young Africans SC

➡️ENGLAND – Premier League
FT Manchester City 1 – 0 Wolverhampton Wanderers
FT Arsenal 3 – 0 Southampton
FT Chelsea 3 – 2 Leeds United
FT Liverpool 1 – 0 Aston Villa
FT Norwich City 0 – 1 Manchester United

➡️SPAIN – Laliga Santander
FT Espanyol 4 – 3 Levante
FT Deportivo Alaves 1 – 1 Getafe
FT Valencia 2 – 1 Elche
FT Athletic Bilbao 0 – 1 Sevilla

➡️ITALY – Serie A
FT Fiorentina 4 – 0 Salernitana
FT Venezia 1 – 1 Juventus
FT Udinese 1 – 1 AC Milan

➡️GERMANY – Bundesliga
FT FC Bayern Munich 2 – 1 Mainz
FT Bochum 1 – 1 Borussia Dortmund
FT Freiburg 1 – 2 Hoffenheim
FT Hertha Berlin 2 – 0 Arminia Bielefeld
FT RB Leipzig 4 – 1 Borussia Monchengladbach
FT Wolfsburg 0 – 2 VfB Stuttgart

➡️FRANCE – Ligue 1
FT Brest 0 – 4 Montpellier
FT Reims 2 – 0 Saint-Etienne

➡️NETHERLANDS – Eredivisie
FT FC Utrecht 0 – 0 Go Ahead Eagles
FT SC Heerenveen 0 – 0 Sparta Rotterdam
FT PEC Zwolle 0 – 1 Fortuna Sittard

➡️TURKEY – Super Lig
FT Fatih Karagumruk 1 – 4 Konyaspor
FT Istanbul Basaksehir 2 – 1 Kasimpasa
FT Rizespor 3 – 1 Goztepe
FT Antalyaspor 2 – 1 Trabzonspor

➡️SCOTLAND – Premiership
FT Dundee United 0 – 1 Livingston
FT Ross County 3 – 2 Dundee FC
FT St . Johnstone 0 – 1 Aberdeen
FT St. Mirren 1 – 1 Hibernian

➡️PORTUGAL – Primeira Liga
FT Maritimo 4 – 1 Santa Clara
FT Vitoria de Guimaraes 5 – 2 Tondela
FT Sporting CP 2 – 0 Boavista

➡️BELGIUM – First Division A
FT Kortrijk 2 – 1 Oud-Heverlee Leuven
FT Eupen 1 – 0 Beerschot
FT St.Truiden 1 – 2 Cercle Briggs
FT RFC Seraing 0 – 5 Anderlecht

➡️ENGLAND – Championship
FT Huddersfield Town 1 – 1 Coventry City
FT AFC Bournemouth 0 – 2 Blackburn Rovers
FT Birmingham City 2 – 2 Cardiff City
FT Derby County 1 – 0 Blackpool
FT Hull City 2 – 2 Bristol City
FT Luton Town 1 – 1 Fulham
FT Peterborough United 2 – 1 Millwall
FT Preston North End 2 – 1 Barnsley
FT Stoke City 0 – 0 Middlesbrough
FT Swansea City 1 – 4 Nottingham Forest
FT West Bromwich Albion 1 – 0 Reading

➡️ENGLAND – League 1
FT Accrington Stanley 1 – 0 Bolton Wanderers
FT Charlton Athletic 2 – 0 Cambridge United
FT Cheltenham Town 2 – 2 Lincoln City
FT Crewe Alexandra 0 – 2 Sheffield Wednesday
FT Doncaster Rovers 1 – 0 Shrewsbury Town
FT Fleetwood Town 2 – 1 Gillingham
FT Milton Keynes Dons 1 – 2 Oxford United
FT Portsmouth 2 – 0 Morecambe
FT Rotherham United 3 – 1 Burton Albion
FT Sunderland 2 – 1 Plymouth Argyle
FT Wigan Athletic 1 – 1 Ipswich Town
FT Wycombe Wanderers 2 – 2 AFC Wimbledon

➡️SPAIN – Laliga Smartbank
FT Burgos CF 2 – 0 Fuenlabrada
FT UD Ibiza 1 – 1 Girona
FT Almeria 3 – 0 Real Zaragoza
FT Eibar 2 – 2 Malaga
FT Tenerife 1 – 1 Lugo

➡️ITALY – Serie B
FT Cittadella 2 – 0 Ascoli
FT Monza 3 – 2 Frosinone
FT Pordenone Calcio 1 – 1 Cosenza
FT SPAL 0 – 2 Brescia
FT Pisa 1 – 0 Lecce

➡️GERMANY – 2. Bundesliga
FT Holstein Kiel 2 – 2 Sandhausen
FT Ingolstadt 1 – 2 Hannover 96
FT Paderborn 0 – 1 Darmstadt
FT Fortuna Dusseldorf 1 – 1 St. Pauli

➡️FRANCE – Ligue 2
FT Le Havre 0 – 1vAC Ajaccio
FT Amiens 4 – 1 Grenoble
FT Dijon 2 – 2 Niort
FT Dunkerque 0 – 2 Auxerre
FT Nimes 2 – 1 Nancy
FT Pau 1 – 2 Quevilly
FT SC Bastia 2 – 2 Sochaux
FT Valenciennes 1 – 4 Paris FC

➡️SCOTLAND – Championship
FT Dunfermline Athletic 3 – 3 Queen of South
FT Greenock Morton 1 – 6 Inverness CT
FT Partick Thistle 0 – 2 Arbroath
FT Raith Rovers 1 – 0 Kilmarnock

➡️INTERNATIONAL – FIFA Arab Cup: Play-Off
AET Egypt 3 – 1 Jordan
AP Morocco 2 – 2 Algeria

➡️ARGENTINA – Primera Division
FT Estudiantes de la Plata 2 – 3VAldosivi
FT Argentinos Juniors 2 – 0 Sarmiento
FT Patronato de Parana 0 – 0 Gimnasia LP
FT Racing Club 2 – 1 Godoy Cruz Antonio Tomba
FT Rosario Central 1 – 4 CA Huracan
FT Union 3 – 0 Colon
FT Atletico Tucuman 1 – 1 River Plate

➡️USA – Major League Soccer: Play-Off
AP Portland Timbers 1 – 1 New York City FC

➡️RUSSIA – Premier League
FT Krylya Sovetov Samara 2 – 0 Rubin Kazan
FT CSKA Moscow
2 – 0 Arsenal Tula
FT FC Rostov 1 – 4 Ural

➡️CHINA – China League One
FT Suzhou Dongwu 0 – 0 Shaanxi Changan
FT Beijing Technology 0 – 3 Nanjing City
FT Beijing BG 1 – 2 Sichuan Jiuniu
FT Shenyang Urban FC 0 – 3 Nantong Zhiyun FC
FT Xinjiang Tianshan 0 – 1 Jiangxi Beidamen

➡️INDIA – Super League
FT ATK Mohun Bagan FC 1 – 1 Chennaiyin FC
FT FC Goa 2 – 1 Bengaluru FC

➡️ISRAEL – Premier League
FT Bnei Sakhnin 1 – 0 Maccabi Petach Tikva
FT Hapoel Jerusalem 1 – 1 Hapoel Haifa
FT FC Ashdod 0 – 2 Hapoel Ironi Kiryat Shmona
FT Maccabi Netanya 1 – 1 Hapoel Tel Aviv

➡️ALGERIA – Ligue 1
FT HB Chelghoum Laid 1 – 1 RC Relizane
FT NA Hussein Dey 0 – 1 NC Magra
FT Olympique de Medea 0 – 0 MC Alger
FT ES Setif 1 – 0 WA Tlemcen

➡️ANGOLA – Girabola
FT Recreativo do Libolo 1 – 2 Kabuscorp SCP
FT Sagrada Esperanca 2 – 1 Petro Atletico
FT CD Huila 1 – 1 CD Lunda Sul
FT Progresso Associacao Do Sambizanga 1 – 2 Kuando Kubango FC

➡️BOTSWANA – Premier League
FT Botswana Defence Force XI 0 – 1 Morupule Wanderers
FT Mogoditshane Fighters 0 – 2 Orapa United FC
FT Sua Flamingoes 0 – 0 Township Rollers

➡️ETHIOPIA – Premier League
FT Adama City FC 0 – 0 Saint George SC
FT Hawassa Kenema SC 3 – 1 Sebeta City Fc

➡️DR CONGO – Ligue 1
FT Saint-Eloi Lupopo 1 – 2 TP Mazembe

➡️GHANA – Premier League
FT Aduana Stars 1 – 0 Great Olympics

➡️IVORY Coast – Ligue 1
FT SOL FC 0 – 1 Sporting Gagnoa
FT San Pedro 1 – 0 ASI D’Abengourou
FT Bassam 1 – 1 Stella Club

➡️KENYA – Premier League
FT Nzoia Sugar FC 3 – 1 Kariobangi Sharks
FT Bidco United 0 – 0
Kakamega Homeboyz
FT Mathare United 0 – 2 Nairobi City Stars
FT Wazito FC 1 – 1 Kenya Police

➡️SOUTH AFRICA – Premier League
FT Baroka FC 0 – 0 Cape Town City FC
FT Chippa United 1 – 1 AmaZulu FC
FT Moroka Swallows 0 – 1 Marumo Gallants
FT Orlando Pirates 2 – 0 TS Galaxy
FT SuperSport United 0 – 1 Mamelodi Sundowns FC

➡️SOUTH AFRICA – 1ST Division
FT Black Leopards 0 – 0 Uthongathi FC
FT Hungry Lions FC 0 – 0 Cape Town Spurs
FT JDR Stars 3 – 2 Jomo Cosmos
FT TS Sporting 0 – 2 Free State Stars

➡️SENEGAL – Premier League
FT AS Douanes 1 – 1 AS Dakar Sacre Coeur
FT ASC Diambars 0 – 3 Guediawaye FC
FT Casa Sport 1 – 1 Diaraf

➡️ZAMBIA – Super League
FT Green Buffaloes 2 – 3 Buildcon
FT Kabwe Warriors 2 – 0 Kafue Celtic
FT Kansanshi 1 – 0 Lusaka Dynamos
FT Konkola Blades 0 – 1 Forest Rangers
FT Zesco United 1 – 0 Nkwazi

➡️ZIMBABWE – Premier Soccer League
FT Ngezi Platinum FC 3 – 0 Herentals FC

➡️UGANDA – Premier League
FT Busoga United FC 1 – 4 Vipers SC
FT Mbarara City 3 – 2 Onduparaka FC
FT URA FC 0 – 0 Express FC
FT Wakiso Giants 1 – 0 UPDF FC

telegram Nijuze Habari

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.