LIVE USM ALGER VS YANGA Download HAPA kutazama LIVE kwenye Simu Yako Kesho Saa 4:00 Usiku.

LIVE MAN CITY VS MAN UNITED Download HAPA kutazama LIVE kwenye Simu Yako Kesho Saa 11:00 Jioni.

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 28 April 2023

Filed in Michezo by on 28/04/2023 0 Comments
Share This
NIJUZE HABARI WHATSAPP GROUP

AJIRA MPYA ZA WIKI HII BONYEZA HAPA


AUDIOS MPYA ZA WIKI BONYEZA HAPA


VIDEOS MPYA ZA WIKI HII BONYEZA HAPA

Nijuze TV App, Mpira Kiganjani Mwako

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 28 April 2023

DONWLOAD Magoli ya Simba vs Yanga Leo 16 April 2023 NBC Premier League

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 28 April 2023,ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa, Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 28.4.2023,Michezo ya leo Ijumaa asubuhi,Michezo ya Leo.

RATIBA ya Michezo ya Leo Ijumaa tarehe 28 April 2023

👉Spain – Laliga Santander
22:00 Osasuna vs Real Sociedad

👉Italy – Serie A
19:30 Lecce vs Udinese
21:45 Spezia vs Monza

👉Germany – Bundesliga
21:30 Bochum vs Borussia Dortmund

👉France – Ligue 1
22:00 Strasbourg vs Lyon

👉England – Championship
22:00 Blackpool vs Millwall

👉Turkiye – Super Lig
20:00 Alanyaspor vs Umraniyespor

👉Portugal – Primeira Liga
22:15 Rio Ave vs Arouca

👉Belgium – First Division A: UECL Group
21:45 KAA Gent vs Westerlo

👉Spain – Laliga Smartbank
22:00 Racing Santander vs UD Ibiza

👉Germany – 2. Bundesliga
19:30 Greuther Furth vs FC Heidenheim
19:30 Paderborn vs Eintracht Braunschweig

👉Netherlands – Eerste Divisie
21:00 ADO Den Haag vs Helmond Sport
21:00 FC Den Bosch vs Telstar
21:00 FC Eindhoven vs Jong FC Utrecht
21:00 Heracles vs Jong PSV
21:00 MVV Maastricht vs Jong AZ Alkmaar
21:00 PEC Zwolle vs FC Dordrecht
21:00 TOP Oss vs Almere City FC
21:00 VVV-Venlo vs Jong Ajax

👉Scotland – Championship
21:45 Dundee FC vs Cove Rangers

👉England – FA Women’s Super League
21:15 Aston Villa Women vs Manchester United Women

👉Algeria – Algerian Cup
17:00 Cr Zaouia vs MB Hassi Messaoud
17:00 JS Berrouaghia vs AS Khroub
17:00 JS Bordj Menaiel vs NC Magra
17:00 Olympique Akbou vs USM Khenchela
17:00 Paradou AC vs ES Mostaganem
17:00 Skaf Khemis Miliana vs ASO Chlef

👉Denmark – Superliga: Relegation Group
20:00 AC Horsens vs OB

👉Australia – A-league
12:45 Adelaide United vs Central Coast Mariners
12:45 Melbourne City FC vs Western Sydney Wanderers FC

👉Africa – CAF Champions League: Quarter-Finals
22:00 Wydad Casablanca vs Simba SC

👉Egypt – League Cup
20:00 Al-Ittihad Al-Sakandary vs ENPPI

👉Ethiopia – Premier League
15:00 Ethiopia Bunna SC vs Dire Dawa Kenema FC
18:00 Bahir Dar Kenema FC vs Ethiopian Medhin

👉Burkina Faso – Ligue 1
19:00 Salitas vs ASF Bobo-Dioulasso

👉Uganda – Premier League
14:00 UPDF FC vs Blacks Power
16:00 BUL FC vs Bright Stars FC
16:00 Express FC vs Wakiso Giants
16:00 Onduparaka FC vs Arua Hill SC

👉Burundi – Premier League
16:00 Sports Dynamic vs Atletico Academy

👉United Arab Emirates – Division 1
17:05 Fursan Hispania vs City Football Club

👉United Arab Emirates – President’s Cup
18:25 Sharjah Cultural Club vs Al-Ain

PIA UNAWEZA KUSOMA👇

Nijuze TV ni App ambayo ukiwa nayo utaweza kutazama mechi za Ligi Kuu Tz Bara (NBC PREMIER LEAGUE) EPL, WORLD CUP, EPL, LALIGA, SERIA, LIGUE 1, BUNDESLIGA na Ligi nyingine nyingi.

Download App ya Nijuze Habari Playstore tukutumie Habari zote kwenye Simu yako BILA MALIPO BOFYA HAPA.

Download App ya Nijuze TV Utazame mechi zote kwenye Simu yako BOFYA HAPA

Share This

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *