telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo Leo Jumamosi March 05 2022

Filed in Michezo by on 05/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo Leo Jumamosi March 05,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Mbeya Kwanza FC vs Mbeya City FC
19:00 Azam FC vs Polisi Tanzania FC

➡️England – Premier League
15:30 Leicester City vs Leeds United
18:00 Aston Villa vs Southampton
18:00 Burnley vs Chelsea
18:00 Newcastle United vs Brighton & Hove Albion
18:00 Norwich City vs Brentford
18:00 Wolverhampton Wanderers vs Crystal Palace
20:30 Liverpool vs West Ham United

➡️England – Championship
15:30 Fulham vs Blackburn Rovers
18:00 Bristol City vs Birmingham City
18:00 Derby County vs Barnsley
18:00 Hull City vs West Bromwich Albion
18:00 Middlesbrough vs Luton Town
18:00 Preston North End vs AFC Bournemouth
18:00 Queens Park Rangers vs Cardiff City
18:00 Reading vs Miliwall
18:00 Stoke City vs Blackpool
18:00 Swansea City vs Coventry City

➡️England – League 1
18:00 Cambridge United vs Shrewsbury Town
18:00 Charlton Athletic vs Sunderland
18:00 Cheltenham Town vs Doncaster Rovers
18:00 Crewe Alexandra vs Wycombe Wanderers
18:00 Fleetwood Town vs Ipswich Town
18:00 Gillingham vs Bolton Wanderers
18:00 Lincoln City vs Sheffield Wednesday
18:00 Oxford United vs Burton Albion
18:00 Plymouth Argyle vs Morecambe
18:00 Portsmouth vs Accrington Stanley
18:00 Rotherham United vs Milton Keynes Dons
18:00 Wigan Athletic vs AFC Wimbledon

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Osasuna vs Villarreal
18:15 Espanyol vs Getafe
20:30 Valencia vs Granada
23:00 Real Madrid vs Real Sociedad

➡️Italy – Serie A
17:00 Udinese vs Sampdoria
20:00 AS Roma vs Atalanta
22:45 Cagliari vs Lazio

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Bayern Munich vs Bayer Leverkusen
17:30 Bochum vs Greuther Furth
17:30 Hertha Berlin vs Eintracht Frankfurt
17:30 RB Leipzig vs Freiburg
17:30 Wolfsburg vs Union Berlin
20:30 VFB Stuttgart vs Borussia Monchengladbach

➡️France – Ligue 1
19:00 Lens vs Brest
23:00 Nice vs Paris Saint-Germain

➡️Netherlands – Eredivisie
18:30 Willem II vs SC Heerenveen
20:45 Go Ahead Eagles vs FC Utrecht
23:00 Feyenoord vs FC Groningen

➡️Scotland – Premiership
18:00 Dundee United vs Hearts
18:00 Hibernian vs St. Johnstone
18:00 Motherwell vs Dundee FC
18:00 Rangers vs Aberdeen
18:00 Ross County vs St. Mirren

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Boavista vs SC Braga
21:00 Portimonense vs Benfica
23:30 Sporting CP vs Arouca

➡️Turkey – Super Lig
16:00 Goztepe vs Kasimpasa
16:00 Rizespor vs Giresunspor
19:00 Konyaspor vs Galatasaray

➡️Belgium – First Division A
18:15 Cercle Brugge vs Genk
20:30 Kortrijk vs Union St.Gilloise
22:45 RFC Seraing vs Club Brugge

➡️Spain – Laliga Smartbank
18:00 Fuenlabrada vs Burgos CF
18:00 SD Huesca vs Las Palmas
20:15 Tenerife vs Real Valladolid

➡️Italy – Serie B
16:00 Cittadella vs Monza
16:00 Como vs SPAL
16:00 Parma vs Reggina
16:00 Pordenone Calcio vs Pisa
18:15 Cremonese vs Brescia

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Sandhausen vs Hannorer 96
15:30 Schalke 04 vs Hansa Rostock
15:30 St. Pauli vs Karlsruher SC
22:30 1. FC Nuremberg vs Hamburger SV

➡️France – Ligue 2
17:00 Nimes vs Paris FC
21:00 Dijon vs Caen
21:00 Nancy vs Grenoble
21:00 Niort vs AC Ajaccio
21:00 Pau vs Amiens
21:00 Quevilly vs Le Havre
21:00 Rodez vs Auxerre
21:00 SC Bastia vs Valenciennes
21:00 Sochaux vs Guingamp

➡️Scotland – Championship
18:00 Arbroath vs Dunfermline Athletic
18:00 Kilmarnock vs Hamilton Academical
18:00 Queen of South vs Greenock Morton
18:00 Raith Rovers vs Ayr United

➡️Scotland – League 1
18:00 Alloa Athletic vs Airdrieonians
18:00 Clyde vs Falkirk
18:00 Cove Rangers vs Peterhead
18:00 Dumbarton vs Queen’s Park
18:00 Montrose vs East Fife

➡️Scotland – League 2
18:00 Albion Rovers vs Edinburgh City
18:00 Annan Athletic vs Stranraer
18:00 Cowdenbeath vs Kelty Hearts
18:00 Forfar Athletic vs Elgin City
18:00 Stirling Albion vs Stenhousemuir

➡️USA – Major League Soccer
21:30 New England Revolution vs FC Dallar
22:00 Toronto FC vs New York Red Bulls
23:30 Sporting Kansas City vs Houston Dynamo

➡️Switzerland – Super League
20:00 Young Boys vs Luzern
22:30 Lausanne vs FC Zuerich

➡️India – Super League
17:00 East Bengal Club vs Bengaluru FC
19:00 Hyderabad FC vs Mumbai City FC

➡️Africa – Champions League: Group A
22:00 Al Ahly vs Al-Merreikh

➡️International – Club Friendlies
15:00 Odds Ballklubb vs Stroemsgodset
17:00 Helsingborg vs Honka

➡️Botswana – Premier League
17:00 Orapa United FC vs BR Highlanders
17:00 Security Systems vs Galaxy
17:00 Township Rollers vs Morupule Wanderers
20:30 Gaborone United vs Gilport Lions

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 HB Chelghoum vs vs RC Arbaa
16:30 MC Oran vs Olympique de Medea
16:30 RC Relizane vs US Biskra
16:30 WA Tlemcen vs MC Alger
20:00 USM Alger vs JS Saoura

➡️Angola – Girabola
17:00 CD Lunda Sul vs Kuando Kubango FC
17:00 FC Bravos do Maquis vs Sporting de Benguela
17:00 Recreativo do Libolo vs Sporting Cabinda
18:30 Progresso Associacao Do Sambizanga vs Sagrada Esperanca

➡️Ghana – Premier League
18:00 Real Tamale vs Legon Cities FC

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Lys Sassandra vs ES Bafing
18:30 San Pedro vs Bouake FC
20:45 ASI D’Abengourou vs Stella Club

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 MCO Oujda vs Hassania Agadir
20:15 Wydad Casablanca vs Chabab Mohammedia
22:30 FUS Rabat vs FAR Rabat

➡️Kenya – Premier League
15:00 Bidco United vs Nairobi City Stars
15:00 Gor Mahia vs Ulinzi Stars
15:00 KCB vsbSofapaka
15:00 Mathare United vs Nzoia Sugar FC
15:00 Posta Rangers vs Kakamega Homeboyz
15:00 Tusker FC vs Kenya Police
15:00 Vihiga Bullets FC vs FC Talanta

➡️South Africa – Premier League
16:30 Orlando Pirates vs Kaizer Chiefs
18:00 Baroka FC vs TS Galaxy
18:00 Cape Town City FC vs Sekhukhune United
18:30 SuperSport United vs AmaZulu FC
20:30 Maritzburg United vs Mamelodi Sundowns FC

➡️South Africa – 1st Division
16:30 Black Leopards vs Hungry Lions FC
16:30 Richards Bay vs Polokwane City
16:30 TS Sporting vs Cape Town All Stars
16:30 Uthongathi FC vs Free State Stars

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Douanes vs US Goree
19:30 ASC Diambars vs Cneps
19:30 Casa Sport vs Teungueth FC
19:30 Diaraf vs Mbour Petite Cote
19:30 Generation Foot vs AS Dakar Sacre Coeur

➡️Tunisia – Ligue I: Group B
16:00 Club Africain vs Etoile du Sahel

➡️Zambia – Super League
14:00 Nkwazi vs Lusaka Dynamos
16:00 Chambishi FC vs Prison Leopards
16:00 Indeni FC vs Green Eagles
16:00 Kabwe Warriors vs Forest Rangers
16:00 Kansanshi vs Green Buffaloes
16:00 Nkana FC vs Kafue Celtic
16:00 Red Arrows vs Buildcon
16:00 Zesco United vs Konkola Blades

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Bulawayo Chiefs vs Dynamos
16:00 FC Platinum vs Harare City
16:00 Herentals FC vs Bulawayo City FC
16:00 Yadah FC vs Manica Diamonds

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *