Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa December 17,2021

Filed in Michezo by on 17/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa December 17,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Geita Gold FC vs Ruvu Shooting FC
16:00 Mbeya Kwanza FC vs Namungo FC
19:00 Dodoma Jiji FC vs Polisi Tanzania FC

➡️Zanzibar – PBZ Premier League
16:00 Polisi vs Mafunzo
19:00 Taifa Jang’ombe vs KMKM

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup (ASFC)
16:00 African Lyon FC vs Nzega United FC

➡️England – Championship
12:45 Barnsley vs West Bromwich Albion

➡️Spain – Laliga Santander
23:00 Celta Vigo vs Espanyol

➡️Italy – Serie A
20:30 Lazio vs Genoa
22:45 Salernitana vs Inter Milan

➡️Germany – Bundesliga
22:30 FC Bayern Munich vs Wolfsburg

➡️Turkey – Super Lig
20:00 Giresunspor vs Altay

➡️Portugal – Primeira Liga
21:00 Santa Clara vs Vitoria de Guimaraes
00:15 Estoril vs Famalicao

➡️France – Coupe De France
23:00 Paris FC vs Lyon

➡️Belgium – First Division A
22:45 RFC Seraing vs Kortrijk

➡️Spain – Laliga Smartbank
23:00 Girona vsvBurgos CF

➡️Germany – 2. Bundesliga
20:30 Fortuna Dusseldorf vs Sandhausen
20:30 Holstein Kiel vs St. Pauli

➡️Netherlands – Eerste Divisie
21:00 ADO Den Haag vs NAC Breda
21:00 Almere City FC vs FC Volendam
21:00 MVV Maastricht vs FC Emmen
21:00 Telstar vs Jong PSV
21:00 VVV-Venlo vs TOP Oss

➡️China – China League One
14:00 Nanjing City vs Heilongjiang Ice City
14:35 Kunshan FC vs Guizhou

➡️India – Super League
17:00 Northeast United FC vs East Bengal Club

➡️Algeria – Ligue 1
17:00 ASO Chlef vs USM Alger
17:00 NC Magra vs RC Arbaa
18:00 MC Oran vs US Biskra
19:00 JS Kabylie vs HB Chelghoum Laid
20:00 MC Alger vs ES Setif

➡️Ethiopia – Premier League
15:00 Wolaita Dicha SC vs Saint George SC
17:00 Dire Dawa Kenema FC vs Defence Force FC
17:00 Ethiopia Bunna SC vs Hawassa Kenema SC
17:00 Jimma Aba Jifar FC vs Addis Ababa Ketema
17:00 Saint George SC vs Fasil Kenema SC
17:00 Sebeta City FC vs Adama City FC
17:00 Sidama Bunna SC vs Bahir Dar Kenema FC
17:00 Wolaita Dicha SC vs Arba Minch Kenema
17:00 Wolkite City FC vs Hadiya Hosahina FC
18:00 Wolkite City FC vs Ethiopia Bunna SC

➡️DR Congo – Ligue 1
17:30 Sanga Balende vs Blessing FC

➡️Nigeria – NPFL
19:00 MFM FC vs Remo Stars

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 RSB Berkane vs Rapide Club Oued Zem
20:15 Raja Casablanca vs Hassania Agadir

➡️Kenya – Premier League
15:00 Bandari vs Kariobangi Sharks
15:00 Nairobi City Stars vs KCB

➡️South Africa – Premier League
18:15 Marumo Gallants vs AmaZulu FC
20:30 Mamelodi Sundowns FC vs Orlando Pirates

➡️Rwanda – National Football League
16:00 Bugesera FC vs Etoile de Lest
16:00 Gasogi United vs Gorilla FC
16:00 Rutsiro FC vs Espoir FC

➡️Zambia – Super League
16:00 Power Dynamos vs Green Buffaloes

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Harare City vs Yadah FC

➡️Uganda – Premier League
15:00 BUL FC vs Bright Stars FC
15:00 Express FC va Gadaffi FC
15:00 Mbarara City vs Wakiso Giants
15:00 Onduparaka FC vs URA FC

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.