Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Alhamisi November 25,2021

Filed in Michezo by on 25/11/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Alhamisi November 25,2021

➡️UEFA Europa League – Group A
23:00 Broendby IF vs Lyon
23:00 Rangers vs Sparta Prague

➡️UEFA Europa League – Group B
23:00 Monaco vs Real Sociedad
23:00 PSV Eindhoven vs Sturm Graz

➡️UEFA Europa League – Group C
23:00 Leicester City vs Legia Warszawa

➡️UEFA Europa League – Group D
23:00 Eintracht Frankfurt vs Royal Antwerp
23:00 Olympiacos vs Fenerbahce

➡️UEFA Europa League – Group E
20:45 Galatasaray vs Marseille
20:45 Lokomotiv Moscow vs Lazio

➡️UEFA Europa League – Group F
20:45 FC Midtjylland vs SC Braga
20:45 FK Crvena Zvezda vs Ludogorets Razgrad

➡️UEFA Europa League – Group G
20:45 Bayer Leverkusen vs Celtic
20:45 Real Betis vs Ferencvaros

➡️UEFA Europa League – Group H
20:45 Dinamo Zagreb vs KRC Genk
20:45 Rapid Wien vs West Ham United

➡️UEFA Europa Conference League – Group A
➡️20:45 HJK vs FC Alashkert
23:00 Maccabi Tel Aviv vs LASK

➡️UEFA Europa Conference League – Group B
18:30 Flora Tallinn vs Partizan Beograd
23:00 Anorthosis vs KAA Gent

➡️UEFA Europa Conference League – Group C
23:00 Bodoe/Glimt vs PFC CSKA-Sofia
23:00 AS Roma vs Zorya

➡️UEFA Europa Conference League – Group D
23:00 Jablonec vs AZ Alkmaar
23:00 Randers FC vs CFR Cluj

➡️UEFA Europa Conference League – Group E
29:45 Maccabi Haifa vs Union Berlin
20:45 Slavia Prague vs Feyenoord

➡️UEFA Europa Conference League – Group F
20:45 Lincoln Red Imps FC vs FC Copenhagen
20:45 Slovan Bratislava vs PAOK FC

➡️UEFA Europa Conference League – Group G
20:45 Mura vs Tottenham Hotspur
20:45 Rennes vs Vitesse

➡️UEFA Europa Conference League – Group H
18:30 Kairat Almaty vs Basel
20:45 Qarabag FK vs Omonia Nicosia

➡️Brazil – Serie A
01:00 Santos FC vs Fortaleza
02:00 Ceara vs Corinthians

➡️Argentina – Primera Division
23:00 Arsenal Sarandi vs Union
01:15 Colon vs Rosario Central
01:15 Lanus vs Club Atletico Platense

➡️International – Friendlies
17:00 Indonesia vs Myanmar

➡️USA – Major League Soccer: Play-Off
00:30 Colorado Rapids vs Portland Timbers

➡️China – China League One
10:00 Jiangxi Beidamen vs Xinjiang Tianshan
14:35 Guizhou vs Zhejiang Professional

➡️India – Super League
17:00 Northeast United FC Kerala Blasters FC

➡️International – Women’s Friendlies
17:00 Tunisia Women vs Algeria Women
21:40 Iceland Women vs Japan Women
01:00 Chile Women vs Venezuela Women

➡️Egypt – Premier League
16:00 Al-Ittihad Al-Sakandary vs Pharco FC
17:00 Al Ahly vs Smouha SC
17:00:Ceramica Cleopatra vs El Zamalek

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 CS Constantine vs MC Alger
16:30 NA Hussein Dey vs MC Oran
16:30 Olympique de Medea vs NC Magra
16:30 Paradou AC vs WA Tlemcen
16:30 RC Arbaa vs ASO Chlef
16:30 US Biskra vs HB Chelghoum Laid
19:00 ES Setif vs CR Belouizdad
20:00 USM Alger vs RC Relizane

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 Rapide Club Oued Zem vs MCO Oujda
20:15 Hassania Agadir vs OCK Khouribga
22:30 Youssoufia Berrechid vs Ittihad Tanger

➡️Tunisia – Ligue I: Group A
16:00 ES Hamam Sousse vs Esperance

➡️Tunisia – Ligue I: Group B
16:00 AS Slimane vs Etoile du Sahel

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30 FC Lubumbashi Sport vs Renaissance

telegram Nijuze Habari

Tags: , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.