Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili February 20,2022

Filed in Michezo by on 21/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili February 20,2022

Matokeo ya Michezo ya Jana, Matokeo ya Soka Jana, Matokeo ya Mpira wa Miguu Jana, Matokeo, Kombe la Shirikisho la Azam, Kombe la ASFC, Kombe la TFF, Azam Sports Federation Cup, ASFC, Robo Fainali ASFC, Matokeo hatua ya 16 Bora, Matokeo UEFA Champions League, Matokeo ya UEFA, Matokeo ya UCL, Matokeo UCL, Matokeo ya Ligi, Matokeo ya UEFA Ueropa League, Matokeo Europe League, Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili, Matokeo Simba SC, Matokeo CAF Confederation Cup, Matokeo Kundi D CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Matokeo Simba vs US Gendarmerie Nationale, Matokeo ASES Mimosas vs RS Berkane.

➡️Tanzania – NBC Premier League
FT Tanzania Prisons 0 – 1 Ruvu Shooting
FT Kinondoni MC 2 – 0 Dodoma Jiji FC

➡️England – Premier League
FT Leeds United 2 – 4 Manchester United
FT Wolverhampton Wanderers 2 – 1 Leicester City

➡️Spain – Laliga Santander
FT Espanyol 1 – 1 Sevilla
FT Valencia 1 – 4 FC Barcelona
FT Real Betis 2 – 1 Mallorca
FT Athletic Bilbao 4 – 0 Real Sociedad

➡️Italy – Serie A
FT Fiorentina 1 – 0 Atalanta
FT Venezia 1 – 1 Genoa
FT Inter Milan 0 – 2 Sassuolo
FT Udinese 1 – 1 Lazio

➡️Germany – Bundesliga
FT FC Bayern Munich 4 – 1 Greuther Furth
FT Borussia Dortmund 6 – 0 Borussia Monchengladbach
FT Hertha Berlin 1 – 6 RB Leipzig

➡️France – Ligue 1
FT Nice 1 – 0 Angers
FT Lorient 0 – 1 Montpellier
FT Reims 1 – 1 Brest
FT Rennes 4 – 1 Troyes
FT Saint-Etienne 2 – 2 Strasbourg
FT Bordeaux 1 – 1 Monaco
FT Marseille 0 – 2 Clermont Foot

➡️Netherlands – Eredivisie
FT PEC Zwolle 1 – 1 FC Groningen
FT FC Twente 2 – 2 Go Ahead Eagles
FT Feyenoord 3 – 1 Cambuur
FT FC Utrecht 1 – 1 Vitesse
FT PSV Eindhoven 3 – 1 SC Heerenveen

➡️Scotland – Premiership
FT Dundee United 1 – 1 Rangers
FT Celtic 3 – 2 Dundee FC

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Maritimo 0 – 1 Famalicao
FT Sporting CP 3 – 0 Estoril
FT Moreirense 0 – 1 FC Porto
FT Tondela 0 – 1 SC Braga

➡️Turkey – Super Lig
FT Gaziantep FK 0 – 3 Adana Demirspor
FT Alanyaspor 0 – 4 Trabzonspor
FT Fatih Karagumruk 1 – 0 Sivasspor
FT Fenerbahce 2 – 0 Hatayspor

➡️Belgium – First Division A
FT Royal Antwerp 1 – 2 KV Mechelen
FT Eupen 1 – 3 Club Brugge
FT Anderlecht 2 – 0 KRC Genk
FT St.Truiden 2 – 0 Oud-Heverlee Leuven

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Fuenlabrada 2 – 2 Alcorcon
FT Burgos CF 0 – 1 Real Oviedo
FT SD Huesca 1 – 0 Lugo
FT Sporting Gijon 2 – 3 Ponferradina
FT Almeria 2 – 1 Mirandes

➡️Italy – Serie B
FT Brescia 2 – 2 Frosinone
FT Cittadella 0 – 1 Benevento
FT Como 2 – 1 Cosenza
FT Lecce 3 – 0 Crotone

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT Darmstadt 1 – 1 Hansa Rostock
FT Fortuna Dusseldorf 3 – 1 Erzgebirge Aue
FT St. Pauli 0 – 3 Hannover 96

➡️India – Super League
FT Chennaiyin FC 1 – 4 Jamshedpur

➡️Israel – Premier League
FT Bnei Sakhnin 2 – 0 Hapoel Nof HaGalil
FT Maccabi Tel Aviv 2 – 0 Hapoel Haifa

➡️Africa – Confederation Cup: Group A
FT Zanaco 0 – 2 Pyramids FC
FT Al Ahli Tripoli 2 – 1 CS Sfaxien

➡️Africa – Confederation Cup: Group B
FT Al-Ittihad 3 – 2 Orlando Pirates
FT JS Saoura 2 – 0 Royal Leopards

➡️Africa – Confederation Cup: Group C
FT Al Masry 2 – 0 TP Mazembe

➡️Africa – Confederation Cup: Group D
FT ASEC Mimosas 3 – 1 RSB Berkane
FT US Gendarmerie 1 – 1 Simba SC

➡️International – Club Friendlies
FT Sporting Kansas City 1 – 1 Toronto FC
FT Minnesota United 2 – 2 Viking FK
FT LA Sports 2 – 2 DC United
FT FC Dallas 2 – 1 Houston Dynamo
FT Portland Timbers 3 – 0 Real Salt Lake
FT CSKA Moscow 1 – 1 Rubin Kazan
FT FC Ufa 2 – 1 Baltika
FT FC Krasnodar 2 – 2 FC Rostov
FT Birmingham Legion 0 – 4 Atlanta United

➡️Botswana – Premier League
FT BR Highlanders 3 – 1 Police XI
FT Masitoaka 2 – 1 Extension Gunners
FT Mogoditshane Fighters 2 – 0 Gilport Lions

➡️Ghana – Premier League
FT Hearts of Oak 0 – 0 Asante Kotoko SC

➡️Angola – Girabola
FT CR Caala 0 – 1 Recreativo do Libolo
FT Kuando Kubango FC 0 – 0 Primeiro de Agosto

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Bouake FC vs ES Bafing
FT SOL FC 0 – 2 Lys Sassandra
FT Soa 1 – 0 ASI D’Abengourou

➡️Morocco – Botola Pro
FT Rapide Club Oued Zem 0 – 0 Youssoufia Berrechid
FT MCO Oujda 3 – 1 Olympic Club de Safi
FT Ittihad Tanger 0 – 2 OCK Khouribga

➡️Nigeria – NPFL
FT Akwa United 3 – 2 Dakkada FC
FT Rivers United FC 1 – 0 Enugu Rangers
FT Shooting Stars 0 – 0 Wikki Tourist
FT Sunshine Stars
1 – 0 Kwara United

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT SOL FC 0 – 2 Lys Sassandra
FT Soa 1 – 0 ASI D’Abengourou

➡️Senegal – Premier League
FT AS Pikine 0 – 0 ASC Diambars
FT ASC Linguere 0 – 0 ASEC Ndiambour
FT Generation Foot 1 – 0 Teungueth FC

➡️South Africa – Premier League
FT Lamontville Golden Arrows 0 – 1 Cape Town City FC
FT Sekhukhune United 4 – 0 Baroka FC

➡️Rwanda – National Football League
FT Gicumbi FC 1 – 1 Espoir FC
FT Mukura Victory 1 – 0 Marines FC Gisenyi
FT Rutsiro FC 2 – 1 Gasogi United
FT Police FC Rwanda 0 – 1 Kiyovu Sports

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT Cranborne Bullets FC 0 – 0 ZPC Kariba
FT Herentals FC 2 – 1 Manica Diamonds
FT Highlanders 2 – 0 WhaWha
FT Tenax CS FC 2 – 0 Bulawayo City FC
FT Triangle FC 0 – 0 Harare City

➡️Uganda – Premier League
FT Gadaffi FC 1 – 0 Mbarara City

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *