telegram Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi January 29,2022

Filed in Michezo by on 30/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi January 29,2022

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup)ASFC)
FT Young Africans SC 1-0 Mbao FC
FT Coastal Union FC 8-1 Top Boys FC
FT KMC FC 1-1 Ruvu Shooting FC (P: 5-6)

➡️England – Championship
FT Barnsley 0 – 1 AFC Bournemouth
FT Fulham 1 – 1 Blackpool
FT Hull City 2 – 0 Swansea City
FT Luton Town 0 – 0 Blackburn Rovers
FT Middlesbrough 1 – 0 Coventry City
FT Millwall 2 – 0 West Bromwich Albion
FT Preston North End 2 – 2 Bristol City
FT Queens Park Rangers 4 – 0 Reading
FT Peterborough United 0 – 2 Sheffield United

➡️England – League 1
FT AFC Wimbledon 1 – 1 Shrewsbury Town
FT Accrington Stanley 2 – 2 Morecambe
FT Bolton Wanderers 6 – 0 Sunderland
FT Cheltenham Town 0 – 0 Wigan Athletic
FTbCrewe Alexandra 0 – 2 Rotherham United
FT Doncaster Rovers 1 – 3 Plymouth Argyle
FT Fleetwood Town 1 – 1 Cambridge United
FT Gillingham 2 – 7 Oxford United
FT Lincoln City 1 – 2 Burton Albion
FT Sheffield Wednesday 1 – 0 Ipswich Town
FT Wycombe Wanderers 0 – 1 Milton Keynes Dons

➡️International – Friendlies
FT Suriname 1 – 0 Barbados
FT Nepal 1 – 0 Mauritius
FT Kuwait 2 – 0 Libya

➡️International – Club Friendlies
FT River Plate 3 – 0 Club Atletico Platense
FT Defensor Sporting 1 – 4 Estudiantes de la Plata
FT Mazatlan FC 2 – 1 Club Santos Laguna
FT FC Fastav Zlin 4 – 0 FK Senica
FT FC Gagra 0 – 2 FC Samgurali Tskhaltubo
FT FC Salzburg 3 – 0 SV Lafnitz
FT FC Vlasim 5 – 2 Vysocina Jihlava
FT GKS Jastrzebie 3 – 1 Pniowek Pawlowice Slaskie
FT Gornik Zabrze 1 – 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala
FT KS Polonia Bytom SA 4 – 1 Lechia Tomaszow Mazowiecki
FT NK Sesvete 2 – 0 NK Kustosija
FT SK Prostejov 2 – 1 SK Hanacka Slavia Kromeriz
FT Gomel 2 – 1 Slavia Mozyr
FT HJK Helsinki 0 – 2 RFS
FT Nomme United 2 – 0 Talinna Kalev
FT FK Pohronie 0 – 0 Komarno
FT Hobro 2 – 0 Thisted
FT Polkowice 0 – 1 KS Sleza Wroclaw
FT Sturm Graz 2 – 4 Radomlje
FT Swit Nowy Dwor 3 – 1 Orleta Radzyn Podlaski
FT Falkenbergs FF 1 – 1 Tvaaaakers IF
FT Botev Plovdiv 5 – 0 FC Tsarsko Selo Sofia 2015
FT Djurgaarden 3 – 1 FS Metta/LU
FT FC Copenhagen 3 – 0 Flora Tallinn
FT Halmstads BK 0 – 1 Varbergs BoIS FC
FT Hittarps IK 0 – 4 Helsingborg
FT Legia Warszawa 4 – 0 Radomiak Radom
FT SKRA Czestochowa 2 – 1 Stal Stalowa Wola
FT Vaernamo 5 – 0 Joenkoepings Soedra
FT Zlate Moravce 3 – 2 Dukla Banska Bystrica
FT AGF 7 – 0 Esbjerg fB
FT Honka 0 – 1 Paide Linnameeskond
FT Dubrava Zagreb 4 – 0 Opatija
FT Gaziantep FK 1 – 0 Gjilani
FT FK Pardubice 4 – 1 Dukla Praha
FT FV Illertissen 0 – 1 Goeppinger SV
FT Goztepe 1 – 0 Altinordu
FT Sirius 1 – 3 Hammarby IF
FT Start 3 – 0 Vindbjart
FT FC Kray 0 – 2 ASC Dortmund
FT Olimpija Ljubljana 2 – 0 Rudar Prijedor
FT Sturm Graz 1 – 0 Gorica
17:00 FC Memmingen vs Dornbirn
FT Istanbul Basaksehir 1 – 0 Partizan Beograd
FT NK Granicar Zupanja 2 – 3 HNK Vukovar 1991
FT PFC Sochi 1 – 0 Baltika
FT Rapid Wien 1 – 0 Trencin
FT Waterford FC 2 – 1 Dundalk
FT Mjaellby 1 – 0 BK Olympic
FT Kuban Krasnodar 1 – 0 DAC 1904 Dunajska Streda
FT FC Admira Wacker Modling 2 – 3 BW Linz
FT IFK Norrkoeping 3 – 1 Brommapojkarna
FT Levski Sofia 2 – 2 Maribor

JINSI ya kushinda Mamilioni na ZEPPELIN SOKABET

➡️Africa Cup Of Nations – Quarter-finals
FT Gambia 0 – 2 Cameroon
FT Burkina Faso 1 – 0 Tunisia

➡️World Cup – Conmebol Qualification
FT Colombia 0 – 1 Peru
FT Venezuela 4 – 1 Bolivia

➡️Scotland – Premiership
FT Ross County 3 – 3 Rangers
FT Celtic 1 – 0 Dundee United
FT Hearts 2 – 0 Motherwell
FT Hibernian 2 – 3 Livingston

➡️France – Coupe De France
FT Nancy 0 – 2 Amiens
FT Toulouse 0 – 1 Versailles
AP Reims 1 – 1 SC Bastia
AP Marseille 1 – 1 Montpellier

➡️Belgium – First Division A
FT Beerschot 3 – 3 Zulte Waregem
FT RFC Seraing 0 – 0 Eupen
FT Cercle Brugge 0 – 1 Oostende

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT SD Amorebieta 1 – 0 Girona
FT Eibar 2 – 1 SD Huesca
FT Lugo 1 – 0 Burgos CF
FT Real Oviedo 2 – 0 Almeria

➡️Netherlands – Eerste Divisie
FT Excelsior 0 – 1 FC Emmen
FT FC Eindhoven 1 – 0 MVV Maastricht

➡️Portugal – League Cup: Knockout Phase
FT Benfica 1 – 2 Sporting CP

➡️Scotland – Championship
FT Hamilton Academical 1 – 1 Ayr United
FT Kilmarnock 1 – 0 Inverness CT
FT Queen of South 0 – 2 Dunfermline Athletic

➡️Scotland – League 1
FT Clyde 2 – 1 Alloa Athletic
FT Dumbarton 2 – 2 Cove Rangers
FT East Fife 0 – 0 Peterhead
FT Montrose 2 – 1 Falkirk
FT Queen’s Park 1 – 1 Airdrieonians

➡️India – Super League
FT ATK Mohun Bagan FC 3 – 1 East Bengal Club

➡️Israel – Premier League
FT Hapoel Jerusalem 0 – 1 Hapoel Beer Sheva
FT FC Ashdod 1 – 3 Maccabi Tel Aviv
FT Hapoel Nof HaGalil 1 – 0 Maccabi Petach Tikva
FT Hapoel Haifa 5 – 1 Beitar Jerusalem

➡️Algeria – Ligue 1
FT NA Hussein Dey 1 – 2 JS Saoura
FT NC Magra 1 – 0 CR Belouizdad
FT Olympique de Medea 1 – 3 USM Alger
FT Paradou AC 6 – 2 HB Chelghoum Laid
FT RC Arbaa 2 – 1 RC Relizane
FT WA Tlemcen 1 – 0 MC Oran
FT ES Setif 2 – 0 US Biskra
FT MC Alger 1 – 2 ASO Chlef

➡️Angola – Girabola
FT CD Lunda Sul 1 – 1 Petroleos Do Lobito
FT Recreativo do Libolo 2 – 0 Wiliete SC
FT CD Huila 1 – 0 Sporting Cabinda
FT Kabuscorp SCP 1 – 1 Sagrada Esperanca

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
FT AS Otoho 2 – 2 Diables Noirs

➡️DR Congo – Ligue 1
FT Motema Pembe 1 – 1 Don Bosco

Ghana – Premier League
FT Aduana Stars 0 – 1 Bechem United

➡️Nigeria – NPFL
FT Enyimba 2 – 1 Katsina United
FT Heartland Owerri 0 – 1 Kano Pillars
FT Sunshine Stars 3 – 0 Lobi Stars

➡️Zambia – Super League
FT Green Buffaloes 2 – 3 Red Arrows
FT Kafue Celtic 1 – 1 Buildcon
FT Kansanshi 0 – 0 Chambishi FC
FT Konkola Blades 1 – 1 Zanaco
FT Prison Leopards 3 – 1 Lusaka Dynamo

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *