Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Alhamisi June 09,2022

Filed in Michezo by on 08/06/2022 0 Comments

Ratiba ya Michezo ya Leo Alhamisi, Ratiba ya Soka leo Alhamisi, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Alhamisi, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Alhamisi June 09,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Alhamisi, Ratiba ya Soka leo Alhamisi, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Alhamisi, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

RATIBA ya Michezo ya Leo Alhamisi June 09,2022➡️UEFA Nations League – League A: Group 2
21:45 Portugal vs Czech Republic
21:45 Switzerland vs Spain

➡️UEFA Nations League – League B: Group 4
21:45 Norway vs Slovenia
21:45 Sweden vs Serbia

➡️UEFA Nations League – League C: Group 2
21:45 Greece vs Cyprus
21:45 Kosovo vs Northern Ireland

➡️UEFA Nations League – League C: Group 4
21:45 Gibraltar vs Bulgaria
21:45 North Macedonia vs Georgia

➡️UEFA Nations League – League D: Group 2
21:45 Malta vs Estonia

➡️Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group A
19:00 Guinea-Bissau vs Sao Tome and Principe
19:00 Nigeria vs Sierra Leone

➡️Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group C
16:00 Burundi vs Cameroon

➡️Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group D
19:00 Ethiopia vs Egypt
19:00 Guinea vs Malawi

➡️Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group G
16:00 South Sudan vs Mali

➡️Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group H
20:00 Lesotho vs Ivory Coast

➡️Africa Cup Of Nations Qualification – Qualification: Group K
22:00 Morocco vs South Africa

➡️International – Friendlies
20:00 Saudi Arabia vs Venezuela
21:00 New Zealand vs Oman
21:45 San Marino vs Iceland
22:30 Algeria vs DR Congo

➡️CONCACAF Nations League – League C: Group 3
22:00 Dominica vs Saint Lucia

➡️Euro U21 – Qualification: Group F
19:00 Sweden U21 vs Italy U21

➡️Euro U21 – Qualification: Group G
19:00 Slovenia U21 vs Andorra U21

➡️Euro U21 – Qualification: Group H
19:45 Ukraine U21 vs France U21

➡️International – toulon tournament: Final Stage
15:30 Venezuela U23 vs Colombia U19
19:00 France U20 vs Mexico U21

➡️China – Super League
11:30 Cangzhou Mighty Lions vs Meizhou Hakka
14:30 Tianjin Jinmen Tiger vs Shenzhen FC

➡️China – China League One
10:30 Qingdao Manatee vs Shaanxi Changan
11:00 Zibo Sunday vs Qingdao Youth Island
14:30 Shanghai Jiading vs Shenyang Urban FC

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30 Blessing FC vs Renaissance
16:30 Etoile du Kivu vs Sanga Balende
16:30 Simba vs RCK

UNAWEZA PIA KUSOMA👇👇👇

telegram Nijuze Habari

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.