Nijuze Habari

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumatano December 15,2021

Filed in Michezo by on 15/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Matokeo ya Michezo ya Jana Jumatano December 15,2021

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup (ASFC)
FT Young Africans SC 4-0 Ihefu
FT Azam FC 4-0 Green Warriors
FT KMC FC 4-1 MajiMaji FC
FT Tanzania Prisons FC 3-0 Kitayosce FC
FT Kagera Sugar FC 3-0 TRA Kilimanjaro
FT Mbeya City FC 0-0 African Sports (3-4)
FT Mtibwa Sugar FC 7-1 Tunduma United
FT Mbao FC 1-0 DTB FC
FT Kiluvya FC 0-1 Baga Friends
FT Maskani FC 1-2 Rhino Rangers

➡️England – Premier League
FT Brighton & Hove Albion 0-1 Wolverhampton Wanderers
FT Crystal Palace 2 – 2 Southampton
FT Arsenal 2 – 0 West Ham United

➡️England – FA Cup
FT Barrow 2 – 0 Ipswich Town

➡️Germany – Bundesliga
FT Borussia Monchengladbach 2 – 3 Eintracht Frankfurt
FT Augsburg 1 – 1 RB Leipzig
FT Bayer Leverkusen 2 – 2 Hoffenheim
FT Borussia Dortmund 3 – 0 Greuther Furth
FT Union Berlin 0 – 0 Freiburg

➡️Scotland – Premiership
FT Rangers 2 – 0 St. Johnstone
FT Ross County 1 – 2 Celtic

➡️Italy – Coppa Italia
FT Verona 3 – 4 Empoli
FT Cagliari 3 – 1 Cittadella
FT Fiorentina 2 – 1 Benevento

➡️Spain – Copa Del Rey
FT Bergantinos CF 1 – 3 Rayo Vallecano
AP CE Andratx 1 – 1 Sevilla
FT Zamora 0 – 3 Real Sociedad
AET Leonesa 2 – 3 Leganes
FT Castellon 1 – 2 Cartagena
AET Ponferradina 2 – 1 UD Ibiza
FT Real Valladolid 3 – 1 Las Palmas
AET Sporting Gijon 2 – 1 Alcorcon
FT Atletico Sanluqueno CF 1 – 7 Villarreal
FT Tenerife 1 – 2 Eibar
FT Unionistas de Salamanca 0 – 1 Elche

➡️Netherlands – Knvb Beker
FT AZ Alkmaar 4 – 1 Heracles
AET FC Twente 2 – 1 Feyenoord
FT Harkemase Boys 0 – 5 RKC Waalwijk
FT Vitesse 2 – 1 Sparta Rotterdam
AET Excelsior 2 – 4 FC Groningen
FT Ajax Amstadam 4 – 0 Barendrecht
FT Go Ahead Eagles 2 – 0 Roda JC Kerkrade
FT PSV Eindhoven 2 – 0 Fortuna Sittard

➡️Belgium – First Division A
FT KV Mechelen 4 – 3 KAA Gent
FT Zulte Waregem 0 – 2 Union St.Gilloise
FT Oud-Heverlee Leuven 1 – 4 Club Brugge

➡️China – Super League: Relegation Play-Off
FT Chongqing Liangjiang Athletic 0 – 1 Dalian Pro
FT Henan Songshan Longmen 1 – 1 Tianjin Jinmen Tiger
FT Cangzhou Mighty Lions 1 – 1 Shanghai Shenhua
FT Qingdao 2 – 5 Wuhan

➡️UEFA Women’s Champions League – Group C
FT FC Barcelona Women
5 – 0 HB Koege Women
FT TSG 1899 Hoffenheim Women 4 – 1 Arsenal Women

➡️UEFA Women’s Champions League – Group D
FT FC Bayern Munich Women 4 – 0 SL Benfica Women
FT Olympique Lyonnais Women 4 – 0 BK Hacken Women

➡️International – FIFA Arab Cup: Play-Off
FT Tunisia 1 – 0 Egypt
FT Qatar 1 – 2 Algeria

I➡️ndia – Super League
FT Mumbai City FC 1 – 0 Chennaiyin FC

➡️Asia – AFF Championship: Group B
FT Cambodia 3 – 0 Laos
FT Indonesia 0 – 0 Vietnam

➡️Angola – Girabola
FT CD Lunda Sul 0 – 1 FC Bravos do Maquis
FT Kuando Kubango FC 0 – 1 Sporting Cabinda
FT GD Interclube 1 – 2 Sagrada Esperanca
FT Sporting de Benguela 1 – 2 Recreativo do Libolo
FT Petro Atletico 2 – 0
VPetroleos Do Lobito

➡️Botswana – Premier League
FT Galaxy 0 – 1 Botswana Defence Force XI
FT Township Rollers 0 – 0 Notwane FC
FT Extension Gunners 0 – 2 Gilport Lions

➡️DR Congo – Ligue 1
FT RCK 1 – 2 Dauphins Noirs
FT AC Rangers 0 – 1 TP Mazembe
FT Sanga Balende 0 – 2 MNSaint-Eloi Lupopo

➡️Zambia – Super League
FT Kansanshi 1 – 1 Zanaco
FT Zesco United 1 – 2 Red Arrows

➡️Ghana – Premier League
FT Great Olympics 2 – 0 Bibiani Gold Stars
FT Accra Lions 0 – 0 King Faisal
FT Ashanti Gold 0 – 1 Aduana Stars
FT Bechem United 1 – 0.Eleven Wonders
FT Berekum Chelsea 2 – 0 WAFA
FT Dreams FC 3 – 1 Karela United
FT Elmina Sharks 0 – 1 Hearts of Oak
FT Medeama SC 1 – 0 Legon Cities FC
FT Asante Kotoko SC 1 – 1 Real Tamale

telegram Nijuze Habari

Tags: , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.