LIVE USM ALGERย VS YANGAย Download HAPA kutazama LIVE kwenye Simu Yako Kesho Saa 4:00 Usiku.

LIVE MAN CITY VS MAN UNITED Download HAPA kutazama LIVE kwenye Simu Yako Kesho Saa 11:00 Jioni.

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023

Filed in Michezo by on 13/02/2023 0 Comments
Share This
NIJUZE HABARI WHATSAPP GROUP

AJIRA MPYA ZA WIKI HII BONYEZA HAPA


AUDIOS MPYA ZA WIKI BONYEZA HAPA


VIDEOS MPYA ZA WIKI HII BONYEZA HAPA

Nijuze TV App, Mpira Kiganjani Mwako

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023, matokeo ya Michezo ya jana Jumapili, matokeo ya Michezo ya jana Jumapili tarehe 12.2.2023, Matokeo ya mechi za Jana Jumapili.

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili, Matokeo ya Michezo ya Jana, Matokeo ya Mpira wa Miguu jana Jumapili tarehe 12.2.2023, Matokeo ya mechi za Jana Jumapili, Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili, Matokeo ya mechi za jana Jumapili tarehe 12/2/2023.

Tanzania – Premier League
FT Ihefu FC 1 – 1 Singida Big Stars

๐Ÿ‘‰England – Premier League
FT Leeds United 0 – 2 Manchester United
FT Manchester City 3 – 1 Aston Villa

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga Santander
FT Getafe 1 – 1 Rayo Vallecano
FT Celta Vigo 0 – 1 Atletico Madrid
FT Real Valladolid 0 – 0 Osasuna
FT Villarreal 0 – 1 FC Barcelona

๐Ÿ‘‰Italy – Serie A
FT Udinese 2 – 2 Sassuolo
FT Bologna 0 – 1 Monza
FT Juventus 1 – 0 Fiorentina
FT Napoli 3 – 0 Cremonese

๐Ÿ‘‰Germany – Bundesliga
FT Hertha Berlin 4 – 1 Borussia Monchengladbach
FT FC Cologne 3 – 0 Eintracht Frankfurt

๐Ÿ‘‰France – Ligue 1
FT Toulouse B 3 – 1 Rennes
FT Angers 1 – 1 Auxerre
FT Lille 2 – 0 Strasbourg
FT Montpellier 3 – 0 Brest
FT Reims 4 – 0 Troyes
FT Nantes 1 – 0 Lorient
FT Lyon 2 – 1 Lens

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023

๐Ÿ‘‰Netherlands – Eredivisie
FT Sparta Rotterdam 2 – 1 Go Ahead Eagles
FT SC Heerenveen 1 – 2 Feyenoord
FT Vitesse 2 – 0 FC Utrecht
FT Ajax Amstadam 3 – 1 RKC Waalwijk
FT FC Twente 3 – 0 FC Volendam

๐Ÿ‘‰Portugal – Primeira Liga
FT Famalicao 0 – 1 Gil Vicente
FT Sporting CP 1 – 2 FC Porto
FT Maritimo 1 – 2 SC Braga

๐Ÿ‘‰Belgium – First Division A
FT KRC Genk 0 – 1 Royal Antwerp
FT Anderlecht 3 – 1 St.Truiden
FT Standard Liegeb0 – 2 Kortrijk
FT Zulte Waregem 1 – 1 Oostende

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga Smartbank
FT Albacete 3 – 2 Malaga
FT Real Oviedo 0 – 1 Burgos CF
FT Eibar 0 – 3 Cartagena
FT Sporting Gijon 1 – 1 SD Huesca
FT UD Ibiza 1 – 1 Ponferradina

๐Ÿ‘‰Italy – Serie B
FT Bari 2 – 1 Cosenza

๐Ÿ‘‰Germany – 2. Bundesliga
FT Darmstadt 2 – 1 Eintracht Braunschweig
FT Fortuna Dusseldorf 2 – 0 Sandhausen
FT St. Pauli 1 – 0 Kaiserslautern

๐Ÿ‘‰Scotland – Scottish Cup
FT Rangers 3 – 2 Partick Thistle

๐Ÿ‘‰Scotland – Championship
FT Dundee FC 3 – 0 Cove Rangers

๐Ÿ‘‰England – FA Womenโ€™s Super League
FT Tottenham Hotspur Women 1 – 2 Manchester United Women
FT Brighton & Hove Albion Women 2 – 6 Aston Villa Women
FT Liverpool Women 0 – 1 Leicester City Women

๐Ÿ‘‰Australia – A-league
FT Newcastle Jets 2 – 1 Melbourne Victory
FT Macarthur FC 2 – 1 Wellington Phoenix

๐Ÿ‘‰Greece – Super League
FT NFC Volos 2 – 1 Atromitos
FT Aris 1 – 2 Panathinaikos

๐Ÿ‘‰Switzerland – Super League
FT Lugano 1 – 1 Luzern
FT FC Zurich 1 – 1 Winterthur
FT Young Boys 5 – 1 St. Gallen

๐Ÿ‘‰Egypt – Premier League
FT Ceramica Cleopatra 3 – 0 Al Masry

๐Ÿ‘‰Austria – Bundesliga
FT SCR Altach 0 – 1 LASK
FT SV Ried 0 – 1 TSV Hartberg
FT Austria Wienb3 – 1 SK Austria Klagenfurt

๐Ÿ‘‰Africa – Confederation Cup: Group A
FT Marumo Gallants 4 – 1 Al-Akhdar
FT USM Alger 3 – 0 Saint-Eloi Lupopo

๐Ÿ‘‰Africa – Confederation Cup: Group B
FT ASEC Mimosas 0 – 0 Motema Pembe
FT Diables Noirs 3 – 0 Rivers United FC

๐Ÿ‘‰Africa – Confederation Cup: Group C
FT ASKO Kara 1 – 1 Future FC
FT Pyramids FC 2 – 2 FAR Rabat

๐Ÿ‘‰Africa – Confederation Cup: Group D
FT TP Mazembe 3 – 1 AS Real Bamako
FTbUS Monastir 2 – 0 Young Africans

๐Ÿ‘‰Algeria – Ligue 1
FT MC Oran 2 – 1 RC Arbaa

๐Ÿ‘‰Israel – Premier League
FT Hapoel Tel Aviv 0 – 0 Hapoel Hadera

๐Ÿ‘‰India – Super League
FT Chennaiyin FC 2 – 0 East Bengal Club

๐Ÿ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
FT Salitas 1 – 0 AS Faso/Yennenga
FT Vitesse FC 0 – 0 Rail Club Kadiogo

๐Ÿ‘‰Burundi – Premier League
FT Bumamuru FC 7 – 1 Kayanza United
FT Flambeau du Centre 1 – 1 Musongati
FT Le Messager Ngozi 1 – 0 Atletico Academy
FT Vitalo FC 0 – 0bAigle Noi

๐Ÿ‘‰Ethiopia – Premier League
FT Wolaita Dicha SC 1 – 1 Sidama Bunna

๐Ÿ‘‰Ghana – Premier League
FT Dreams FC 2 – 0 Asante Kotoko SC
FT Karela United 2 – 1 Kotoku Royals
FT King Faisal 1 – 0 Real Tamale
FT Nsoatreman 2 – 1bGreat Olympics
FT Samartex 2 – 1 Legon Cities FC
FT Tamale City 0 – 0 Medeama SC

๐Ÿ‘‰South Africa – Cup
FT AmaZulu FC 3 – 2 Tornado FC
FT Mkhambathi 0 – 4 Casric Stars FC
FT TS Galaxy 2 – 0 Amavarara FC
AP Cape Town City FC 0 – 0 Royal AM

๐Ÿ‘‰Nigeria – NPFL: Group A
FT El Kanemi Warriors 1 – 1 Akwa United
FT Remo Stars 1 – 1 Plateau United
FT Shooting Stars 2 – 2 Bendel Insurance

๐Ÿ‘‰Nigeria – NPFL: Group B
FT Abia Warriors 1 – 1 Wikki Tourist
FT Enugu Rangers 1 – 0 Doma United
FT Lobi Stars 2 – 1bDakkada FC
FT Sunshine Stars 2 – 0 Niger Tornadoes

๐Ÿ‘‰Libya – Premier League: Group A
FT Al-Suqoor 1 – 0 Al-Nasr
FT Al Ahli 1 – 0 Al Sadaqa

๐Ÿ‘‰Libya – Premier League: Group B
FT Asaria 1 – 1 Al Ahli Tripoli

๐Ÿ‘‰Rwanda – National Football League
FT APR FC 0 – 1 Rayon Sports FC
FT Bugesera FC 1 – 1 Musanze

๐Ÿ‘‰Tunisia – Tunisian Cup
FT AS Kasserine 1 – 0 ES Rades
AP AS Megrine 0 – 0 CA Bizertin
AP Club Hammamet 1 – 1 Olympique de Beja
FT CS Sfaxien 2 – 0 Stade Sportif Sfaxien
FT Etoile du Sahel 2 – 0 AS Slimane
AP Js Omrane 1 – 1 EO Sidi Bouzid
FT LPS Tozeur 1 – 2 Gafsa
AP Sportif de Chebba 1 – 1 CS Hammam-Lif
FT US Bousalem 0 – 1 Stade Tunisien
APbUS Tataouine 1 – 1 Etoile Metlaoui
FT Croissant S. Msaken 1 – 0 AS Rejiche

๐Ÿ‘‰United Arab Emirates – Division 1
FT Al Fujairah 0 – 0 AL Oruba
FTbAL Tawon SC 1 – 1 Al Arabi
FT Al Hamriyah 3 – 1 Al-Thaid
FT Gulf FC 1 – 2 Hatta

๐Ÿ‘‰Zambia – Super League
FT Nkana FC 3 – 1 Nchanga Rangers

Nijuze TV ni App ambayo ukiwa nayo utaweza kutazama mechi za Ligi Kuu Tz Bara (NBC PREMIER LEAGUE) EPL, WORLD CUP, EPL, LALIGA, SERIA, LIGUE 1, BUNDESLIGA na Ligi nyingine nyingi.

DONWLOAD NIJUZE TV HAPA SISI kwetu Michezo ndiyo Furaha YETU.

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili 12 February 2023

Download App ya Nijuze Habari Playstore tukutumie Habari zote kwenye Simu yako BILA MALIPO BOFYA HAPA.

Download App ya Nijuze TV Utazame mechi zote kwenye Simu yako BOFYAย HAPA

Share This

Tags: , , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *