Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi February 26,2022

Filed in Michezo by on 27/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi February 26,2022

Matokeo ya Michezo ya Jana, Matokeo ya Soka Jana, Matokeo ya Mpira wa Miguu Jana, Matokeo, Kombe la Shirikisho la Azam, Kombe la ASFC, Kombe la TFF, Azam Sports Federation Cup, ASFC, Robo Fainali ASFC, Matokeo hatua ya 16 Bora, Matokeo UEFA Champions League, Matokeo ya UEFA, Matokeo ya UCL, Matokeo UCL, Matokeo ya Ligi, Matokeo ya UEFA Ueropa League, Matokeo Europe League, Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi, Matokeo Simba SC, Matokeo CAF Confederation Cup, Matokeo Kundi D CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup Matokeo ya CAF Champions League, Matokeo CCL, Matokeo Simba vs US Gendarmerie Nationale, Matokeo ASES Mimosas vs RS Berkane, NBC Premier League, Ligi Kuu Tanzania Bara, Matokeo ya NBC Premier League, Matokeo ya Ligi Kuu Tanzania Bara.

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Mbeya Kwanza FC 1 – 2 Mtibwa Sugar
FT Kinondoni MC FC 3 – 0 Polisi Tanzania

➡️England – Premier League
FT Leeds United 0 – 4 Tottenham Hotspur
FT Brentford 0 – 2 Newcastle United
FT Crystal Palace 1 – 1 Burnley
FT Manchester United 0 – 0 Watford
FT Brighton & Hove Albion 0 – 2 Aston Villa
FT Everton 0 – 1 Manchester City

➡️England – Championship
FT Blackburn Rovers 1 – 0 Queens Park Rangers
FT AFC Bournemouth 2 – 1 Stoke City
FT Barnsley 3 – 2 Middlesbrough
FT Birmingham City 0 – 2 Huddersfield Town
FT Blackpool 4 – 1 Reading
FT Cardiff City 0 – 1 Fulham
FT Coventry City 1 – 1 Preston North End
FT Luton Town 1 – 0 Derby County
FT Millwall 1 – 0 Sheffield United
FT Nottingham Forest 2 – 0 Bristol City
FT Peterborough United 0 – 3 Hull City

➡️England – League 1
FT AFC Wimbledon 2 – 2 Doncaster Rovers
FT Accrington Stanley 3 – 2 Wycombe Wanderers
FT Burton Albion 0 – 2 Shrewsbury Town
FT Cheltenham Town 1 – 2 Crewe Alexandra
FT Lincoln City 0 – 2 Gillingham
FT Milton Keynes Dons 2 – 0 Bolton Wanderers
FT Morecambe 1 – 1 Ipswich Town
FT Oxford United 4 – 2 Cambridge United
FT Plymouth Argyle 0 – 1 Rotherham United
FT Portsmouth 3 – 3 Fleetwood Town
FT Sheffield Wednesday 2 – 0 Charlton Athletic
FT Wigan Athletic 0 – 3 Sunderland

➡️Spain – Laliga Santander
FT Mallorca 0 – 1 Valencia
FT Getafe 2 – 2 Deportivo Alaves
FT Rayo Vallecano 0 – 1 Real Madrid
FT Atletico Madrid 2 – 0 Celta Vigo

➡️Italy – Serie A
FT Salernitana 1 – 1 Bologna
FT Empoli 2 – 3 Juventus
FT Sassuolo 2 – 1 Fiorentina

➡️Germany – Bundesliga
FT Bayer Leverkusen 3 – 0 Arminia Bielefeld
FT Borussia Monchengladbach 2 – 2 Wolfsburg
FT Freiburg 3 – 0 Hertha Berlin
FT Greuther Furth 1 – 1 FC Cologne
FT Union Berlin 3 – 1 Mainz
FT Eintracht Frankfurt 0 – 1 FC Bayern Munich

➡️France – Ligue 1
FT Strasbourg 0 – 0 Nice
FT Paris Saint-Germain 3 – 1 Saint-Etienne

➡️Netherlands – Eredivisie
FT Heracles 2 – 0 PEC Zwolle
FT FC Groningen 1 – 0 Willem II
FT Cambuur 2 – 1 Fortuna Sittard

➡️Scotland – Premiership
FT Aberdeen 1 – 1 Dundee United
FT Dundee FC 0 – 4 Livingston
FT Ross County 3 – 1 St. Johnstone
FT St. Mirren 0 – 2 Hearts

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Famalicao 2 – 1 Tondela
FT Maritimo 1 – 1 Sporting CP
FT Arouca 1 – 1 Moreirense

➡️Turkey – Super Lig
FT Istanbul Basaksehir 1 – 2 Fatih Karagumruk
FT Sivasspor 2 – 3 Besiktas

➡️Belgium – First Division A
FT Union St.Gilloise 0 – 0 Eupen
FT KV Mechelen 2 – 2 Cercle Brugge
FT Oostende 0 – 0 St.Truiden
FT Oud-Heverlee Leuven 0 – 0 Anderlecht

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Mirandes 2 – 1 Tenerife
FT UD Ibiza 2 – 1 SD Huesca
FT Real Oviedo 0 – 1 Real Sociedad B
FT Las Palmas 2 – 2 Lugo

