Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa November 26,2022

Filed in Michezo by on 26/11/2021 0 Comments

Ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa November 26,2022

Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Ijumaa November 26,2022

Soma: Chama kurejea Tanzania

Soma: Morrison ashinda Kesi vs Yanga

Soma: Kauli ya Yanga baada ya kushindwa Kesi vs Morrison

Soma: Magazeti ya Ijumaa November 26,2021

Soma: GSM yadhamini Ligi Kuu Tanzania Bara

Soma: Orodha ya wanafunzi waliochaguliwa Kujiunga Kidato cha Kwanza 2022

Soma: Ratiba ya raundi ya 7 NBC Premier League

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Ruvu Shooting FC vs Kagera Sugar

➡️Zanzibar – PBZ Premier League
16:00 Mafunzo vs Malindi

➡️Tanzania – Azam Sports Federation Cup
16:00 Buhaya FC (Kagera) vs Gogogo FC (Geita)
16:00 Nzega United (Tabora) vs Annuary FC (Shinyanga)
16:00 Inter Victoria (Mwanza) vs Bariadi (Simiyu)
16:00 Blue Swallows (Singida) vs Mkundi FC (Morogoro)
16:00 Maskani FC (Dodoma) vs Manyoni SC (Singida)
16:00 Huduma SC (Dar) vs Dar City (Dar)
16:00 Boma FC (Mbeya) vs Tunduru Korosho (Ruvuma)

➡️England – Championship
23:00 West Bromwich Albion vs Nottingham Forest

➡️England – League 2
22:45 Colchester United vs Newport County

➡️Spain – Laliga Santander
23:00 Athletic Bilbao vs Granada

➡️Italy – Serie A
22:45 Cagliari vs Salernitana

➡️Germany – Bundesliga
22:30 VfB Stuttgart vs Mainz

➡️France – Ligue 1
23:00 Lens vs Angers

➡️Netherlands – Eredivisie
22:00 NEC Nijmegen vs Cambuur

➡️Turkey – Super Lig
20:00 Adana Demirspor vs Kasimpasa
200:00 Istanbul Basaksehir vs Altay

➡️Portugal – Primeira Liga
23:15:Moreirense vs Gil Vicente

➡️Belgium – First Division A
22:45 Union St.Gilloise vs Oud-Heverlee Leuven

➡️Spain – Laliga Smartbank
23:00 Alcorcon vs Lugo
23:00 Mirandes vs Real Oviedo

➡️Italy – Serie B
20:00 Crotone vs L.R. Vicenza
22:30 Lecce vs Ternana

➡️Germany – 2. Bundesliga
20:30 Fortuna Dusseldorf vs FC Heidenheim
20:30 Jahn Regensburg vs Dynamo Dresden

➡️Netherlands – Eerste Divisie
22:00 ADO Den Haag vs FC Dordrecht
22:00 De Graafschap vs Jong Ajax Amstadam
22:00 Excelsior vs Jong FC Utrecht
22:00 FC Eindhoven vs Jong AZ Alkmaar
22:00 FC Volendam vs FC Den Bosch
22:00 MVV Maastricht vs Jong PSV
22:00 Roda JC Kerkrade vs VVV-Venlo
22:00 TOP Oss vs Telstar

➡️Brazil – Serie A
01:00 Bahia vs Gremio

➡️India – Super League
17:00 FC Goa vs Jamshedpur

➡️China – China League One
10:00 Kunshan FC vs Wuhan Three Towns
14:35 Chengdu Rongcheng vs Meizhou Hakka

➡️Egypt – Premier League
16:00:National Bank vs Al Mokawloon Al Arab
18:30 Ismaily SC vs Ghazl Al Mehalla
21:00 El Geish vs Future FC

➡️DR Congo – Ligue 1
14:00 Tshinkunku vs Blessing FC

➡️Ghana – Premier League
18:00 Legon Cities FC vs Aduana Stars

➡️Rwanda – National Football League
16:00 Gorilla FC vs Gicumbi FC
16:00 Mukura Victory vs Bugesera FC

➡️Uganda – Premier League
15:00 Arua Hill SC vs KCCA FC
15:00 Bright Stars FC vs Tooro United
15:00 Express FC vs Wakiso Giants
15:00 SC Villa vs Onduparaka FC
15:00 UPDF FC vs Busoga United FC
15:00 Uganda Police vs Mbarara City

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
15:00 Cranborne Bullets FC vs Bulawayo Chiefs

➡️International – Women’s Friendlies
20:00 Gibraltar Women vs Liechtenstein Women

telegram Nijuze Habari

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.