telegram Nijuze Habari

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili March 20,2022

Filed in Michezo by on 21/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

MATOKEO ya Michezo ya Jana Jumapili March 20,2022

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumapili, Matokeo ya Soka Jana Jumapili, Matokeo ya Mpira wa Miguu Jana Jumapili, Matokeo, Kombe la Shirikisho la Azam, Kombe la ASFC, Kombe la TFF, Azam Sports Federation Cup, ASFC, Robo Fainali ASFC, Matokeo hatua ya 16 Bora, Matokeo UEFA Champions League, Matokeo ya UEFA, Matokeo ya UCL, Matokeo UCL, Matokeo ya England Premier League, Matokeo ya Ligi, Matokeo ya UEFA Ueropa League, Matokeo Europe League, Matokeo ya Michezo ya Jana, Matokeo Simba SC, Matokeo CAF Confederation Cup, Matokeo Kundi D CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup Matokeo ya CAF Champions League, Matokeo CCL, Matokeo Simba vs US Gendarmerie Nationale, Matokeo ASES Mimosas vs RS Berkane, NBC Premier League, Ligi Kuu Tanzania Bara, Matokeo ya NBC Premier League, Matokeo ya Ligi Kuu Tanzania Bara

➡️England – Premier League
FT Leicester City 2 – 1 Brentford
FT Tottenham Hotspur 3 – 1 West Ham United

➡️England – FA Cup
FT Crystal Palace 4 – 0 Everton
FT Southampton 1 – 4 Manchester City
FT Nottingham Forest 0 – 1 Liverpool

➡️England – Championship
FT Queens Park Rangers 1 – 3 Peterborough United

➡️Spain – Laliga Santander
FT Espanyol 1 – 0 Mallorca
FT Cadiz 1 – 0 Villarreal
FT Celta Vigo 0 – 0 Real Betis
FT Sevilla 0 – 0 Real Sociedad
FT Real Madrid 0 – 4 FC Barcelona

➡️Italy – Serie A
FT Venezia 0 – 2 Sampdoria
FT Empoli 1 – 1 Verona
FT Juventus 2 – 0 Salernitana
FT AS Roma 3 – 0 Lazio
FT Bologna 0 – 1 Atalanta

➡️Germany – Bundesliga
FT RB Leipzig 0 – 0 Eintracht Frankfurt
FT Wolfsburg 0 – 2 Bayer Leverkusen
FT FC Cologne 1 – 1 Borussia Dortmund

➡️France – Ligue 1
FT Monaco 3 – 0 Paris Saint-Germain
FT Angers 1 – 0 Brest
FT Bordeaux 0 – 2 Montpellier
FT Lorient 0 – 0 Strasbourg
FT Rennes 6 – 1 Metz
FT Reims 0 – 0 Lyon
FT Marseille 2 – 1 Nice

➡️Netherlands – Eredivisie
FT FC Utrecht 1 – 3 FC Groningen
FT Ajax Amstadam 3 – 2 Feyenoord
FT PSV Eindhoven 5 – 0 Fortuna Sittard
FT Vitesse 1 – 2 RKC Waalwijk
FT Willem II 2 – 2 AZ Alkmaar

➡️Scotland – Premiership
FT Dundee FC 1 – 2 Rangers

➡️Portugal – Primeira Liga
FT Gil Vicente 1 – 1 Maritimo
FT Pacos de Ferreira 2 – 1 Moreirense
FT Benfica 2 – 1 Estoril
FT Portimonense 1 – 2 SC Braga
FT Boavista 0 – 1 FC Porto

➡️Turkey – Super Lig
FT Antalyaspor 4 – 1 Giresunspor
FT Sivasspor 2 – 1 Altay
FT Gaziantep FK 3 – 1 Galatasaray
FT Fenerbahce 2 – 1 Konyaspor

➡️Belgium – First Division A
FT Club Brugge 3 – 1 KRC Genk
FT Kortrijk 0 – 1 Standard Liege
FT KAA Gent 1 – 0 Anderlecht
FT St.Truiden 3 – 2 Beerschot

➡️Spain – Laliga Smartbank
FT SD Amorebieta 0 – 0 Alcorcon
FT Ponferradina 2 – 2 Eibar
FT Leganes 1 – 1 Sporting Gijon

➡️Italy – Serie B
FT L.R. Vicenza 2 – 0 Ascoli
FT Perugia 0 – 1 Como
FT Pisa 1 – 0 Cittadella
FT Pordenone Calcio 1 – 1 Brescia
FT SPAL 0 – 2 Cremonese

➡️Germany – 2. Bundesliga
FT 1. FC Nuremberg 1 – 1 Dynamo Dresden
FT Holstein Kiel 1 – 0 Ingolstadt
FT Jahn Regensburg 1 – 0 Paderborn

➡️USA – Major League Soccer
FT Chicago Fire 3 – 1 Sporting Kansas City
FT Charlotte 3 – 1 New England Revolution
FT Minnesota United 1 – 0 San Jose Earthquakes
FT FC Dallas 4 – 1 Portland Timbers
FT Houston Dynamo 1 – 1 Colorado Rapids
FT Real Salt Lake 2 – 1 Nashville SC
FT New York Red Bulls 1 – 1 Columbus Crew
FT Austin FC 1 – 1 Seattle Sounders FC

➡️Denmark – Superliga
FT AaB 3 – 0 Broendby IF
FT AGF 1 – 1VViborg
FT FC Copenhagen 1 – 0 FC Nordsjaelland
FT Silkeborg 0 – 1 FC Midtjylland
FT SoenderjyskE 1 – 1 Randers FC
FT Vejle Boldklub 2 – 0 OB

➡️Switzerland – Super League
FT Servette 2 – 1 Sion
FT Grasshopper 2 – 4 Basel
FT Lugano 3 – 1 Lausanne

➡️Africa – Confederation Cup: Group A
FT Zanaco 1 – 0 CS Sfaxien
FT Al Ahli Tripoli 1 – 0 Pyramids FC

➡️Africa – Confederation Cup: Group B
FT Al-Ittihad 3 – 2 Royal Leopards
FT JS Saoura 0 – 2 Orlando Pirates

➡️Africa – Confederation Cup: Group C
FT Al Masry 2 – 0 Coton Sport
FT AS Otoho 2 – 2 TP Mazembe

➡️Africa – Confederation Cup: Group D
FT ASEC Mimosas 3 – 0 Simba SC
FT US Gendarmerie 2 – 2 RSB Berkane

➡️International – Club Friendlies
FT Haecken 1 – 2 Odds Ballklubb
FT Rosenborg 1 – 2 Tromsoe

➡️Angola – Girabola
FT CD Huila 2 – 0 Kuando Kubango FC
FT Progresso Associacao Do Sambizanga 2 – 2 Sporting de Benguela

➡️Botswana – Premier League
FT Prisons XI 0 – 7 Gaborone United
FT Notwane FC 0 – 1 BR Highlanders

➡️India – Super League: Play-Off
AP Hyderabad FC 1 – 1 Kerala Blasters FC

➡️Ivory Coast – Ligue 1
FT ASI D’Abengourou 0 – 2 ES Bafing
FT Sporting Gagnoa 2 – 0 Club Omnisports de Korhogo
FT Racing Club Dabidjan 0 – 0 Bouake FC

➡️Ghana – Premier League
FT Bechem United 1 – 0 Accra Lions
FT Bibiani Gold Stars 1 – 0 Elmina Sharks
FT Dreams FC 5 – 2 Great Olympics
FT Legon Cities FC 2 – 1 WAFA
FT Real Tamale 1 – 1 Aduana Stars
FT Hearts of Oak 2 – 1 Ashanti Gold

➡️Kenya – Premier League
FT AFC Leopards 1 – 1 Kenya Police

➡️Morocco – Cup
FT Sportive Mansouria 1 – 0 Ittihad Tanger
FT Hassania Agadir 1 – 3 Fus Rabat

➡️Nigeria – NPFL
FT Kano Pillars 3 – 1 Gombe United
FT Plateau United 2 – 0 Sunshine Stars
FT Remo Stars 3 – 0 Kwara United
FT Rivers United FC 4 – 1 Akwa United
FT Wikki Tourist 0 – 0 Enyimba
FT Shooting Stars 1 – 0 Nasarawa United

➡️South Africa – Premier League
FT Stellenbosch FC 2 – 2 Royal AM

➡️South Africa – 1st Division
FT Platinum City Rovers 1 – 0 Cape Town Spurs
FT TS Sporting 1 – 2 JDR Stars

➡️Senegal – Premier League
FT ASEC Ndiambour 0 – 1 ASC Diambars
FT Cneps 0 – 1 US Goree
FT Diaraf 1 – 2 Generation Foot

➡️Rwanda – National Football League
FT APR FC 1 – 0 Rutsiro FC
FT Bugesera FC 3 – 1 Marines FC Gisenyi
FT Espoir FC 1 – 0 Gasogi United
FT Etincelles 1 – 2 Gorilla FC
FT Gicumbi FC 1 – 1 Police FC Rwanda
FT Musanze 1 – 1 AS Kigali

➡️Zambia – Super League
FT Kafue Celtic 3 – 1 Nkwazi
FT Green Buffaloes 1 – 1 Nkana FC

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
FT Bulawayo Chiefs 1 – 2 Harare City
FT CAPS United 1 – 1 Highlanders
FT Cranborne Bullets FC 1 – 1 Manica Diamonds
FT Tenax CS FC 0 – 2 Herentals FC
FT Triangle FC 4 – 1 WhaWha

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *