Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi January 22,2022

Filed in Michezo by on 23/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi January 22,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Tanzania Prisons FC 0 – 4 Azam FC
FT Biashara United FC 0 – 0 Geita Gold FC
FT Mtibwa Sugar FC 0 – 0 Simba SC

➡️England – Premier League
FT Everton 0 – 1 Aston Villa
FT Brentford 1 – 2 Wolverhampton Wanderers
FT Leeds United 0 – 1 Newcastle United
FT Manchester United 1 – 0 West Ham United
FT Southampton 1 – 1 Manchester City

➡️England – Championship
FT Bristol City 3 – 2 Cardiff City
FT Nottingham Forest 2 – 1 Derby County
FT AFC Bournemouth 0 – 1 Hull City
FT Birmingham City 2 – 1 Barnsley
FT Blackpool 1 – 0 Millwall
FT Coventry City 1 – 2 Queens Park Rangers
FT Reading 3 – 4 Huddersfield Town
FT Sheffield United 2 – 0 Luton Town
FT Stoke City 2 – 3 Fulham
FT Swansea City 1 – 0 Preston North End
FT West Bromwich Albion 3 – 0 Peterborough United

➡️England – League 1
FT Burton Albion 1 – 1 AFC Wimbledon
FT Cambridge United 1 – 0 Crewe Alexandra
FT Charlton Athletic 2 – 0 Fleetwood Town
FT Ipswich Town 2 – 1 Accrington Stanley
FT Milton Keynes Dons 0 – 1 Doncaster Rovers
FT Morecambe 3 – 2 Wycombe Wanderers
FT Oxford United 3 – 2 Sheffield Wednesday
FT Plymouth Argyle 1 – 2 Lincoln City
FT Rotherham United 1 – 0 Cheltenham Town
FT Shrewsbury Town 0 – 1 Bolton Wanderers
FT Sunderland 1 – 0 Portsmouth
FT Wigan Athletic 3 – 2 Gillingham

➡️Spain – Laliga Santander
FT Levante 0 – 2 Cadiz
FT Villarreal 3 – 0 Mallorca
FT Sevilla 2 – 2 Celta Vigo
FT Atletico Madrid 3 – 2 Valencia

➡️Italy – Serie A
FT Genoa 0 – 0BUdinese
FT Inter Milan 2 – 1 Venezia
FT Lazio 0 – 0 Atalanta

➡️Germany – Bundesliga
FT Bayer Leverkusen 5 – 1 Augsburg
FT Borussia Monchengladbach 1 – 2
Union Berlin
FT Freiburg 2 – 0 VfB Stuttgart
FT Greuther Furth 2 – 1 Mainz
FT Hoffenheim 2 – 3 Borussia Dortmund
FT Bochum 2 – 2 FC Cologne

➡️France – Ligue 1
FT Brest 2 – 0 Lille
FT Lens 0 – 2 Marseille

➡️Netherlands – Eredivisie
FT Vitesse 1 – 3 FC Groningen
FT AZ Alkmaar 0 – 0 Cambuur
FT SC Heerenveen 0 – 1 PEC Zwolle
FT Willem II 0 – 1 FC Twente

➡️Turkey – Super Lig
FT Yeni Malatyaspor 1 – 1 Besiktas
FT Adana Demirspor 5 – 0 Fatih Karagumruk
FT Sivasspor 1 – 1 Fenerbahce
FT Istanbul Basaksehir 1 – 2 Goztepe

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Pacos de Ferreira 1 – 1 Boavista
FT Moreirense 0 – 2 Santa Clara
FT Tondela 2 – 3 Vizela
FT Sporting CP 1 – 2 SC Braga

➡️Belgium – First Division A
FT Kortrijk 1 – 1 Eupen
FT Beerschot 3 – 1 Oud-Heverlee Leuven
FT St.Truiden 3 – 1 RFC Seraing
FT Sporting Charleroi 0 – 0 KAA Gent

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Real Zaragoza 0 – 0 Real Valladolid
FT Fuenlabrada 3 – 2 Las Palmas
FT Malaga 0 – 5 UD Ibiza

➡️Italy – Serie B
FT Alessandria 2 – 0 Benevento
FT Brescia 1 – 1 Ternana
FT Como 1 – 1 Crotone
FT Cosenza 1 – 3 Ascoli
FT Monza 1 – 0 Reggina
FT SPAL 0 – 0 Pisa
FT Perugia 0 – 1 Pordenone Calcio

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Hansa Rostock 0 – 0 FC Heidenheim
FT Ingolstadt 0 – 2BDarmstadt
FT Paderborn 3 – 4 Werder Bremen
FT Erzgebirge Aue 0 – 5 Schalke 04

➡️France – Ligue 2
FT Amiens 3 – 0 Guingamp
FT Dijon 1 – 0 Quevilly
FTbDunkerque 0 – 0bSochaux
FT Le Havre 0 – 0 Rodez
FT SC Bastia 0 – 0 Toulouse

➡️Netherlands – Eerste Divisie
FT FC Emmen 2 – 0 NAC Breda

➡️Scotland – Scottish Cup
FT Auchinleck Talbot 0 – 5 Hearts
FT Aberdeen 3 – 0 Edinburgh City
FT Arbroath 3 – 0 Darvel FC
FT Ayr United 0 – 2 St. Mirren
FT Banks O’Dee 0 – 3 Raith Rovers
AET Clydebank 3 – 4 Annan Athletic
FT Dumbarton 0 – 1 Dundee FC
AET Kelty Hearts 1 – 0 St. Johnstone
AET Kilmarnock 1 – 2 Dundee United
FT Livingston 1 – 0 Ross County
AET Motherwell 2 – 1 Greenock Morton
FT Partick Thistle 1 – 0 Airdrieonians
AP Peterhead 2 – 2 East Kilbride
FT Alloa Athletic 1 – 2 Celtic

➡️Scotland – Championship
FT Dunfermline Athletic 1 – 1 Inverness CT

➡️Scotland – League 1
FT Clyde 1 – 1 Queen’s Park
FT East Fife 0 – 2 Falkirk

➡️International – Friendlies
FT Bolivia 5 – 0 Trinidad and Tobago

➡️India – Super League
FT Chennaiyin FC 2 – 1
Northeast United FC

➡️Israel – Premier League
FT Hapoel Nof HaGalil 0 – 1 Hapoel Haifa
FT Maccabi Tel Aviv 2 – 2 Maccabi Netanya
FT Hapoel Hadera 2 – 0 Hapoel Ironi Kiryat Shmona
FT Maccabi Haifa 1 – 1 Hapoel Jerusalem

➡️International – Club Friendlies
FT SK Sigma Olomouc 1 – 1 Unicov
FT Baltika 1 – 0 PFC Lokomotiv Sofia 1929
FT Opava 1 – 3 Hlucin
FT Stal Rzeszow 4 – 1 Stal Stalowa Wola
FT Pisek 0 – 4 Dukla Praha
FT Arka Gdynia 2 – 1 Olimpia Elblag
FT Chrobry Glogow 1 – 3 Miedz Legnica
FT Dubrava Zagreb 3 – 2 NK Sesvete
FT FC Fastav Zlin 2 – 0 SK Hanacka Slavia Kromeriz
FT FK Dubnica Nad Vahom 1 – 0 TJ Jednota Banova
FT FK Slavoj Vysehrad 0 – 2 Zizkov
FT HNK Gorica 1 – 3 Rudes
FT Osijek 3 – 0 Tabor
FT Viktoria Plzen 0 – 1 Mlada Boleslav
FT Vysocina Jihlava 2 – 1 Tj Sokol Zivanice
FT Silkeborg 3 – 0 Middelfart
FT FK Akhmat 1 – 2 Lechia Gdansk
FT GKS Tychy 71 0 – 2 LKS Goczalkowice-Zdroj
FT Odra Opole 7 – 1 KS Polonia Bytom SA
FT Unirea Dej 0 – 1 Hermannstadt
FT GKS Katowice 2 – 1 GKS Jastrzebie
FT 1 SC Znojmo FK 0 – 3 Skalica
FT Broendby IF 1 – 4 Lyngby
FT Deutschlandsberger SC 1 – 2 Grazer AK
FT Djurgaarden 3 – 0 Vaesteraas IK
FT Hajduk Split 1 – 1 FK Velez Mostar
FT Halmstads BK 2 – 0 Falkenbergs FF
FT LKS Lodz 2 – 1 LKP Motor Lublin
FT Neman Grodno 3 – 3 Dinamo Brest
FT Young Boys 3 – 1 Lausanne
FT Rapid Wien 1 – 2 Pogon Szczecin
FT Znicz Pruszkow 0 – 1 GKS Belchatow
FT FC Krasnodar II 5 – 2 Hebar
FT FC Zuerich 1 – 0 Wil
FT FV Illertissen 1 – 2 FC Memmingen
FT SK Austria Klagenfurt 5 – 1 Rogaska
FT SV Ried 6 – 0 FC Juniors OOe
FT Sirius 2 – 1 Orebro SK
FT Slaven 1 – 0 Inter Zapresic
FT Zenit St. Petersburg 2 – 2 Botev Plovdiv
FT FC Nordsjaelland 1 – 2 Viborg
FT Lugano 1 – 0 Chiasso
FT Luzern 2 – 2 SCR Altach
FT SKRA Czestochowa 1 – 5 Garbarnia
FT Basel 3 – 1 Xamax
FT FC Salzburg 1 – 2 FC Admira Wacker Modling
FT Krylya Sovetov Samara 1 – 1 NK Celje
FT LASK 1 – 2 Maribor
FT TSV Hartberg 0 – 0 FC Lviv
FT Rapid Wien 1 – 2 Teplice
FT FC Rostov 0 – 2 Sparta Prague
FT Lokomotiv Moscow 1 – 1 Jablonec

➡️Angola – Girabola
FT Petroleos Do Lobito 0 – 1 Primeiro de Agosto
FT Sagrada Esperanca 0 – 1 CD Lunda Sul
FT Sporting de Benguela 0 – 3 CR Caala

➡️Botswana – Premier League
FT Masitoaka 1 – 3 Galaxy

➡️Ghana – Premier League
FT Accra Lions 0 – 1 Ashanti Gold
FT Karela United 1 – 0bHearts of Oak

➡️Zambia – Super League
FT Indeni FC 2 – 1 Kafue Celtic
FT Buildcon 2 – 0 Forest Rangers
FT Chambishi FC 0 – 1 Zesco United
FT Kabwe Warriors 0 – 0 Kansanshi
FT Power Dynamos 0 – 0 Prison Leopards
FT Red Arrows 3 – 0 Nkana FC
FT Zanaco 1 – 1 Green Buffaloes

➡️Rwanda – National Football League
FT Kiyovu Sports 2 – 1 Espoir FC
FT AS Kigali 0 – 0 APR FC

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.