➡️Italy – Serie B
FT Como 1 – 1 Brescia
FT L.R. Vicenza 1 – 0 Pordenone Calcio
FT Parma 4 – 0 SPAL
FT Ternana 1 – 2 Cremonese
FT Cosenza 2 – 1 Alessandria
FT Perugia 0 – 1 Benevento

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Hansa Rostock 0 – 2 1. FC Nuremberg
FT Ingolstadt 1 – 3 St. Pauli
FT Karlsruher SC 1 – 1 Schalke 04
FT Dynamo Dresden 0 – 1 Darmstadt

➡️France – Ligue 2
FT Paris FC 3 – 1 Sochaux
FT AC Ajaccio 2 – 1 Rodez
FT Amiens 3 – 0 Nimes
FT Auxerre 1 – 0 Quevilly
FT Caen 2 – 1 SC Bastia
FT Dunkerque 2 – 1 Dijon
FT Guingamp 1 – 0 Niort
FT Le Havre 1 – 0 Nancy
FT Valenciennes 1 – 0 Pau

➡️Scotland – Championship
FT Ayr United 0 – 1 Queen of South
FT Dunfermline Athletic 0 – 0 Kilmarnock
FT Greenock Morton 0 – 0 Arbroath
FT Raith Rovers 0 – 0 Partick Thistle

➡️USA – Major League Soccer
FT Philadelphia Union 1 – 1 Minnesota United
FT Columbus Crew 4 – 0 Vancouver Whitecaps
FT Los Angeles FC 3 – 0 Colorado Rapids

➡️Russia – Premier League
FT Khimki 0 – 3 Dinamo Moscow
FT Nizhny Novgorod 1 – 0 Ural
FT PFC Sochi 2 – 0 Arsenal Tula
FT Spartak Moscow 0 – 2 CSKA Moscow

➡️Africa – Champions League: Group A
FT Al Ahly 0 – 1 Mamelodi Sundowns FC

➡️Africa – Champions League: Group C
FT Esperance 0 – 0 Etoile du Sahel
FT Galaxy 1 – 2 CR Belouizdad

➡️Africa – Champions League: Group D
FT Sagrada Esperanca 0 – 1 Petro Atletico
FT Wydad Casablanca 3 – 1 El Zamalek

➡️International – Club Friendlies
FT KS Decor Belk 1 – 3 Gwarek Tarnowskie Gory
FT Pribram 2 – 2 Pisek
FT Isloch 2 – 0 Gomel
FT FK Haugesund 0 – 3 Start

➡️Botswana – Premier League
FT Gaborone United 1 – 0 Mogoditshane Fighters
FT Gilport Lions 0 – 1 Extension Gunners
FT Masitoaka 0 – 0 BR Highlanders
FT Prisons XI 1 – 0 Police XI
FT Security Systems 3 – 2 Orapa United FC
FT Notwane FC 1 – 2 Township Rollers

➡️India – Super League
FT Kerala Blasters FC 3 – 0 Chennaiyin FC
FT FC Goa 0 – 2 Mumbai City FC

➡️Israel – Premier League
FT FC Ashdod 1 – 3 Maccabi Netanya
FT Hapoel Hadera 1 – 4 Maccabi Petach Tikva
FT Hapoel Tel Aviv 1 – 1 Hapoel Beer Sheva
FT Hapoel Haifa 0 – 1 Maccabi Haifa

➡️Ghana – Premier League
FT Legon Cities FC 1 – 1 Hearts of Oak

➡️Morocco – Botola Pro
FT MAS Fes 1 – 0 MCO Oujda
FT OCK Khouribga 0 – 0 Salmi

➡️Kenya – Premier League
FT Kariobangi Sharks 0 – 1 Nzoia Sugar FC
FT Kenya Police 2 – 3 Wazito FC
FT Nairobi City Stars 3 – 0 Mathare United
FT Ulinzi Stars 1 – 0 KCB

➡️South Africa – Premier League
FT Chippa United 2 – 3 Marumo Gallants
FT Sekhukhune United 0 – 1 Moroka Swallows
FT Baroka FC 0 – 1 Kaizer Chiefs

➡️Nigeria – NPFL
FT Abia Warriors 2 – 1 Shooting Stars
FT Dakkada FC 2 – 1 Lobi Stars
FT Enugu Rangers 0 – 0 Kano Pillars
FT Heartland Owerri 1 – 0 Enyimba
FT Remo Stars 2 – 0 Katsina United
FT Rivers United FC 2 – 1 Nasarawa United

➡️Rwanda – National Football League
FT Espoir FC 1 – 1 Musanze
FT Rayon Sports FC 0 – 0 APR FC

➡️Senegal – Premier League
FT ASC Diambars 0 – 1 AS Douanes
FT Teungueth FC 0 – 0 ASC Linguere

➡️Zambia – Super League
FT Power Dynamos 1 – 0 Nkwazi
FT Green Buffaloes 0 – 3 Zesco United
FT Green Eagles 1 – 0 Chambishi FC
FT Kafue Celtic 0 – 1 Lusaka Dynamos
FT Konkola Blades 2 – 1 Indeni FC
FT Nkana FC 0 – 0 Kansanshi
FT Prison Leopardsv0 – 0 Kabwe Warriors

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT Black Rhinos 1 – 2 Triangle FC
FT Bulawayo Chiefs 0 – 0 Tenax CS FC
FT Harare City 3 – 1 Cranborne Bullets FC
FT Ngezi Platinum FC 1 – 1 Yadah FC
FT ZPC Kariba 1 – 1 FC Platinum

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *