Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa June 10,2022

Filed in Michezo by on 10/06/2022 0 Comments

Ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa, Ratiba ya Soka leo Ijumaa, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Ijumaa, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa June 10,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa, Ratiba ya Soka leo Ijumaa, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Ijumaa, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa June 10,2022➡️UEFA Nations League – League A: Group 1
21:45 Austria vs France
21:45 Denmark vs Croatia

➡️UEFA Nations League – League B: Group 2
21:45 Albania vs Israel

➡️UEFA Nations League – League C: Group 3
19:00 Azerbaijan vs Slovakia
21:45 Belarus vs Kazakhstan

➡️UEFA Nations League – League D: Group 1
19:00 Moldova vs Latvia
21:45 Andorra vs Liechtenstein

➡️International – Friendlies
09:15 Chile vsvTunisia
12:55 Japan vs Ghana
14:00 South Korea vs Paraguay

➡️Concacaf Nations League – League B: Group 3
22:00 Saint Vincent and The Grenadines vs Trinidad and Tobago

➡️China – China League One
10:30 Nanjing City vs Jiangxi Beidamen

➡️Argentina – Primera Division
22:30 Gimnasia LP vs Patronato de Parana

➡️Euro U21 – Qualification: Group A
18:00 Finland U21 vs Norway U21

➡️Euro U21 – Qualification: Group F
21:15 Montenegro U21 vs Luxembourg U21

➡️Euro U21 – Qualification: Group G
21:00 Kosovo U21 vs England U21

➡️Euro U21 – Qualification: Group I
19:00 Denmark U21 vs Scotland U21
20:00 Turkiye U21 vs Kazakhstan U21

➡️Algeria – Ligue 1
18:45 MC Alger vs MC Oran
18:45 NA Hussein Dey vs US Biskra
18:45 NC Magra vs RC Relizane
18:45 Olympique de Medea vs HB Hhelghoum Laid

➡️DR Congo – Ligue 1
12:00 Blessing FC vs Renaissance

➡️International – Toulon Tournament: Placement Matches
15:00 Panama U23 vs Comoros U20
19:00 Argentina U20 vs Japan U19

UNAWEZA PIA KUSOMA👇👇👇

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.