telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa March 11,2022

Filed in Michezo by on 11/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa March 11,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa Ratiba ya Soka leo Ijumaa, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Ijumaa, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

➡️England – Championship
23:00 West Bromwich Albion vs Huddersfield Town

➡️Spain – Laliga Santander
23:00 Atletico Madrid vs Cadiz

➡️France – Ligue 1
23:00 Lille vs Saint-Etienne

➡️Netherlands – Eredivisie
22:00 Cambuur vs Ajax Amstadam

➡️Portugal – Primeira Liga
23:15 Benfica vz Vizela

➡️Belgium – First Division A
22:45 Oud-Heverlee Leuven vs Union St.Gilloise

➡️Spain – Laliga Smartbank
23:00 Real Zaragoza vs Fuenlabrada

➡️Italy – Serie B
22:30 Parma vs Cittadella

➡️Germany – 2. Bundesliga
20:30 Darmstadt vs Sandhausen
20:30 Hansa Rostock vs Holstein Kiel

➡️India – Super League: Play-Off
17:00 Jamshedpur vs Kerala Blasters FC

➡️International – Club Friendlies
14:00 Vaalerenga vs Sogndal
18:00 Hoedd vs Aalesund
18:00 Kristiansund BK vs Honka
20:30 Rosenborg vs FK Haugesund

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 US Biskra vs USM Alger

➡️Scotland – Championship
22:45 Ayr United vs Kilmarnock

➡️Africa – CAF Champions League: Group A
16:00 Al Hilal Omdurman vs Al-Merreikh

➡️Africa – CAF Champions League: Group C
22:00 CR Belouizdad vs Galaxy

➡️Africa – CAF Champions League: Group D
19:00 El Zamalek vs Wydad Casablanca

➡️Botswana – Premier League
17:00 Masitoaka vz Botswana Defence Force XI

➡️Egypt – Cup
16:00 ENPPI vs Dayrot
19:00 Pharco FC vs Kafr El Shaikh

➡️Southafrica – Cup
16:00 Venda vs University of Pretoria
19:00 Moroka Swallows vs Royal AM

➡️Morocco – Cup
22:30 FUS Rabat vs Wydad Fes

➡️Ghana – Premier League
18:00 Ashanti Gold vs King Faisal

➡️Uganda – Premier League
14:00 Bright Stars FC vs BUL FC
16:00 Busoga United FC vs Uganda Police
16:00 Tooro United vs Vipers SC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *