Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi January 15,2022

Filed in Michezo by on 16/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi January 15,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Biashara Mara United FC 3 – 3 Kagera Sugar FC
FT Dodoma Jiji FC 1 – 1 Geita Gold FC

➡️Tanzania – Championship
FT DTB FC 1-0 Kitayosce FC
FT Fountain Gate FC 0-1 Pamba FC
FT Green Warriors FC 2-1 African Sports
FT Mwadui FC 1-1 Gwambina FC
FT Ihefu SC 5-1 Ndanda FC

➡️England – Premier League
FT Manchester City 1 – 0 Chelsea
FT Newcastle United 1 – 1 Watford
FT Norwich City 2 – 1 Everton
FT Wolverhampton Wanderers 3 – 1 Southampton
FT Aston Villa 2 – 2 Manchester United

➡️England – Championship
FT Cardiff CityV0 – 1BBlackburn Rovers
FT Luton Town 3 – 2BAFC Bournemouth
FT Derby County 2 – 0 Sheffield United
FT Fulham 6 – 2 Bristol City
FT Huddersfield TownB1 – 1 Swansea City
FT Middlesbrough 2 – 1 Reading
FT Millwall 0 – 1 Nottingham Forest
FT Peterborough United 1 – 4 Coventry City
FT Preston North End 1 – 1 Birmingham City
FT Queens Park Rangers 1 – 0 West Bromwich Albion

➡️England – League 1
FT AFC Wimbledon 0 – 0 Morecambe
FT Accrington Stanley 1 – 1 Sunderland
FT Bolton Wanderers 2 – 0 Ipswich Town
FT Cheltenham Town 1 – 1 Charlton Athletic
FT Crewe Alexandra 0 – 0 Shrewsbury Town
FT Doncaster Rovers 1 – 2 Wigan Athletic
FT Fleetwood Town 1 – 0 Rotherham United
FT Gillingham 1 – 3 Burton Albion
FT Lincoln City 0 – 1 Cambridge United
FT Portsmouth 1 – 2 Milton Keynes Dons
FT Sheffield Wednesday 4 – 2 Plymouth Argyle
FT Wycombe Wanderers 2 – 0 Oxford United

➡️ MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE 2021

➡️MATOKEO HA MTIHANI WA MAARIFA 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA DARASA LA NNE 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA KIDATO CHA PILI 2021

➡️Italy – Serie A
FT Sampdoria 1 – 2 Torino
FT Salernitana 0 – 3 Lazio
FT Juventus 2 – 0 Udinese

➡️Germany – Bundesliga
FT FC Cologne 0 – 4 FC Bayern Munich
FT Mainz 1 – 0 Bochum
FT Union Berlin 2 – 1 Hoffenheim
FT VFB Stuttgart 0 – 2 RB Leipzig
FT Wolfsburg 0 – 0 Hertha Berlin
FT Borussia Monchengladbach 1 – 2 Bayer Leverkusen

➡️France – Ligue 1
FT Saint-Etienne 1 – 2 Lens
FT Paris Saint-Germainb2 – 0 Brest

➡️Africa Cup Of Nations – Group D
FT Nigeria 3 – 1 Sudan
FT Guinea-Bissau 0 – 1 Egypt

➡️Netherlands – Eredivisie
FT NEC Nijmegen 0 – 0 Heracles
FT FC Twente 2 – 0 SC Heerenveen
FT Feyenoord 0 – 1 Vitesse
FT Go Ahead Eagles 0 – 2 RKC Waalwijk

➡️Turkey – Super Lig
FT Adana Demirspor 1 – 1 Kayserispor
FT Fatih Karagumruk 2 – 0 Rizespor
FT Sivasspor 1 – 1 Trabzonspor
FT Antalyaspor 1 – 1 Fenerbahce

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Boavista 1 – 1 Gil Vicente
FT Benfica 1 – 1 Moreirense
FT SC Braga 0 – 1 Maritimo

➡️Spain – Copa Del Rey
FT Mallorca 2 – 1 Espanyol
FT Girona 1 – 2 Rayo Vallecano
AP Sporting Gijon 0 – 0 Cadiz

➡️Belgium – First Division A
FT Club Brugge 2 – 0 St.Truiden

➡️Italy – Serie B
FT Cremonese 2 – 0 Como
FT Reggina 0 – 2 Brescia
FT Pisa 1 – 3 Frosinone

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT 1. FC Nuremberg 1 – 2 Paderborn
FT St. Pauli 2 – 2 Erzgebirge Aue
FT Werder Bremen 3 – 0 Fortuna Dusseldorf
FT Darmstadt 2 – 2 Karlsruher SC

➡️France – Ligue 2
FT Guingamp 0 – 0 Grenoble
FT Nancy 2 – 1 SC Bastia
FT Rodez 0 – 2 Dijon
FT Toulouse 1 – 1 Pau
FT Sochaux 3 – 2 Caen

➡️Netherlands – Eerste Divisie
FT ADO Den Haag 2 – 0 TOP Oss

➡️Scotland – Championship
FT Ayr United 0 – 2 Greenock Morton
FT Dunfermline Athletic 1 – 0 Hamilton Academical
FT Inverness CT 2 – 2 Queen of South
FT Raith Rovers 1 – 2 Arbroath

➡️Scotland – League 1
FT Airdrieonians 3 – 2 Falkirk
FT Alloa Athletic 1 – 1 Queen’s Park
FT Cove Rangers 1 – 0 Montrose
FT Dumbarton 2 – 0 East Fife
FT Peterhead 1 – 1 Clyde

➡️Scotland – League 2
FT Annan Athletic 2 – 2 Forfar Athletic
FT Elgin City 1 – 1 Albion Rovers
FT Kelty Hearts 2 – 2 Edinburgh City
FT Stenhousemuir 0 – 2 Cowdenbeath
FT Stranraer 3 – 3 Stirling Albion

➡️International – Friendlies
FT Iceland 1 – 5 South Korea

➡️Turkey – 1st Lig
FT Denizlispor 0 – 1 Manisa FK
FT Istanbulspor 1 – 0 Umraniyespor
FT Kocaelispor 1 – 2 Ankaragucu

➡️International – Club Friendlies
FT Viktoria Plzen 1 – 0 Usti nad Labem
FT CS Mioveni 0 – 0 FC FCSB
FT Club Deportivo Eldense 2 – 2 UCAM Murcia
FT Dabas FC 1 – 0 Budaors
FT Domzale 2 – 2 Budafok
FT KS Hutnik Krakow SSA 4 – 3 Garbarnia
FT KS Polonia Bytom SA 2 – 3 SKRA Czestochowa
FT Kolding 0 – 2 SoenderjyskE
FT Lausanne 1 – 1 FC Stade Lausanne-Ouchy
FT NK Istra 1961 1 – 0 Acs Foresta Suceava
FT Piast Gliwice 5 – 1 LKS Goczalkowice-Zdroj
FT Rekord Bielsko-Biala 1 – 2 GKS Katowice
FT SC Sopron 2 – 2 Papai Perutz FC
FT SK Dynamo Ceske Budejovice 2 – 0 Pribram
FT SK Lisen 2 – 0 FC STK 1914 Samorin
FT SK Rapid Wien II 1 – 1 SV Stripfing
FT Zilina 1 – 2 Zeleziarne Podbrezova
FT Austria Wien 8 – 3 SC Team Wiener Linien
FT CD Toledo Sad 2 – 0 CD Mostoles Urjc
FT Sion 0 – 2 Servette
FT Stal Rzeszow 0 – 4 Termalica Nieciecza
FT Legia Warszawa 2 – 0
Botev Plovdiv
FT Warta Poznan 1 – 0 Arka Gdynia
FT Young Boys 5 – 2 Grasshopper
FT Zaglebie Sosnowiec 2 – 2 Resovia
FT Zemplin Michalovce 3 – 1 Tatran Presov
FT LASK 7 – 1 Grazer AK
FT FC Kray 4 – 3 Bergisch Gladbach
FT FC Vaduz 0 – 3 Lugano
FT Ruzomberok 2 – 0 Dukla Banska Bystrica
FT SV Ried 1 – 1 Vorwaerts Steyr
FT VFB Homberg 4 – 2 SV Straelen
FT Xamax 1 – 3 Thun
FT Luzern 0 – 1 Winterthur
FT NK Bravo 0 – 3 Rijeka
FT Sturm Graz 0 – 2 Fehervar FC
FT SCR Altach 1 – 4 St. Gallen

➡️Algeria – Ligue 1
FT HB Chelghoum Laid 3 – 1 WA Tlemcen
FT NA Hussein Dey 0 – 0 ES Setif

➡️Angola – Girabola
FT FC Bravos do Maquis 0 – 3 Recreativo do Libolo
FT Sagrada Esperanca 0 – 0 Primeiro de Agosto

➡️Botswana – Premier League
FT Botswana Defence Force XI 1 – 1 Orapa United FC
FT BR Highlanders 1 – 2 Security Systems
FT Galaxy 1 – 5 Gaborone United
FT Mogoditshane Fighters 1 – 3 Extension Gunners
FT Morupule Wanderers 2 – 2 Prisons XI
FT Police XI 1 – 0 Masitoaka
FT Township Rollers 4 – 0 Gilport Lions
FT Notwane FC 0 – 3 Sua Flamingoes

➡️Ghana – Premier League
FT Berekum Chelsea 0 – 0 Asante Kotoko SC

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
FT FC Nathalys de Pointe-Noire 0 – 0 Diables Noirs
FT AS Cheminots 1 – 1vAS Otoho

➡️Israel – Premier League
FT Hapoel Tel Aviv 2 – 2
Hapoel Nof HaGalil
FT Hapoel Haifa 2 – 2 Maccabi Petach Tikva
FT Hapoel Jerusalem 1 – 3 Maccabi Tel Aviv

➡️Nigeria – NPFL
FT Akwa United 2 – 0 Katsina United

➡️Kenya – Premier League
FT Kariobangi Sharks 3 – 1 AFC Leopards
FT Mathare United 1 – 2 Kenya Police

➡️Zambia – Super League
FT Indeni FC 1 – 0 Chambishi FC
FT Kafue Celtic 2 – 2 Forest Rangers
FT Kansanshi 0 – 5 Red Arrows
FT Konkola Blades 2 – 0 Lusaka Dynamos
FT Nkana FC 1 – 1 Zanaco
FT Prison Leopards 2 – 1 Buildcon

➡️Rwanda – National Football League
FT AS Kigali 1 – 2 Rutsiro FC
FT Espoir FC 0 – 0 Etoile de Lest
FT Etincelles 0 – 1 Marines FC Gisenyi
FT Rayon Sports FC 0 – 0 Musanze

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.