Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili January 02,2022

Filed in Michezo by on 03/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili January 02,2022

➡️Zanzibar – Mapinduzi Cup
FT Namungo FC 2-1 Meli 4 City

➡️England – Premier League
FT Brentford 2 – 1 Aston Villa
FT Everton 2 – 3 Brighton & Hove Albion
FT Leeds United 3 – 1 Burnley
FT Chelsea 2 – 2 Liverpool

➡️England – Championship
FT Bristol City 3 – 2 Millwall
FT Birmingham City 1 – 2 Queens Park Rangers
FT Blackburn Rovers 0 – 0 Huddersfield Town
FT West Bromwich Albion 1 – 1 Cardiff City

➡️England – League 1
FT Morecambe 4 – 3 Doncaster Rovers
FT Shrewsbury Town 1 – 0 Sheffield Wednesday

➡️Spain – Laliga Santander
FT Getafe 1 – 0 Real Madrid
FT Atletico Madrid 2 – 0 Rayo Vallecano
FT Elche 0 – 0 Granada
FT Deportivo Alaves 1 – 1 Real Sociedad
FT Real Betis 0 – 2 Celta Vigo
FT Mallorca 0 – 1 FC Barcelona

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Vizela 2 – 0 Belenenses SAD

➡️France – Coupe De France
FT Brest 3 – 0 Bordeaux
FT Cannes 0 – 1 Toulouse
FT Nantes 2 – 0 Vitre
FT Versailles 4 – 0 La Roche VF
AAW Nice 0 – 0 Paris FC/Lyon
AP Bergerac Perigord 0 – 0 Creteil
FT Montpellier 1 – 0 Strasbourg
AP Nancy 1 – 1 Rennes
FT SC Bastia 2 – 0 Clermont Foot
FT Jura Sud 1 – 4 Saint-Etienne
AP Linas Montlhery 3 – 3 Amiens
FT Quevilly 1 – 3 Monaco
FT Thaon 0 – 1 Reims
FT US Chauvigny 0 – 3 Marseille

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT Almeria 0 – 1 Cartagena
FT Real Valladolid 1 – 0 Leganes
FT Sporting Gijon 1 – 1 Lugo
FT Mirandes 2 – 0 Real Zaragoza
FT SD Huesca 0 – 1 Girona
FT Fuenlabrada 1 – 2 UD Ibiza
FT Tenerife 0 – 1 Las Palmas

➡️Scotland – Championship
FT Arbroath 0 – 0 Inverness CT
FT Queen of South 0 – 3 Hamilton Academical
FT Raith Rovers 0 – 0 Dunfermline Athletic

➡️Scotland – League 1
FT Dumbarton 0 – 1 Airdrieonians
FT East Fife 0 – 2 Montrose
FT Peterhead 0 – 1 Cove Rangers

➡️International – Friendlies
FT Zimbabwe 0 – 0 Sudan

➡️Algeria – Ligue 1
FT HB Chelghoum Laid 0 – 0 CR Belouizdad
FT NA Hussein Dey 0 – 2 Paradou AC
FT RC Arbaa 0 – 1 CS Constantine
FT ASO Chlef 1 – 0 RC Relizane
FT JS Kabylie 1 – 0 MC Oran
FT JS Saoura 0 – 0 MC Alger
FT ES Setif 3 – 0 Olympique de Medea

➡️Nigeria – NPFL
FT Dakkada FC 1 – 1 Remo Stars
FT Enugu Rangers 4 – 0 Niger Tornadoes
FT Kano Pillars 2 – 0 Enyimba
FT Nasarawa United 2 – 0 Akwa United
FT Plateau United 3 – 0 Heartland Owerri
FT Rivers United FC 0 – 0 Sunshine Stars
FT Wikki Tourist 3 – 0 MFM FC

➡️Senegal – Premier League
FT AS Douanes 1 – 0 ASC Linguere
FT AS Pikine 1 – 1 Casa Sport
FT ASC Diambars 1 – 1 Generation Foot
FT Cneps 1 – 2 Guediawaye FC
FT Teungueth FC 0 – 1 AS Dakar Sacre Coeur
FT US Goree 0 – 1 Diaraf

➡️Ghana – Premier League
FT Hearts of Oak 0 – 0 Bechem United
FT Karela United 4 – 2 Eleven Wonders
FT King Faisal 2 – 1 Bibiani Gold Stars
FT Real Tamale 2 – 2 Dreams FC
FT WAFA 2 – 0 Elmina Sharks

➡️India – Super League
FT Kerala Blasters FC 2 – 2 FC Goa
FT Jamshedpur 0 – 1 Chennaiyin FC

➡️Israel – Premier League
FT FC Ashdod 3 – 0 Hapoel Nof HaGalil
FT Hapoel Beer Sheva 3 – 0 Bnei Sakhnin

➡️Morocco – Botola Pro
FT FAR Rabat 1 – 1 Raja Casablanca

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *