Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi December 18,2021

Filed in Michezo by on 19/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi December 18,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Mtibwa Sugar FC 0-0 KMC FC
FT Azam FC 2-2 Mbeya City FC

➡️Zanzibar – PBZ Premier League
FT KVZ 2-0 Malindi

➡️England – Premier League
FT Leeds United 1 – 4 Arsenal

➡️England – Championship
FT Middlesbrough 1 – 0 AFC Bournemouth
FT Blackburn Rovers 4 – 0 Birmingham City
FT Blackpool 3 – 1 Peterborough United
FT Bristol City 2 – 3 Huddersfield Town
FT Nottingham Forest 2 – 1 Hull City

➡️England – League 1
FT Cambridge United 0 – 1 Rotherham United
FT Ipswich Town 1 – 1 Sunderland
FT Morecambe 0 – 0 Fleetwood Town
FT Oxford United 2 – 3 Wigan Athletic
FT Plymouth Argyle 1 – 0 Charlton Athletic
FT Shrewsbury Town 3 – 1 Cheltenham Town

➡️Spain – Laliga Santander
FT Rayo Vallecano 2 – 0 Deportivo Alaves
FT Real Sociedad 1 – 3 Villarreal
FT FC Barcelona 3 – 2 Elche
FT Sevilla 2 – 1 Atletico Madrid

➡️Italy – Serie A
FT Atalanta 1 – 4 AS Roma
FT Bologna 0 – 2 Juventus
FT Cagliari 0 – 4 Udinese

➡️Germany – Bundesliga
FT Bochum 0 – 1 Union Berlin
FT Eintracht Frankfurt 1 – 0 Mainz
FT Greuther Furth 0 – 0 Augsburg
FT Hoffenheim 1 – 1 Borussia Monchengladbach
FT RB Leipzig 0 – 2 Arminia Bielefeld
FT Hertha Berlin 3 – 2 Borussia Dortmund

➡️Netherlands – Eredivisie
FT Fortuna Sittard 2 – 2 FC Utrecht
FT Sparta Rotterdam 2 – 2 Vitesse
FT AZ Alkmaar 4 – 1 Willem II
FT Heracles 4 – 2 FC Groningen
FT PEC Zwolle 1 – 3 FC Twente

➡️Turkey – Super Lig
FT Kasimpasa 1 – 3 Sivasspor
FT Konyaspor 1 – 0 Antalyaspor
FT Trabzonspor 2 – 0 Hatayspor
FT Alanyaspor 1 – 3 Adana Demirspor
FT Galatasaray 1 – 1 Istanbul Basaksehir

➡️Scotland – Premiership
FT Dundee FC 0 – 1 Hearts
FT Livingston 1 – 1 Ross County
FT Motherwell 2 – 0 St. Johnstone
FT Rangers 1 – 0 Dundee United

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Portimonense 1 – 1 Arouca
FT Tondela 0 – 1 Pacos de Ferreira
FT Gil Vicente 0 – 3 Sporting CP

➡️France – Coupe De France
AP AS Panazol 1 – 1 Vitre
FT Hauts Lyonnais 1 – 3 SC Bastia
FT Sarre-Union 0 – 1vVersailles
FT Toulouse 4 – 1vNimes
AP Troyes 1 – 1vNancy
FT Creteil 3 – 0vVenissieux FC
FT Guingamp 2 – 3 Amiens
FT JS Chemin Bas d’Avignon 0 – 4 Clermont Foot
FT Jura Sud 5 – 2 Saint-Denis FC
AP Sochaux 0 – 0 Nantes
AP Cannes 1 – 1 Dijon
FT Lille 3 – 1 Auxerre
AP Quevilly 1 – 1 Laval
AP Thaon 3 – 3 Beauvais
FT Rennes 1 – 0 Lorient

➡️Belgium – First Division A
FT Beerschot 0 – 2 Oostende
FT Union St.Gilloise 3 – 2 Cercle Brugge
FT Zulte Waregem 3 – 2 KV Mechelen
FT KAA Gent 2 – 1 St.Truiden

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Malaga 0 – 2 Leganes
FT UD Ibiza 0 – 2 Sporting Gijon
FT Las Palmas 0 – 1 Eibar

➡️Italy – Serie B
FT Ascoli 1 – 4 Cremonese
FT Como 1 – 1 Reggina
FT Cosenza 0 – 2 Pisa
FT Crotone 4 – 1 Pordenone Calcio
FT Frosinone 4 – 0 SPAL

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Erzgebirge Aue 1 – 3 1. FC Nuremberg
FT Ingolstadt 3 – 0 Dynamo Dresden
FT Paderborn 1 – 2 FC Heidenheim
FT Hamburger SV 1 – 1 Schalke 04

➡️Netherlands – Eerste Divisie
FT FC Eindhoven 1 – 1 Roda JC Kerkrade
FT FC Dordrecht 1 – 1 Excelsior

➡️Scotland – Championship
FT Arbroath 2 – 1 Greenock Morton
FT Inverness CT 1 – 2 Hamilton Academical
FT Partick Thistle 1 – 0 Raith Rovers
FT Queen of Southb 3 – 0 Ayr United

➡️Scotland – League 1
FT Cove Rangers 3 – 0 Alloa Athletic
FT Dumbarton 2 – 3 Peterhead
FT Montrose 1 – 1 Queen’s Park

➡️China – Super League: Relegation Play-Off
FT Dalian Pro 1 – 2 Cangzhou Mighty Lions
FT Tianjin Jinmen Tiger 1 – 2 Qingdao
FT Shanghai Shenhua 4 – 1 Chongqing Liangjiang Athletic
FT Wuhan 1 – 1 Henan Songshan Longmen

➡️International – FIFA Arab Cup: Play-Off
AP Egypt 0 – 0 Qatar
AET Tunisia 0 – 2 Algeria

➡️Algeria – Ligue 1
FTbCR Belouizdad 1 – 0 JS Saoura
FT CS Constantine 1 – 0 Olympique de Medea
FT WA Tlemcen 2 – 2 NA Hussein Dey

➡️Asia – AFF Championship: Group A
FT Myanmar 2 – 3 Philippines
FT Thailand 2 – 0 Singapore

➡️Angola – Girabola
FT Recreativo do Libolo 1 – 1 CD Huila
FT Sagrada Esperanca 2 – 0 Kuando Kubango FC
FT Sporting Cabinda 0 – 2 CR Caala

➡️Botswana – Premier League
FT Extension Gunners 0 – 4 Sua Flamingoes
FT BR Highlanders 1 – 3 Notwane FC

➡️China – China League One
FT Nantong Zhiyun FC 2 – 0 Sichuan Jiuniu
FT Shenyang Urban FC 1 – 4 Shaanxi Changan
FT Chengdu Rongcheng 1 – 2 Zhejiang Professional
FT Wuhan Three Towns 1 – 0 Meizhou Hakka
FT Beijing BG 2 – 3 Suzhou Dongwu

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
FT JS Talangai 3 – 0 Patronage Sainte-Anne
FT FC Nathalys de Pointe-Noire 1 – 0 Cara Brazzaville

➡️India – Super League
FT Chennaiyin FC 2 – 1 Odisha FC
FT FC Goa 1 – 1 Hyderabad FC

➡️Ethiopia – Premier League
FT Arba Minch Kenema 1 – 1 Adama City FC
FT Jimma Aba Jifar FC 0 – 1 Sebeta City FC

➡️DR Congo – Ligue 1
FT Etoile du Kivu 0 – 1 TP Mazembe

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT Bouake FC 1 – 2 Sporting Gagnoa
FT ES Bafing 2 – 0 Bassam
FT Soa 1 – 3 SOL FC

➡️Kenya – Premier League
FT Kakamega Homeboyz 2 – 1 Gor Mahia
FT Sofapaka 1 – 1 Posta Rangers
FT Ulinzi Stars 2 – 0 Vihiga Bullets FC

➡️Morocco – Botola Pro
FT Difaa El Jadida 2 – 1 Wydad Casablanca
FT MCO Oujda 1 – 2 FUS Rabat
FT FAR Rabat 1 – 0 Chabab Mohammedia

➡️Rwanda – National Football League
FT AS Kigali 1 – 2 Rayon Sports FC
FT Marines FC Gisenyi 1 – 2 APR FC
FT Mukura Victory 1 – 2 Kiyovu Sports

➡️Senegal – Premier League
FT Generation Foot 1 – 2 Casa Sport
FT AS Dakar Sacre Coeur 0 – 0 ASC Diambars
FT Teungueth FC 2 – 0 ASEC Ndiambour

➡️South Africa – Premier League
FT Lamontville Golden Arrows 1 – 1 TS Galaxy
FT Stellenbosch FC 1 – 0 Baroka FC
FT Sekhukhune United 0 – 0 SuperSport United
FT Cape Town City FC 2 – 1 Moroka Swallows

➡️South Africa – 1st Division
FT Free State Stars 0 – 0 Richards Bay
FT JDR Stars 0 – 0 Black Leopards
FT Platinum City Rovers 0 – 1 Uthongathi FC
FT Polokwane City 2 – 1 TS Sporting
FT University of Pretoria 1 – 2 Pretoria Callies
FT Venda 1 – 0 Hungry Lions FC

➡️Uganda – Premier League
FT Arua Hill SC 2 – 1 UPDF FC
FT SC Villa 1 – 1 KCCA FC
FT Uganda Police
3 – 1 Busoga United FC
FT Vipers SC 1 – 0 Tooro United

➡️Zambia – Super League
FT Nkwazi 1 – 0 Kansanshi
FT Kabwe Warriors 0 – 1 Chambishi FC
FT Lusaka Dynamos 2 – 2 Nkana FC

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT WhaWha 3 – 3 Bulawayo City FC
FT ZPC Kariba 0 – 0 Triangle FC

➡️International – Women’s Friendlies
FT Montenegro Women
1 – 0 Bosnia and Herzegovina Women

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.