telegram Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumanne January 18,2022

Filed in Michezo by on 19/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumanne January 18,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Mbeya Kwanza FC 0 – 1 Azam FC

➡️England – Premier League
FT Brighton & Hove Albion 1 – 1 Chelsea

➡️England – Championship
FT Fulham 6 – 2 Birmingham City
FT Preston North End 2 – 2 Sheffield United

➡️England – League 1
FT AFC Wimbledon 0 – 0 Portsmouth
FT Cambridge United 3 – 1 Doncaster Rovers
FT Morecambe 1 – 2 Wigan Athletic

➡️England – League 2
FT Carlisle United 0 – 0 Hartlepool United
FT Port Vale 0 – 1 Salford City
FT Stevenage 2 – 1 Crawley Town
FT Sutton United 3 – 2 Colchester United

➡️Spain – Laliga Santander
FT Real Betis 4 – 0 Deportivo Alaves
FT Cadiz 2 – 2 Espanyol

➡️Africa Cup Of Nations – Group B
FT Malawi 0 – 0 Senegal
FT Zimbabwe 2 – 1 Guinea

➡️Africa Cup Of Nations – Group C
FT Gabon 2 – 2 Morocco
FT Ghana 2 – 3 Comoros

➡️ MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE 2021

➡️MATOKEO HA MTIHANI WA MAARIFA 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA DARASA LA NNE 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA KIDATO CHA PILI 2021

➡️Italy – Coppa Italia
AET Lazio 1 – 0 Udinese
FT Juventus 4 – 1 Sampdoria

➡️Turkey – Super Lig
FT Fatih Karagumruk 0 – 1 Besiktas
FT Konyaspor 1 – 0 Adana Demirspor

➡️Scotland – Premiership
FT Aberdeen 1 – 1 Rangers
FT Dundee United 1 – 2 St. Mirren
FT Hearts 2 – 0 St. Johnstone
FT Livingston 2 – 0 Dundee FC
FT Ross County 3 – 1 Motherwell

➡️Germany – DFB Cup
FT 1860 Munich 0 – 1 Karlsruher SC
AP FC Cologne 1 – 1 Hamburger SV
FT Bochum 3 – 1 Mainz
FT St. Pauli 2 – 1bBorussia Dortmund

➡️Netherlands – Knvb Beker
AET RKC Waalwijk 4 – 2 ADO Den Haag
FT Vitesse 2 – 0 DVS 33
FT SC Heerenveen 0 – 1 Go Ahead Eagles

➡️Belgium – First Division A
FT RFC Seraing 0 – 4 Union St.Gilloise

➡️International – Friendlies
FTbMoldova 2 – 3 Uganda

➡️International – Club Friendlies
FT Club Atletico Penarol 4 – 0 Barracas Central
AP Nacional 2 – 2 Atletico Nublense
FT Zarkovo 0 – 0 Acs Foresta Suceava
FT Ruzomberok 4 – 2 Partizan Bardejov
FT Vozdovac 2 – 0 FK Metalac
FT FC Ufa 0 – 2 Paksi SE
FT Krylya Sovetov Samara 2 – 0bSzeged 2011
FT Lech Poznan 4 – 1 Shkupi
FT Levski Sofia 1 – 1 Gornik Zabrze
FT SV Ried 1 – 3 FC Salzburg
FT Radomiak Radom 2 – 1 TSC Backa Topola
FT Young Boys 6 – 0 Sion
FT Wisla Krakow 1 – 1 Ludogorets Razgrad
FT AaB 0 – 3 SK Sigma Olomouc
FT Una Strassen 6 – 2 FC Jeunesse Canach
FT Cobh Ramblers 0 – 3 Dundalk

➡️India – Super League
FT Northeast United FC 0 – 2 Odisha FC

➡️Angola – Girabola
FT FC Bravos do Maquis 2 – 0 Kabuscorp SCP

➡️Botswana – Premier League
FT BR Highlanders 1 – 2 Mogoditshane Fighters
FT Extension Gunners 0 – 0 Police XI
FT Masitoaka
0 – 1 Sua Flamingoes
FT Notwane FC 1 – 1 Security Systems
FT Prisons XI 0 – 2 Township Rollers
FT Gaborone United 2 – 2 Morupule Wanderers
FT Orapa United FC 1 – 2 Galaxy

➡️DR Congo – Ligue 1
FT Sanga Balende 2 – 0 JSK

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *