telegram Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi February 12,2022

Filed in Michezo by on 13/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi February 12,2022

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup (ASFC)
FT Baga Friends 0-6 Azam FC
FT Mbuni FC 0-1 Geita Gold FC

➡️England – Premier League
FT Manchester United 1 – 1 Southampton
FT Brentford 0 – 0 Crystal Palace
FT Everton 3 – 0 Leeds United
FT Watford 0 – 2 Brighton & Hove Albion
FT Norwich City 0 – 4 Manchester City

➡️England – Championship
FT Huddersfield Town 0 – 0 Sheffield United
FT Barnsley 1 – 0 Queens Park Rangers
FT Birmingham City 3 – 0 Luton Town
FT Blackpool 1 – 2 AFC Bournemouth
FT Hull City 0 – 1 Fulham
FT Middlesbrough 4 – 1 Derby County
FT Millwall 2 – 1 Cardiff City
FT Nottingham Forest 2 – 2 Stoke City
FT Peterborough United 0 – 1 Preston North End
FT Reading 2 – 3 Coventry City

➡️England – League 1
FT AFC Wimbledon 1 – 1 Sunderland
FT Accrington Stanley 4 – 1 Crewe Alexandra
FT Burton Albion 2 – 2 Cambridge United
FT Cheltenham Town 2 – 0 Fleetwood Town
FT Lincoln City 1 – 1 Wycombe Wanderers
FT Milton Keynes Dons 0 – 0 Ipswich Town
FT Morecambe 1 – 1 Gillingham
FT Oxford United 2 – 3 Bolton Wanderers
FT Plymouth Argyle 1 – 0 Shrewsbury Town
FT Portsmouth 4 – 0 Doncaster Rovers
FT Wigan Athletic 2 – 1 Charlton Athletic

➡️Spain – Laliga Santander
FT Cadiz 0 – 0 Celta Vigo
FT Villarreal 0 – 0 Real Madrid
FT Rayo Vallecano 0 – 3 Osasuna
FT Atletico Madrid 4 – 3 Getafe

➡️Italy – Serie A
FT Lazio 3 – 0 Bologna
FT Napoli 1 – 1 Inter Milan
FT Torino 1 – 2 Venezia

➡️Germany – Bundesliga
FT Bochum 4 – 2 Bayern Munich
FT Borussia Monchengladbach
3 – 2 Augsburg
FT Eintracht Frankfurt 0 – 2 Wolfsburg
FT Freiburg 1 – 1 Mainz
FT Greuther Furth 2 – 1 Hertha Berlin
FT Bayer Leverkusen 4 – 2 VFB Stuttgart

➡️France – Ligue 1
FT Montpellier 0 – 1 Lille
FT Lyon 2 – 0 Nice

➡️Netherlands – Eredivisie
FT Cambuur 3 – 4 PEC Zwolle
FT FC Groningen 0 – 1 Fortuna Sittard
FT Vitesse 0 – 5 PSV Eindhoven

➡️International – FIFA Club World Cup
FT Al Hilal 0 – 4 Al Ahly
AET Chelsea 2 – 1 Palmeiras

➡️Portugal – Primeira Liga
FT SC Braga 2 – 1 Pacos de Ferreira
FT Benfica 2 – 1 Santa Clara
FT Portimonense 1 – 1 Boavista
FT Estoril 1 – 0 Tondela

➡️Turkey – Super Lig
FT Giresunspor 1 – 2 Fenerbahce
FT Istanbul Basaksehir 2 – 0 Gaziantep FK
FT Galatasaray 1 – 1 Kayserispor

➡️Scotland – Scottish Cup
AP Hearts 0 – 0 Livingston
FT Motherwell 2 – 1 Aberdeen
FT Partick Thistle 0 – 1 Dundee United
FT St. Mirren 4 – 0 Kelty Hearts
FT Annan Athletic 0 – 3 Rangers

➡️Belgium – First Division A
FT Eupen 0 – 1 KAA Gent
FT KV Mechelen 3 – 0 Oostende
FT Oud-Heverlee Leuven 3 – 2 Cercle Brugge
FT Zulte Waregem 1 – 2 Anderlecht

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Mirandes 0 – 3 Sporting Gijon
FT Real Valladolid 2 – 2 Girona
FT UD Ibiza 2 – 1 Cartagena
FT Malaga 0 – 1 Almeria

➡️Italy – Serie B
FT Cittadella 0 – 2 Cremonese
FT L.R. Vicenza 0 – 0 Cosenza
FT Monza 4 – 0 SPAL
FT Parma 4 – 1 Pordenone Calcio
FT Pisa 0 – 0 Ternana
FT Perugia 3 – 0 Frosinone
FT Reggina 1 – 0 Crotone

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Hamburger SV 2 – 0 FC Heidenheim
FT Karlsruher SC 4 – 1 1. FC Nuremberg
FT Paderborn 0 – 0 Dynamo Dresden
FT Jahn Regensburg 2 – 3 St. Pauli

➡️France – Ligue 2
FT Valenciennes 1 – 3 Toulouse
FT AC Ajaccio 0 – 1 Guingamp
FT Amiens 3 – 1 Niort
FT Auxerre 1 – 1 Nancy
FT Caen 4 – 0 Nimes
FT Dijon 0 – 1 Pau
FT Dunkerque 2 – 0 Rodez
FT Grenoble 1 – 3 Sochaux
FT Paris FC 3 – 0 Quevilly

➡️Scotland – Championship
FT Greenock Morton 2 – 1 Queen of South
FT Kilmarnock 2 – 1 Dunfermline Athletic

➡️India – Super League
FT ATK Mohun Bagan FC 3 – 1 Northeast United FC

➡️Israel – Premier League
FT Maccabi Netanya 2 – 0 Hapoel Jerusalem
FT FC Ashdod 1 – 1 Hapoel Beer Sheva
FT Hapoel Nof HaGalil 1 – 1 Hapoel Hadera
FT Hapoel Tel Aviv 2 – 3 Maccabi Tel Aviv

➡️Africa – Champions League: Group B
FT Horoya AC 0 – 1 ES Setif
FT Raja CasablancaB1 – 0 AmaZulu FC

➡️Africa – Champions League: Group C
FT Esperance 4 – 0 Galaxy

➡️Africa – Champions League: Group D
FT El Zamalek 2 – 2 Petro Atletico

➡️International – Club Friendlies
FT Dukla Praha 6 – 1 Loko Vltavin
FT Ruch Chorzow 2 – 2 GKS Jastrzebie
FT FC Krasnodar 2 – 0 Malmo FF
FT FK Varnsdorf 7 – 1 FK Prepere
FT SK Lisen 0 – 0 Skalica
FT Zeleziarne Podbrezova 0 – 2 FC Zbrojovka Brno
FT FK Blansko 0 – 0 FC Slovan Rosice
FT Odra Opole 3 – 2 SKRA Czestochowa
FT SC Gleisdorf 1 – 2 TUS Heiligenkreuz
FT Slovacko B 2 – 0 FC Vsetin
FT Trinec 0 – 1 SK Prostejov
FT Sirius 4 – 1 Flora Tallinn
FT Norrby 1 – 1 Degerfors
FT Oesters IF 0 – 0 Kalmar FF
FT Sandefjord 4 – 1 Jerv
FT Djurgaarden 1 – 0 Lillestroem
FT Randers FC 2 – 3 Arsenal Tula
FT Zorya 3 – 2 OB
AP Veres Rivne 2 – 2 Chornomorets Odessa
FT FC Dallas 6 – 0 San Antonio FC

➡️Angola – Girabola
FT Recreativo do Libolo 1 – 1 Progresso Associacao Do Sambizanga

➡️Botswana – Premier League
FT Security Systems 5 – 0 BR Highlanders
FT Gilport Lions 0 – 1 Township Rollers
FT Prisons XI 2 – 2 Morupule Wanderers
FT Sua Flamingoes 1 – 4 Notwane FC

➡️Ethiopia – Premier League
FT Wolkite City FC 0 – 4 Saint George SC
FT Jimma Aba Jifar FC 0 – 2 Sidama Bunna SC

➡️Ghana – Premier League
FT Asante Kotoko SC 3 – 1 Accra Lions

➡️DR Congo – Ligue 1
FT FC Lubumbashi Sport 1 – 2 Etoile du Kivu
FT Saint-Eloi Lupopov1 – 0 Dauphins Noirs

➡️Morocco – Botola Pro
FT Hassania Agadir 0 – 0 Difaa El Jadida
FT Chabab Mohammedia 3 – 0 Ittihad Tanger

➡️Nigeria – NPFL
FT Enyimba 1 – 1 Niger Tornadoes
FT Katsina United 1 – 0 Kwara United
FT Rivers United FC 3 – 0 Wikki Tourist

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT Lys Sassandra 0 – 0 Soa
FT ASI D’Abengourou 0 – 0 Sporting Gagnoa

➡️Kenya – Premier League
FT Mathare United 1 – 3 Kakamega Homeboyz
FT Bidco United 0 – 1 FC Talanta
FT KCB 0 – 0 Bandari
FT Tusker FC 2 – 0 Ulinzi Stars
FT Wazito FC 1 – 2 Sofapaka

➡️Senegal – Premier League
FT AS Douanes 1 – 1 AS Pikine
FT ASC Diambars 0 – 0 Casa Sport
FT Teungueth FC 1 – 1 Diaraf

➡️Rwanda – National Football League
FT Gasogi United 3 – 2 Marines FC Gisenyi
FT Gorilla FC 1 – 2 Kiyovu Sports
FT Mukura Victory 1 – 0 Rayon Sports FC

➡️Zambia – Super League
FT Green Buffaloes 3 – 0 Chambishi FC
FT Kafue Celtic 1 – 0 Power Dynamos
FT Kansanshi 2 – 0 Zesco United
FT Konkola Blades 0 – 2 Kabwe Warriors
FT Nkana FC 1 – 0 Indeni FC

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT Chicken Inn FC 3 – 0 Tenax CS FC

➡️Uganda – Premier League
FT URA FC 2 – 1 Gadaffi FC
FT BUL FC 2 – 0 Wakiso Giants
FT Onduparaka FC 3 – 1 Busoga United FC
FT Vipers SC 3 – 1 Arua Hill SC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *