telegram Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili December 26,2021

Filed in Michezo by on 27/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili December 26,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Kagera Sugar FC 0 – 1 Tanzania Prisons
FT Young Africans SC 2 – 1 Biashara Mara United

➡️England – Premier League
FT Manchester City 6 – 3 Leicester City
FT Norwich City 0 – 5 Arsenal
FT Tottenham Hotspur 3 – 0 Crystal Palace
FT West Ham United 2 – 3 Southampton
FT Aston Villa 1 – 3 Chelsea
FT Brighton & Hove Albion 2 – 0 Brentford

➡️England – Championship
FT Huddersfield Town 3 – 2 Blackpool
FT Middlesbrough 2 – 0 Nottingham Forest

➡️England – League 1
FT Accrington Stanley 1 – 0 Rotherham United
FT Cheltenham Town 0 – 2 Plymouth Argyle
FT Fleetwood Town 0 – 3 Shrewsbury Town
FT Lincoln City 2 – 3 Milton Keynes Dons

➡️Turkey – Super Lig
FT Rizespor 0 – 1 Gaziantep FK
FT Alanyaspor 1 – 1 Fatih Karagumruk
FT Goztepe 1 – 1 Adana Demirspor
FT Fenerbahce 2 – 0 Yeni Malatyaspor

➡️Scotland – Premiership
FT St. Johnstone 1 – 3 Celtic
FT Aberdeen 2 – 1 Dundee FC
FT Dundee United 1 – 3 Hibernian
FT Hearts 2 – 1 Ross County
FT Motherwell 2 – 1 Livingston
FT Rangers 2 – 0 St. Mirren

➡️Belgium – First Division A
FT Cercle Brugge 2 – 0 Club Brugge
FT Standard Liege 0 – 1 Zulte Waregem
FT Union St.Gilloise 0 – 0 KAA Gent
FT Oostende 0 – 4 KRC Genk

➡️China – Super League: Championship Play-Off
FT Changchun Yataiv2 – 1 Guangzhou City
FT Shanghai Port 3 – 1 Shenzhen FC
FT Guangzhou 1 – 0 Beijing Guoan
FT Shandong Taishan 2 – 0 Hebei

➡️India – Super League
FT Kerala Blasters FCV1 – 1 Jamshedpur

➡️India – I League
FT TRAU 0 – 0 Indian Arrows
FT Gokulam FC 1 – 0 Churchill Brothers
FT Rajasthan United 0 – 2 Punjab FC

➡️Israel – Premier League
FT Hapoel Hadera 1 – 2 Hapoel Beer Sheva
FT Beitar Jerusalem 1 – 1 Hapoel Jerusalem

➡️Egypt – Premier League
FT Future FC 1 – 1 Al Ahly

➡️Morocco – Botola Pro
FT Youssoufia Berrechid 3 – 2 Difaa El Jadida
FT Olympic Club de Safi 2 – 1 OCK Khouribga

➡️Morocco – Botola Pro 2
FT Olympique Dcheira 3 – 1 Raja Beni Mellal
FT Renaissance Club Zemamra 1 – 2 IZK
FT Union Touarga Sport 1 – 1 Wydad Fes

➡️Nigeria – NPFL
FT Enugu Rangers 0 – 1 Enyimba
FT Abia Warriors 1 – 0 Sunshine Stars
FT Dakkada FC 2 – 0 MFM FC
FT Kano Pillars 0 – 0 Lobi Stars
FT Nasarawa United 1 – 1 Gombe United
FT Plateau United 1 – 0 Kwara United
FT Remo Stars 3 – 0 Heartland Owerri
FT Rivers United FC 3 – 0 Katsina United
FT Shooting Stars 1 – 1 Akwa United
FT Wikki Tourist 1 – 0 Niger Tornadoes

➡️Ghana – Premier League
FT Asante Kotoko SC 1 – 0 WAFA
FT Bechem United 1 – 0 King Faisal
FT Berekum Chelsea 1 – 0 Ashanti Gold
FT Bibiani Gold Stars 3 – 1 Karela United
FT Great Olympics 2 – 0 Eleven Wonders
FT Medeama SC 1 – 0 Aduana Stars

➡️DR Congo – Ligue 1
AAW AC Rangers 3 – 0 Renaissance
FT AS Vita Club 2 – 1 Blessing FC

➡️Senegal – Premier League
FT AS Dakar Sacre Coeur 2 – 0 ASEC Ndiambour
FT ASC Linguere 2 – 1 AS Pikine
FT Casa Sport 1 – 0 Cneps
FT Diaraf 2 – 0 ASC Diambars
FT Generation Foot 1 – 0 AS Douanes
FT Guediawaye FC 0 – 3 Teungueth FC
FT Mbour Petite Cote 1 – 4 US Goree

➡️Rwanda – National Football League
FT Gasogi United 0 – 2 APR FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *