Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi February 05,2022

Filed in Michezo by on 06/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi February 05,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Kagera Sugar FC 2-0 Coastal Union FC
FT KMC FC 1-1 Biashara United FC
FT Young Africans SC 0-0 Mbeya City FC

➡️Tanzania – Championship
FT Gwambina FC 1-3 Ihefu SC
FT Fountain Gate FC 1-0 African Sports FC
FT Mwadui FC 1-1 JKT Tanzania FC
FT Pan African FC 0-3 Mashujaa FC
FT Kitayosce FC 1-0 Ndanda FC

➡️Tanzania – First League Group A
FT Njombe Mji FC 2-1 Baga Friends FC
FT Boma FC 0-2 Dar City FC
FT Lipuli FC 1-2 Tunduru Korosho FC

➡️Tanzania – First League Group B
FT Alliance FC 1-2 Mbuni FC
FT Kurugenzi FC 1-2 Nyaishozi FC

➡️England – Premier League
FT Burnley 0 – 0 Watford

➡️England – FA Cup
AET Chelsea 2 – 1 Plymouth Argyle
AET Kidderminster Harriers 1 – 2 West Ham United
FT Crystal Palace 2 – 0 Hartlepool United
FT Everton 4 – 1 Brentford
FT Huddersfield Town 1 – 0 Barnsley
FT Manchester City 4 – 1 Fulham
FT Peterborough United 2 – 0 Queens Park Rangers
AET Southampton 2 – 1 Coventry City
FT Stoke City 2 – 0 Wigan Athletic
FT Wolverhampton Wanderers 0 – 1 Norwich City
FT Cambridge United 0 – 3 Luton Town
FT Tottenham Hotspur 3 – 1 Brighton & Hove Albion

➡️England – Championship
FT Blackpool 3 – 1 Bristol City
FT Hull City 0 – 1 Preston North End
FT Swansea City 1 – 0 Blackburn Rovers

➡️England – League 1
FT Burton Albion 0 – 2 Sheffield Wednesday
FT Charlton Athletic 3 – 2 AFC Wimbledon
FT Ipswich Town 1 – 0 Gillingham
FT Milton Keynes Dons 2 – 1 Lincoln City
FT Morecambe 1 – 1 Bolton Wanderers
FT Oxford United 3 – 2 Portsmouth
FT Rotherham United 1 – 0 Accrington Stanley
FT Shrewsbury Town 1 – 1 Fleetwood Town
FT Sunderland 1 – 2 Doncaster Rovers

➡️International – FIFA Club World Cup
FT Al Ahly 1 – 0 Monterrey

➡️Africa Cup Of Nations – 3rd Place Play-Off
AP Burkina Faso 3 – 3 Cameroon (P:3-5)

➡️Spain – Laliga
FT Elche 3 – 1 Deportivo Alaves
FT Mallorca 2 – 1 Cadiz
FT Celta Vigo 2 – 0 Rayo Vallecano
FT Osasuna 0 – 0 Sevilla

➡️Italy – Serie A
FT AS Roma 0 – 0bGenoa
FT Inter Milan 1 – 2 AC Milan
FT Fiorentina 0 – 3 Lazio

➡️Germany – Bundesliga
FT Arminia Bielefeld 1 – 1 Borussia Monchengladbach
FT Augsburg 2 – 0 Union Berlin
FT FC Cologne 1 – 0 Freiburg
FT Mainz 2 – 0 Hoffenheim
FT VFB Stuttgart 2 – 3 Eintracht Frankfurt
FT FC Bayern Munich 3 – 2 RB Leipzig

➡️France – Ligue 1
FT Saint-Etienne 3 – 1 Montpellier
FT Monaco 2 – 0 Lyon

➡️Netherlands – Eredivisie
FT FC Utrecht 3 – 2 Cambuur
FT Fortuna Sittard 2 – 0 SC Heerenveen
FT PEC Zwolle 1 – 1 NEC Nijmegen
FT PSV Eindhoven 1 – 2 AZ Alkmaar
FT FC Twente 3 – 0 Vitesse

➡️Scotland – Premiership
FT Dundee FC 1 – 2 Ross County
FT Hibernian 0 – 1 St. Mirren
FT Livingston 2 – 1 Aberdeen
FT St. Johnstone 0 – 0 Dundee United

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Maritimo 0 – 0 Estoril
FT Pacos de Ferreira 1 – 1 Portimonense
FT Vitoria de Guimaraes 2 – 1 SC Braga

➡️Turkey – Super Lig
FT Gaziantep FK 5 – 1 Sivasspor
FT Fatih Karagumruk 1 – 0 Yeni Malatyaspor
FT Trabzonspor 1 – 0 Kasimpasa
FT Fenerbahce 0 – 1 Istanbul Basaksehir

➡️Belgium – First Division A
FT Kortrijk 1 – 3 St.Truiden
FT Oostende 1 – 3 Oud-Heverlee Leuven
FT Standard Liege 1 – 1 Cercle Brugge
FT Royal Antwerp 0 – 2 Union St.Gilloise

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Real Sociedad B 1 – 1 Lugo
FT Real Zaragoza 1 – 1
Malaga
FT Girona 3 – 0 Ponferradina
FT Sporting Gijon 0 – 1 Eibar

➡️Italy – Serie B
FT Alessandria 1 – 1 Pisa
FT Benevento 0 – 0 Parma
FT Como 1 – 1 Lecce
FT Cosenza 0 – 0 Brescia
FT Crotone 0 – 0 Cittadella
FT Ternana 2 – 0 Reggina
FT Frosinone 2 – 0 L.R. Vicenza
FT Ascoli 0 – 1 Perugia

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Sandhausen 2 – 0 Erzgebirge Aue
FT Schalke 04 2 – 1 Jahn Regensburg
FT Werder Bremen 2 – 1 Karlsruher SC
FT St. Pauli 2 – 2 Paderborn

➡️France – Ligue 2
FT Toulouse 4 – 1 Dijon
FT Guingamp 1 – 1 Auxerre
FT Nancy 1 – 1 Caen
FT Nimes 0 – 1 Dunkerque
FT Niort 0 – 0 Le Havre
FT Quevilly 1 – 0 Grenoble
FT Rodez 0 – 0 Valenciennes
FT SC Bastia 1 – 1 Pau
FT Sochaux 1 – 1 Amiens

➡️Scotland – Championship
FT Ayr United 1 – 1 Dunfermline Athletic
FT Inverness CT 0 – 1 Greenock Morton
FT Raith Rovers 0 – 0 Hamilton Academical

➡️Scotland – League 1
FT Cove Rangers 1 – 1 Airdrieonians
FT East Fife 0 – 0 Clyde
FT Falkirk 1 – 1 Queen’s Park
FT Montrose 1 – 1 Dumbarton
FT Peterhead 0 – 1 Alloa Athletic

➡️International – Club Friendlies
FT River Plate 0 – 0 Velez Sarsfield
FT OB 0 – 0 Vejle Boldklub
FT SK Lisen 2 – 2 SK Hanacka Slavia Kromeriz
FTbZizkov 1 – 1 Pribram
FT FC Slovan Havlickuv Brod 1 – 7 SFK Vrchovina
FT Arka Gdynia 2 – 0 KKS 1925 Kalisz
FT FC Zbrojovka Brno B 0 – 3 FC Slovan Rosice
FT FK Hodonin 2 – 3 Velke Mezirici
FT GKS Tychy 71 2 – 0 Puszcza Niepolomice
FT Garbarnia 2 – 2 Podhale Nowy Targ
FT Isloch 3 – 2 FK Slutsk
FT Polonia Warszawa 0 – 1 Pogon Grodzisk Mazowiecki
FT Ruch Chorzow 2 – 2 Rekord Bielsko-Biala
FT SKRA Czestochowa 2 – 1 GKS Belchatow
FT Trencin 4 – 1 Puchov
FT Unicov 5 – 2 SK Jiskra Rymarov
FT Usti nad Labem 2 – 0 FK Prepere
FT Widzew Lodz 2 – 0 Znicz Pruszkow
FT Gomel 0 – 2 Shakhtyor Soligorsk
FT Tulevik Viljandi 2 – 0 Talinna Kalev
FT Austria Wien 2 – 1 SKN St. Poelten
FT Dalum 2 – 1 Oure FA
FT ESV Admira Villach 2 – 6 Treibach
FT Nykoebing FC 3 – 0 HIK
FT Olimpia Elblag 4 – 2 KS Stolem Gniewino
FT SC Gleisdorf 3 – 3 ASK Voitsberg
FT Silkeborg 1 – 0 SoenderjyskE
FT Trinec 2 – 1 Hlucin
FT Zawisza Bydgoszcz 2 – 2 Gedania Gdansk
FT Vendsyssel FF 1 – 4 AaB
FT Kolding IF 4 – 2 Naesby
FT Spvg Porz 3 – 3 Pesch
FT AIK 3 – 2 Degerfors
FT Arsenal Tula 1 – 2 Esbjerg fB
FT FK Metalac 1 – 0 Loznica
FT KFUM Oslo 2 – 0 Moss
FT Khimki 0 – 0 Rubin Kazan
FT Sandefjord 3 – 0 Fram Larvik
FT Stroemmen 1 – 1 Eidsvold TF
FT Widzew Lodz 2 – 0 Wieczysta Krakow
FT Zrinjski Mostar 2 – 0 NK Neretva Metkovic
FT Aston Villa 3 – 1 Molde
FT Dornbirn 2 – 4 WSG Tirol
FT FSV Frankfurt 1 – 0 SG Barockstadt Fulda Lehnerz
FT First Vienna FC 3 – 1 Amstetten
FT Helsingborg 0 – 1 Hvidovre
FT Liptovsky Mikulas 3 – 0 FC Kosice
FT Lysekloster 3 – 4 Fana
FT Vaernamo 5 – 0 Oskarshamns AIK
FT Vendsyssel FF 1 – 5 AaB
FT Viking 2 – 0 Bryne
FT Waterford FC 2 – 2 Bohemian FC
FT Varbergs BoIS FC 2 – 0 Falkenbergs FF
FT Sturm Graz 0 – 1 NK Bravo
FT Arsenal Tula 0 – 0 Borac Banja Luka
FT CSKA Moscow 1 – 0 FC Nordsjaelland
FT Deutschlandsberger SC 1 – 3 TUS Heiligenkreuz
FT Hammarby IF 2 – 0 IFK Gothenburg
FT Aasane 3 – 4 Oeygarden FK

➡️India – Super League
FT Bengaluru FC 3 – 1 Jamshedpur

➡️Israel – Premier League
FT Bnei Sakhnin 1 – 0 Hapoel Tel Aviv
FT Maccabi Tel Aviv 1 – 0 Hapoel Ironi Kiryat Shmona
FT Maccabi Petach Tikva 3 – 1 Hapoel Jerusalem
FT Hapoel Beer Sheva 0 – 1 Maccabi Netanya

➡️Algeria – Ligue 1
FT CR Belouizdad 3 – 0 WA Tlemcen
FT HB Chelghoum Laid 2 – 0 Olympique de Medea
FT US Biskra 2 – 1 NA Hussein Dey
FT RC Relizane 1 – 2 NC Magra
FT JS Saoura 0 – 0 RC Arbaa
FT MC Oran 1 – 0 MC Alger

➡️Angola – Girabola
FT Sagrada Esperanca 2 – 0 CD Huila
FT GD Interclube 1 – 0 CR Caala
FT Petroleos Do Lobito
2 – 0 Kabuscorp SCP
FT Sporting Cabinda 1 – 0 FC Bravos do Maquis
FT Sporting de Benguela 0 – 0 CD Lunda Sul
FT Petro Atletico 1 – 1 Primeiro de Agosto
FT Progresso Associacao Do Sambizanga 3 – 2 Wiliete SC

➡️Botswana – Premier League
FT Gaborone United 2 – 1 Orapa United FC
FT BR Highlanders 0 – 0 Botswana Defence Force XI
FT Mogoditshane Fighters 1 – 2 Township Rollers

➡️Ethiopia – Premier League
FT Addis Ababa Ketema 1 – 2 Wolaita Dicha SC
FT Hawassa Kenema SC 3 – 2 Dire Dawa Kenema FC

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
FT Nico-Nicoye 0 – 1 Patronage Sainte-Anne
FT AS Bng 0 – 1 Cara Brazzaville
FT V. Club Mokanda 1 – 0 FC Nathalys de Pointe-Noire

➡️Ghana – Premier League
FT Accra Lions 1 – 0 Medeama SC
FT King Faisal 2 – 0 Real Tamale

➡️Morocco – Botola Pro
FT Ittihad Tanger 0 – 0
Wydad Casablanca
FT Salmi 1 – 1 FAR Rabat
FT RSB Berkane 0 – 0 MAS Fes
FT Raja Casablanca 1 – 1 Youssoufia Berrechid

➡️Kenya – Premier League
FT FC Talanta 0 – 2 Mathare United
FT Kariobangi Sharks 0 – 1 Nairobi City Stars
FT Ulinzi Stars 1 – 0 Wazito FC

➡️Morocco – Botola Pro
FT Ittihad Tanger 0 – 0 Wydad Casablanca
FT Salmi 1 – 1 FAR Rabat
FT RSB Berkane 0 – 0 MAS Fes
FT Raja Casablanca 1 – 1 Youssoufia Berrechid

➡️Nigeria – NPFL
FT Abia Warriors 1 – 1 Nasarawa United
FT Dakkada FC 1 – 0 Kano Pillars

➡️South Africa – Cup
FT Moroka Swallows 2 – 1 TS Sporting
AP Tshakhuma Tsha Madzivhandila
1 – 1 Lamontville Golden Arrows

➡️Zambia – Super League
FT Lusaka Dynamos 3 – 1 Forest Rangers
FT Chambishi FC 1 – 0 Nkana FC
FT Indeni FC 0 – 1 Kansanshi
FT Kabwe Warriors 1 – 0 Green Buffaloes
FT Power Dynamos 2 – 0 Buildcon
FT Red Arrows 2 – 2 Konkola Blades
FT Zesco United 1 – 1 Kafue Celtic

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *