Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili December 19,2021

Filed in Michezo by on 20/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili December 19,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Tanzania Prisons FC 1-2 Young Africans

➡️England – Premier League
FT Newcastle United 0 – 4 Manchester City
FT Wolverhampton Wanderers 0 – 0 Chelsea
FT Tottenham Hotspur 2 – 2 Liverpool

➡️Spain – Laliga Santander
FT Granada 4 – 1 Mallorca
FT Athletic Bilbao 3 – 2 Real Betis
FT Getafe 1 – 0 Osasuna
FT Real Madrid 0 – 0 Cadiz

➡️Italy – Serie A
FT Fiorentina 2 – 2 Sassuolo
FT Spezia 1 – 1 Empoli
FT Sampdoria 1 – 1 Venezia
FT Torino 1 – 0 Verona
FT AC Milan 0 – 1 Napoli

➡️Germany – Bundesliga
FT Freiburg 2 – 1 Bayer Leverkusen
FT FC Cologne 1 – 0 VfB Stuttgart

➡️Netherlands – Eredivisie
FT Cambuur 1 – 2 SC Heerenveen
FT Feyenoord 0 – 2 Ajax Amstadam
FT Go Ahead Eagles 0 – 2 NEC Nijmegen
FT RKC Waalwijk 1 – 4 PSV Eindhoven

➡️Turkey – Super Lig
FT Rizespor 1 – 0 Yeni Malatyaspor
FT Goztepe 0 – 1 Fatih Karagumruk
FT Kayserispor 0 – 0 Gaziantep FK
FT Fenerbahce 2 – 2 Besiktas

➡️Scotland – Scottish League Cup: Final
FT Hibernian 1 – 2 Celtic

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Benfica 7 – 1 Maritimo
FT Boavista 1 – 0 Moreirense
FT Vizela 0 – 4 FC Porto
FT SC Braga 1 – 0 Belenenses SAD

➡️France – Coupe De France
AP Bergerac Perigord 0 – 0 Metz
FT Lyon la Duchere 0 – 1 Saint-Etienne
FT Marseille 4 – 1 ES Cannet Rocheville
FT Red Star 0 – 2 Monaco
FT Stade Poitevin 0 – 1 Lens
FT Andrezieux 0 – 1 Montpellier
FT Linas Montlhery 2 – 0 Angers
FT Reims Sainte-Anne 0 – 1 Reims
FT Wasquehal 0 – 4 Vannes
FT Bordeaux 10 – 0 Jumeaux M’Zouasia
FT Cholet 0 – 1 Nice
AP Dinan-Lehon 0 – 0 Brest
FT Montauban 1 – 2 La Roche VF
FT US Chauvigny 2 – 1 C Chartres Football
FT Feignies Aulnoye 0 – 3 Paris Saint-Germain

➡️Belgium – First Division A
FT Club Brugge 2 – 2 Anderlecht
FT Eupen 0 – 4 Sporting Charleroi
FT KRC vGenk 1 – 1 Royal Antwerp
FT Oud-Heverlee Leuven 2 – 1 Standard Liege

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Fuenlabrada 0 – 0 Real Oviedo
FT Ponferradina 1 – 1 SD Amorebieta
FT Real Zaragoza 0 – 2 Tenerife
FT Cartagena 3 – 0 Mirandes
FT Real Sociedad 0 – 2BReal Valladolid
FT SD Huesca 0 – 0 Alcorcon

➡️Italy – Serie B
FT Alessandria 0 – 2 Parma
FT Brescia 1 – 1 Cittadella
FT Perugia 1 – 1 Ternana

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Hannover 96 1 – 4 Werder Bremen
FT Jahn Regensburg 0 – 2 Darmstadt
FT Karlsruher SC 2 – 2 Hansa RostockI

➡️International – Friendlies
FT USA 1 – 0 Bosnia and Herzegovina

➡️China – Super League: Championship Play-Off
FT Changchun Yatai 0 – 2bGuangzhou
FT Shanghai Port 0 – 2 Shandong Taishan
FT Guangzhou City 5 – 0 Beijing Guoan
FT Shenzhen FC 3 – 0 Hebei

➡️Asia – AFF Championship: Group B
FT Malaysia 1 – 4 Indonesia
FT Vietnam 4 – 0 Cambodia

➡️India – Super League
FT Mumbai City FC 0 – 3 Kerala Blasters FC

➡️Angola – Girabola
FT Petroleos Do Lobito 1 – 1 GD Interclube
FT Wiliete SC 1 – 1 CD Lunda Sul
FT Progresso Associacao Do Sambizanga 1 – 2 Primeiro de Agosto

➡️DR Congo – Ligue 1
FT Sanga Balende 1 – 3 Blessing FC

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
FT AS Cheminots 1 – 1 AS Bng
FT AS Kondzo 0 – 0 Diables Noirs
FT Leopards de Dolisie 3 – 0 V. Club Mokanda
FT Inter Club Brazzaville 0 – 0 Etoile Du Congo
FT Nico-Nicoye 1 – 1 AS Otoho

➡️Ghana – Premier League
FT Aduana Stars 3 – 2 Berekum Chelsea
FT Ashanti Gold 0 – 0 Great Olympics
FT Eleven Wonders 2 – 1 Bibiani Gold Stars
FT Karela United 1 – 1 Bechem United
FT Legon Cities FC 1 – 2 Asante Kotoko SC
FT Real Tamale 2 – 0 Elmina Sharks
FT WAFA 1 – 0 Medeama SC
FT Hearts of Oak 2 – 0 Accra Lions

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT ASI D’Abengourou 0 – 2 Racing Club Dabidjan
FT Stella Club 1 – 1 Club Omnisports de Korhogo

➡️Kenya – Premier League
FT FC Talanta 1 – 1 AFC Leopards
FT Kenya Police 3 – 0 Bidco United
FT Nzoia Sugar FC 0 – 1 Tusker FC
FT Wazito FC 4 – 1 Mathare United

➡️Nigeria – NPFL
FT Niger Tornadoes 1 – 0 Plateau United
FT Gombe United 0 – 0 Shooting Stars
FT Akwa United 3 – 0 Kano Pillars
FT Enyimba 2 – 1 Abia Warriors
FT Heartland Owerri 3 – 3 Nasarawa United
FT Katsina United 1 – 2 Enugu Rangers
FT Kwara United 3 – 0 Dakkada FC
FT Lobi Stars 1 – 1 Rivers United FC

➡️Morocco – Botola Pro
FT Salmi 1 – 2 Youssoufia Berrechid
FT OCK Khouribga 0 – 0 MAS Fes
FT Ittihad Tanger 1 – 0 Olympic Club de Safi

➡️Rwanda – National Football League
FT Gicumbi FC 0 – 0 Musanze
FT Police FC Rwanda 3 – 0 Etincelles

➡️Senegal – Premier League
FT ASC Linguere 1 – 0 Cneps
FT Guediawaye FC 1 – 0 US Goree
FT Mbour Petite Cote 1 – 0 AS Douanes

➡️South Africa – Premier League
FT Royal AM 1 – 0 Kaizer Chiefs
FT Maritzburg United 0 – 2bChippa United

➡️Zambia – Super League
FT Buildcon 2 – 1 Konkola Blades
FT Forest Rangers 1 – 1 Green Eagles
FT Zanaco 1 – 1 Zesco United

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT Dynamos 1 – 0 Cranborne Bullets FC
FT Manica Diamonds 1 – 0 Highlanders

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.