MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi March 19,2022

Filed in Michezo by on 20/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumamosi ya March 19,2022

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumamosi, Matokeo ya Soka Jana Jumamosi, Matokeo ya Mpira wa Miguu Jana Jumamosi, Matokeo, Kombe la Shirikisho la Azam, Kombe la ASFC, Kombe la TFF, Azam Sports Federation Cup, ASFC, Robo Fainali ASFC, Matokeo hatua ya 16 Bora, Matokeo UEFA Champions League, Matokeo ya UEFA, Matokeo ya UCL, Matokeo UCL, Matokeo ya England Premier League, Matokeo ya Ligi, Matokeo ya UEFA Ueropa League, Matokeo Europe League, Matokeo ya Michezo ya Jana, Matokeo Simba SC, Matokeo CAF Confederation Cup, Matokeo Kundi D CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup Matokeo ya CAF Champions League, Matokeo CCL, Matokeo Simba vs US Gendarmerie Nationale, Matokeo ASES Mimosas vs RS Berkane, NBC Premier League, Ligi Kuu Tanzania Bara, Matokeo ya NBC Premier League, Matokeo ya Ligi Kuu Tanzania Bara.

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Young Africans SC 2 – 0 KMC FC

➡️England – Premier League
FT Aston Villa 0 – 1 Arsenal

➡️England – FA Cup
FT Middlesbrough 0 – 2 Chelsea

➡️England – Championship
FT Derby County 1 – 1 Coventry City
FT Sheffield United 2 – 0 Barnsley
FT Bristol City 2 – 2 West Bromwich Albion
FT Huddersfield Town 0 – 3 AFC Bournemouth
FT Hull City 1 – 3 Luton Town
FT Reading 1 – 0 Blackburn Rovers
FT Stoke City 2 – 0 Millwall
FT Swansea City 0 – 0 Birmingham City

➡️England – League 1
FT Cambridge United 0 – 1 Milton Keynes Dons
FT Charlton Athletic 2 – 0 Burton Albion
FT Cheltenham Town 3 – 1 AFC Wimbledon
FT Crewe Alexandra 0 – 1 Bolton Wanderers
FT Fleetwood Town 0 – 0 Doncaster Rovers
FT Gillingham 0 – 0 Sheffield Wednesday
FT Lincoln City 0 – 0 Sunderland
FT Oxford United 1 – 1 Ipswich Town
FT Plymouth Argyle 4 – 0 Accrington Stanley
FT Portsmouth 0 – 0 Wycombe Wanderers
FT Rotherham United 0 – 3 Shrewsbury Town
FT Wigan Athletic 4 – 1 Morecambe

➡️Spain – Laliga Santander
FT Deportivo Alaves 2 – 3 Granada
FT Elche 0 – 1 Valencia
FT Osasuna 3 – 1 Levante
FT Rayo Vallecano 0 – 1 Atletico Madrid

➡️Italy – Serie A
FT Napoli 2 – 1 Udinese
FT Inter Milan 1 – 1 Fiorentina
FT Cagliari 0 – 1 AC Milan

➡️Germany – Bundesliga
FT Greuther Furth 0 – 0 Freiburg
FT Hertha Berlin 3 – 0 Hoffenheim
FT Mainz 4 – 0 Arminia Bielefeld
FT VFB Stuttgart 3 – 2 Augsburg
FT FC Bayern Munich 4 – 0 Union Berlin

➡️France – Ligue 1
FT Lens 3 – 1 Clermont Foot
FT Nantes 0 – 1 Lille

➡️Netherlands – Eredivisie
FT Go Ahead Eagles 3 – 0 Cambuur
FT
FC Twente 1 – 0 PEC Zwolle
FT NEC Nijmegen 0 – 0 Sparta Rotterdam

➡️Scotland – Premiership
FT Aberdeen 3 – 1 Hibernian
FT Celtic 4 – 0 Ross County
FT Hearts 2 – 0 Livingston
FT St. Johnstone 2 – 1 Motherwell
FT St. Mirren 1 – 2 Dundee United

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Tondela 2 – 2 Arouca
FT Santa Clara 0 – 0 Belenenses SAD
FT Vitoria de Guimaraes 1 – 3 Sporting CP

➡️Turkey – Super Lig
FT Yeni Malatyaspor 0 – 2 Kasimpasa
FT Adana Demirspor 2 – 1 Istanbul Basaksehir
FT Goztepe 0 – 2 Alanyaspor
FT Besiktas 1 – 1 Hatayspor

➡️Belgium – First Division A
FT Eupen 1 – 1 KV Mechelen
FT RFC Seraing 1 – 1 Oud-Heverlee Leuven
FT Sporting Charleroi 5 – 0 Cercle Brugge
FT Royal Antwerp 1 – 0 Zulte Waregem

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Real Sociedad B 1 – 3 Mirandes
FT Cartagena 3 – 0 Real Zaragoza
FT Fuenlabrada 1 – 0 Malaga
FT Lugo 1 – 1 Real Oviedo
FT Real Valladolid 0 – 1 Las Palmas
FT Girona 5 – 1 UD Ibiza

➡️Italy – Serie B
FT Monza 1 – 0 Crotone
FT Parma 0 – 0 Lecce
FT Reggina 1 – 0 Cosenza
FT Ternana 3 – 0 Alessandria
FT Frosinone 2 – 0 Benevento

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Fortuna Dusseldorf 1 – 1 Hamburger SV
FT Sandhausen 0 – 1 Hansa Rostock
FT Schalke 04 2 – 1 Hannover 96
FT Werder Bremen 1 – 0 Darmstadt

➡️France – Ligue 2
FT Auxerre 1 – 2 Toulouse
FT Le Havre 2 – 4 Caen
FT AC Ajaccio 1 – 0 Nimes
FT Amiens 1 – 1 Dijon
FT Dunkerque 1 – 2 Valenciennes
FT Grenoble 1 – 1 SC Bastia
FT Guingamp 3 – 1 Nancy
FT Niort 2 – 0 Quevilly
FT Paris FC 1 – 1 Pau
FT Sochaux 2 – 0 Rodez

➡️Netherlands – Eerste Divisie
FT VVV-Venlo 0 – 2 FC Emmen

➡️Scotland – Championship
FT Arbroath 1 – 0 Ayr United
FT Kilmarnock 2 – 1 Queen of South
FT Partick Thistle 0 – 4 Hamilton Academical
FT Raith Rovers 2 – 3 Inverness CT

➡️Scotland – League 1
FT Airdrieonians 2 – 0 Queen’s Park
FT Alloa Athletic 1 – 0 Peterhead
FT Clyde 2 – 0 East Fife
FT Dumbarton 0 – 2 Falkirk
FT Montrose 1 – 2 Cove Rangers

➡️USA – Major League Soccer
FT FC Cincinnati 3 – 1 Inter Miami CF
FT New York City FC 0 – 2 Philadelphia Union
FT Toronto FC 2 – 1 DC United
FT LA Galaxy 0 – 1 Orlando City
FT Atlanta United 3 – 3 CF Montreal

➡️Switzerland – Super League
FT St. Gallen 3 – 2 Luzern
FT Young Boys 1 – 2 FC Zuerich

➡️Israel – Premier League: Relegation Group
FT FC Ashdod 2 – 0 Hapoel Nof HaGalil

➡️Angola – Girabola
FT FC Bravos do Maquis 0 – 0 GD Interclube
FT Sporting Cabinda 1 – 1 Petroleos Do Lobito
FT Kabuscorp SCP 0 – 0 CR Caala

➡️Botswana – Premier League
FT Gilport Lions 0 – 4 Orapa United FC
FT Police XI 0 – 1 Botswana Defence Force XI
FT Sua Flamingoes 2 – 0 Extension Gunners
FT Security Systems 0 – 1 Morupule Wanderers

➡️Africa – CAF Champions League: Group A
FT Al Hilal Omdurman 2 – 4 Mamelodi Sundowns FC

➡️Africa – CAF Champions League: Group C
FT Galaxy 0 – 3 Esperance
FT CR Belouizdad 2 – 0 Etoile du Sahel

➡️Africa – CAF Champions League: Group D
FT Petro Atletico 0 – 0 El Zamalek
FT Sagrada Esperanca 1 – 2 Wydad Casablanca

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT Lys Sassandra 1 – 0 Academia F. Amadou Diallo
FT Soa 1 – 1 Bassam

➡️Nigeria – NPFL
FT Abia Warriors 2 – 2 Katsina United
FT Dakkada FC 2 – 1 Niger Tornadoes
FT Enugu Rangers 5 – 3 Lobi Stars
FT Heartland Owerri 0 – 0 MFM FC

➡️Morocco – Cup
FT MAS Fes 3 – 1 Olympic Club de Safi

➡️Kenya – Premier League
FT Gor Mahia 1 – 0 Wazito FC

➡️Rwanda – National Football League
FT Etoile de Lest 0 – 0 Mukura Victory
FT Rayon Sports FC 0 – 2 Kiyovu Sports

➡️South Africa – Premier League
FT TS Galaxy 1 – 1 SuperSport United
FT Kaizer Chiefs 0 – 1 Lamontville Golden Arrows

➡️South Africa – 1st Division
FT Free State Stars 0 – 0 Hungry Lions FC
FT Jomo Cosmos 0 – 0 University of Pretoria
FT Polokwane City 2 – 3 Black Leopards
FT Pretoria Callies 1 – 1 Richards Bay
FT Tshakhuma Tsha Madzivhandila 1 – 3 Venda

➡️Senegal – Premier League
FT AS Dakar Sacre Coeur 0 – 1 Casa Sport
FT Mbour Petite Cote 0 – 2 ASC Linguere
FT Teungueth FC 0 – 1 AS Douanes

➡️Zambia – Super League
FT Kansanshi 0 – 0 Green Eagles
FT Chambishi FC 2 – 1 Buildcon
FT Indeni FC 1 – 0 Forest Rangers
FT Kabwe Warriors 1 – 0 Power Dynamos
FT Red Arrows 1 – 0 Lusaka Dynamos

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT FC Platinum 0 – 1 Ngezi Platinum FC
FT Chicken Inn FC 2 – 1 Black Rhinos
FT Yadah FC 0 – 0 Bulawayo City FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *