Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi December 18,2021

Filed in Michezo by on 18/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi December 18,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Mtibwa Sugar FC vs KMC FC
16:00 Kagera Sugar FC vs Simba SC
19:00 Azam FC vs Mbeya City FC

➡️Zanzibar – PBZ Premier League
16:00 KVZ vs Malindi
19:00 Mlandege vs Yosso Boys

➡️England – Premier League
18:00 Aston Villa vs Burnley
20:30 Leeds United vs Arsenal

➡️England – Championship
15:30 Middlesbrough vs AFC Bournemouth
18:00 Blackburn Rovers vs Birmingham City
18:00 Blackpool vs Peterborough United
18:00 Bristol City vs Huddersfield Town
18:00 Nottingham Forest vs Hull City

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Rayo Vallecano vs Deportivo Alaves
18:15 Real Sociedad vs Villarreal
20:30 FC Barcelona vs Elche
23:00 Sevilla vs Atletico Madrid

➡️Italy – Serie A
17:00 Atalanta vs AS Roma
20:00 Bologna vs Juventus
22:45 Cagliari vs Udinese

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs Union Berlin
17:30 Eintracht Frankfurt vs Mainz
17:30 Greuther Furth vs Augsburg
17:30 Hoffenheim vs Borussia Monchengladbach
17:30 RB Leipzig vsbArminia Bielefeld
20:30 Hertha Berlin vs Borussia Dortmund

➡️Netherlands – Eredivisie
18:30 Fortuna Sittard vs FC Utrecht
20:45 Sparta Rotterdam vs Vitesse
22:00 AZ Alkmaar vs Willem II
22:00 Heracles vs FC Groningen
23:00 PEC Zwolle vs FC Twente

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Kasimpasa vs Sivasspor
16:00 Konyaspor vs Antalyaspor
16:00 Trabzonspor vs Hatayspor
19:00 Alanyaspor vs Adana Demirspor
19:00 Galatasaray vs Istanbul Basaksehir

➡️Scotland – Premiership
18:00 Dundee FC vs Hearts
18:00 Livingston vs Ross County
18:00 Motherwell vs St. Johnstone
18:00 Rangers vs Dundee United

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Portimonense vs Arouca
18:30 Tondela vs Pacos de Ferreira
23:30 Gil Vicente vs Sporting CP

➡️France – Coupe De France
15:45 AS Panazol vs Vitre
15:45 Hauts Lyonnais vs SC Bastia
15:45 Sarre-Union vs Versailles
15:45 Toulouse vs Nimes
15:45 Troyes vs Nancy
18:00 Creteil vs Venissieux FC
18:00 Guingamp vs Amiens
18:00 JS Chemin Bas d’Avignon vs Clermont Foot
18:00 Jura Sud vs Saint-Denis FC
18:00 Sochaux vs Nantes
20:30 Cannes vs Dijon
20:30 Lille vs Auxerre
20:30 Quevilly vs Laval
20:30 Thaon vs Beauvais
20:00 Rennes vs Lorient

➡️Belgium – First Division A
18:15 Beerschot vs Oostende
20:30 Union St.Gilloise vs Cercle Brugge
20:30 Zulte Waregem vs KV Mechelen
20:45 KAA Gent vs St.Truiden

➡️Spain – Laliga Smartbank
18:00 Malaga vs Leganes
18:00 UD Ibiza vs Sporting Gijon
20:15 Las Palmas vs Eibar

➡️Italy – Serie B
16:00 Ascoli vs Cremonese
16:00 Como vs Reggina
16:00 Cosenza vs Pisa
16:00 Crotone vsvPordenone Calcio
18:15 Frosinone vs SPAL

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Erzgebirge Aue vs 1. FC Nuremberg
15:30 Ingolstadt vs Dynamo Dresden
15:30:Paderborn vs FC Heidenheim
22:30 Hamburger SV vs Schalke 04

➡️Netherlands – Eerste Divisie
18:30 FC Eindhoven vs Roda JC Kerkrade
22:00 FC Dordrecht vs Excelsior

➡️Scotland – Championship
18:00 Arbroath vs Greenock Morton
18:00 Inverness CT vs Hamilton Academical
18:00 Kilmarnock vs Dunfermline Athletic
18:00 Partick Thistle vs Raith Rovers
18:00 Queen of South vs Ayr United

➡️Scotland – League 1
18:00 Clyde vs Airdrieonians
18:00 Cove Rangers vs Alloa Athletic
18:00 Dumbarton vs Peterhead
18:00 East Fife vs Falkirk
18:00 Montrose vs Queen’s Park

➡️International – FIFA Arab Cup: Play-Off
13:00 Egypt vs Qatar
18:00 Tunisia vs Algeria

➡️Algeria – Ligue 1
15:00 CR Belouizdad vs JS Saoura
15:30 CS Constantine vs Olympique de Medea
15:30 WA Tlemcen vs NA Hussein

➡️Asia – AFF Championship: Group A
15:30 Myanmar vs Philippines
15:30 Thailand vs Singapore

➡️Botswana – Premier League
15:30 Extension Gunners vs Sua Flamingoes
17:00 BR Highlanders vs Notwane FC
17:00 Masitoaka vs Township Rollers
17:00 Mogoditshane Fighters vs Galaxy

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 JS Talangai vs Patronage Sainte-Anne
18:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs Cara Brazzaville

➡️Angola – Girabola
17:00 Recreativo do Libolo vs CD Huila
17:00 Sagrada Esperanca vs Kuando Kubango FC
17:30 Petroleos Do Lobito vs GD Interclube
17:30 Sporting Cabinda vs CR Caala

➡️India – Super League
17:00 Chennaiyin FC vs Odisha FC
19:00 FC Goa vs Hyderabad FC

➡️Ethiopia – Premier League
15:00 Arba Minch Kenema vs Adama City FC
18:00 Jimma Aba Jifar FC vs Sebeta City FC

➡️DR Congo – Ligue 1
17:00 Etoile du Kivu vs TP Mazembe

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Bouake FC vs Sporting Gagnoa
21:00 ES Bafing vs Bassam
21:00 Soa vs SOL FC

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 Difaa El Jadida vs Wydad Casablanca
20:15 MCO Oujda vs FUS Rabat
21:30 FAR Rabat vs Chabab Mohammedia

➡️Kenya – Premier League
13:00 Kakamega Homeboyz vs Gor Mahia
15:00 FC Talanta vs AFC Leopards
15:00 Sofapaka vs Posta Rangers
15:00 Ulinzi Stars vs Vihiga Bullets FC

➡️South Africa – Premier League
15:30 Lamontville Golden Arrows vs TS Galaxy
16:30 Stellenbosch FC vs Baroka FC
19:00 Sekhukhune United vs SuperSport United
21:15 Cape Town City FC vs Moroka Swallows

➡️Senegal – Premier League
19:00 Generation Foot vs Casa Sport
19:30 AS Dakar Sacre Coeur vs ASC Diambars
19:30 Diaraf vs AS Pikine
19:30 Teungueth FC vs ASEC Ndiambour

➡️Rwanda – National Football League
16:00 AS Kigali vs Rayon Sports FC
16:00 Marines FC Gisenyi vs APR FC
16:00 Mukura Victory vs Kiyovu Sports

➡️Zambia – Super League
14:00 Nkwazi vs Kansanshi
15:00 Kabwe Warriors vs Chambishi FC
15:00 Lusaka Dynamos vs Nkana FC

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Black Rhinos vs CAPS United
16:00 Chicken Inn FC vs Tenax CS FC
16:00 WhaWha vs Bulawayo City FC
16:00 ZPC Kariba vs Triangle FC

➡️Uganda – Premier League
15:00 Arua Hill SC vs UPDF FC
15:00 SC Villa vs KCCA FC
15:00 Uganda Police vs Busoga United FC
15:00 Vipers SC vs Tooro United

➡️International – Women’s Friendlies
13:00 Montenegro Women vs Bosnia and Herzegovina Women

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.