Nijuze Habari

Matokeo ya michezo ya jana Jumapili December 12,2021

Filed in Michezo by on 13/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya michezo ya jana Jumapili December 12,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Mtibwa Sugar FC 2-0 Biashara United
FT Azam FC 0-0 Kagera Sugar FC

➡️Tanzania – Championship
FT Ndanda FC 0-0 African Lyon FC
FT African Sports FC 2-0 Pamba FC
FT Kitayosce FC 0-1 Ihefu SC

➡️Tanzania – First League Group A
FT Baga 0-0 Tunduru Korosho FC
FT MajiMaji FC 2-2 Dar City FC
FT Lipuli FC 2-0 Njombe Mji FC

➡️Tanzania – First League Group B
FT Arusha FC 0-3 Rihno Rangers
FT Nyaishozi SC 1-1 Mbuni FC
FT Copco Veteran FC 1-1 Mbao FC
FT Kurugenzi FC 2-2 Alliance FC

➡️England – Premier League
FT Burnley 0 – 0 West Ham United
FT Leicester City 4 – 0 Newcastle United
FT Crystal Palace 3 – 1 Everton

➡️Spain – Laliga Santander
FT Villarreal 2 – 0 Rayo Vallecano
FT Osasuna 2 – 2 FC Barcelona
FT Real Betis 4 – 0 Real Sociedad
FT Real Madrid 2 – 0 Atletico Madrid

➡️Italy – Serie A
FT Torino 2 – 1 Bologna
FT Verona 1 – 2 Atalanta
FT Napoli 0 – 1 Empoli
FT Sassuolo 2 – 1 Lazio
FT Inter Milan 4 – 0 Cagliari

➡️Germany – Bundesliga
FT Greuther Furth 1 – 0 Union Berlin
FT Eintracht Frankfurt 5 – 2 FC Bayer Leverkusen

➡️France – Ligue 1
FT Lille 0 – 0 Lyon
FT Angers 0 – 1 Clermont Foot
FT Metz 4 – 1 Lorient
FT Rennes 1 – 2 Nice
FT Troyes 1 – 2 Bordeaux
FT Strasbourg 0 – 2 Marseille
FT Paris Saint-Germain 2 – 0 Monaco

➡️Netherlands – Eredivisie
FT FC Twente 2 – 1 RKC Waalwijk
FT FC Groningen 1 – 1 Feyenoord
FT Vitesse 2 – 1 Heracles
FT Ajax Amstadam 1 – 2 AZ Alkmaar
FT NEC Nijmegen 1 – 2 PSV Eindhoven

➡️Turkey – Super Lig
FT Adana Demirspor 1 – 0 Giresunspor
FT Yeni Malatyaspor 2 – 6 Alanyaspor
FT Besiktas 4 – 2 Kayserispor

➡️Scotland – Premiership
FT Hearts 0 – 2 Rangers
FT Celtic 1 – 0 Motherwell

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Belenenses SAD 0 – 1 Estoril
FT Moreirense 0 – 1 Portimonense
FT Famalicao 1 – 4 Benfica
FT FC Porto 1 – 0 SC Braga

➡️Belgium – First Division A
FT Royal Antwerp 2 – 3 Standard Liege
FT Union St.Gilloise 2 – 0 KV Mechelen
FT KAA Gent 1 – 0 KRC Genk
FT Club Brugge 3 – 0 Zulte Waregem

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Leganes 1 – 1 Ponferradina
FT Real Valladolid 2 – 1 Real Oviedo
FT Alcorcon 1 – 1 Cartagena
FT SD Amorebieta 1 – 1 Las Palmas

➡️Italy – Serie B
FT Parma 1 – 1 Perugia
FT L.R. Vicenza 0 – 1 Como
FT Reggina 0 – 4 Alessandria

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Erzgebirge Aue 0 – 1 Dynamo Dresden
FT Hamburger SV 3 – 0 Hansa Rostock
FT Karlsruher SC 3 – 2 FC Heidenheim

➡️Argentina – Primera Division
FT Boca Juniors 8 – 1 Central Cordoba de Santiago
FT San Lorenzo de Almagro 3 – 2 Newell’s Old Boys
FT Defensa y Justicia 2 – 1 Lanus
FTTalleres 1 – 2 Independiente

➡️Russia – Premier League
FT Dinamo Moscow 1 – 1 Zenit St. Petersburg
FT FK Akhmat 4 – 1 Khimki
FT FC Krasnodar 0 – 0 Nizhny Novgorod
FT Lokomotiv Moscow 2 – 0 FC Ufa

➡️International – Friendlies
FT El Salvador 0 – 1 Chile

➡️China – Super League: Relegation Play-Off
FT Shanghai Shenhua 3 – 0 Qingdao
FT Wuhan 4 – 2 Cangzhou Mighty Lions
FT Dalian Pro 1 – 0 Henan Songshan Longmen
FT Tianjin Jinmen Tiger 1 – 1 Chongqing Liangjiang Athletic

➡️Asia – Aff Championship: Group B
FT Laos 1 – 5 Indonesia
FT Vietnam 3 – 0 Malaysia

➡️China – China League One
FT Heilongjiang Ice City FC 1 – 2 Zibo Sunday
FT Meizhou Hakka 1 – 2 Chengdu Rongcheng

➡️India – Super League
FT East Bengal Club 1 – 1 Kerala Blasters FC

➡️Angola – Girabola
FT FC Bravos do Maquis 1 – 2 Primeiro de Agosto
FT Petroleos Do Lobito 2 – 1 Sporting de Benguela
FT Sporting Cabinda 1 – 1 GD Interclube
FT Wiliete SC 1 – 1 CR Caala

➡️Botswana – Premier League
FT Gilport Lions 1 – 1 BR Highlanders

➡️DR Congo – Ligue 1
FT AC Kuya Sport 1 – 0 Dauphins Noirs
FT Renaissance 0 – 2 Motema Pembe

➡️Ethiopia – Premier League
FT Arba Minch Kenema 0 – 0 Jimma Aba Jifar FC
FT Dire Dawa Kenema FC 0 – 2 Ethiopia Bunna SC

➡️Ghana – Premier League
FT Bibiani Gold Stars 1 – 0 Bechem United
FT Karela United 3 – 0 Accra Lions
FT King Faisal 1 – 0 Elmina Sharks
FT Legon Cities FC 0 – 0 Berekum Chelsea
FT Real Tamale 0 – 1 Medeama SC
FT WAFA 0 – 1 Ashanti Gold

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT Club Omnisports de Korhogo 1 – 1 Bouake FC
FT ASEC Mimosas 3 – 1 ES Bafing

➡️Kenya – Premier League
FT Gor Mahia 0 – 0 Bandari
FT KCB 2 – 0 Ulinzi Stars
FT Posta Rangers 2 – 0 FC Talanta
FT Tusker FC 0 – 0 Sofapaka
FT Vihiga Bullets FC 1 – 1 AFC Leopards

➡️Rwanda – National Football League
FT Kiyovu Sports 1 – 1 Gasogi United
FT APR FC 2 – 1 Bugesera FC
FT Etincelles 1 – 1 AS Kigal

➡️Senegal – Premier League
FT AS Pikine 0 – 1 Mbour Petite Cote
FT ASC Linguere 0 – 0 Generation Foot
FT Cneps 1 – 0 ASEC Ndiambour
FT US Goree 1 – 1 Teungueth FC

➡️South Africa – Premier League
FT Royal AM 0 – 0 Lamontville Golden Arrows
FT Maritzburg United 0 – 0 Stellenbosch FC
FT Kaizer Chiefs 2 – 0 Sekhukhune United

➡️South Africa – 1st Division
FT Pretoria Callies 1 – 2 Platinum City Rovers
FT Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0 – 1 Richards Bay
FT University of Pretoria 0 – 0 Polokwane City

➡️Zambia – Super League
FT Chambishi FC 0 – 2 Red Arrows
FT Green Eagles 2 – 0 Prison Leopards
FT Indeni FC 1 – 0 Zanaco
FT Nkana FC 2 – 0 Power Dynamos

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.