telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa March 04,2022

Filed in Michezo by on 04/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa March 04,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumatano, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Kagera Sugar FC vs Namungo FC
19:00 Simba SC vs Biashara Mara United

➡️England – Championship
22:45 Huddersfield Town vs Peterborough United
22:45 Sheffield United vs Nottingham Forest

➡️England – League 2
22:45 Mansfield Town vs Exeter City

➡️Spain – Laliga Santander
23:00 Deportivo Alaves vs Sevilla

➡️Italy – Serie A
22:45 Inter Milan vs Salernitana

➡️Germany – Bundesliga
22:30 Arminia Bielefeld vs Augsburg

➡️France – Ligue 1
23:00 Lorient vs Lyon

➡️Netherlands – Eredivisie
22:00 Vitesse vs Sparta Rotterdam

➡️Portugal – Primeira Liga
23:15 Gil Vicente vs Estoril

➡️Turkey – Super Lig
20:00 Yeni Malatyaspor vs Adana Demirspor

➡️Belgium – First Division A
22:45 St.Truiden vs KV Mechelen

➡️Spain – Laliga Smartbank
23:00 Real Zaragoza vs Almeria

➡️Germany – 2. Bundesliga
20:30 Darmstadt vs FC Heidenheim
20:30 Holstein Kiel vs Paderborn

➡️Netherlands – Eerste Divisie
22:00 De Graafschap vs Jong AZ Alkmaar
22:00 Excelsior vs FC Den Bosch
22:00 Helmond Sport vs FC Eindhoven
22:00 MVV Maastricht vs NAC Breda
22:00 Roda JC Kerkrade vs FC Dordrecht
22:00 Telstar vs TOP Oss
22:00 VVV-Venlo vs FC Volendam

➡️Scotland – Championship
22:45 Partick Thistle vs Inverness CT

➡️Egypt – Premier League
18:30 Al Mokawloon Al Arab vs Pyramids FC

➡️International – Club Friendlies
13:45 Bodoe/Glimt vs Vaalerenga
15:00 Lillestroem vs Fredrikstad
18:00 Ranheim vs Rosenborg

➡️India – Super League
17:00 Jamshedpur vs Odisha FC

➡️Morocco – Botola Pro
20:15 Rapide Club Oued Zem vs Olympic Club de Safi
22:30 Youssoufia Berrechid vs MAS Fes

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Academia F. Amadou Diallo vs Bassam

➡️Kenya – Premier League
15:00 Posta Rangers vs Kakamega Homeboyz
15:00 Wazito FC vs Kariobangi Sharks

➡️South Africa – 1st Division
16:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila vs Pretoria Callies

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *