Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi February 19,2022

Filed in Michezo by on 19/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi February 19,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League.

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Polisi Tanzania vs Kagera Sugar FC
16:00 Geita Gold FC vs Coastal Union FC

➡️England – Premier League
15:30 West Ham United vs Newcastle United
18:00 Arsenal vs Brentford
18:00 Aston Villa vs Watford
18:00 Brighton & Hove Albion vs Burnley
18:00 Crystal Palace vs Chelsea
18:00 Liverpool vs Norwich City
18:00 Southampton vs Everton
20:30 Manchester City vs Tottenham Hotspur

➡️England – Championship
15:30 Fulham vs Huddersfield Town
18:00 Blackburn Rovers vs Millwall
18:00 Bristol City vs Middlesbrough
18:00 Cardiff City vs Blackpool
18:00 Coventry City vs Barnsley
18:00 Derby County vs Peterborough United
18:00 Luton Town vs West Bromwich Albion
18:00 Preston North End vs Reading
18:00 Queens Park Rangers vs Hull City
18:00 Sheffield United vs Swansea City
18:00 Stoke City vsvBirmingham City

➡️England – League 1
18:00 Bolton Wanderers vs AFC Wimbledon
18:00 Cambridge United vs Accrington Stanley
18:00 Charlton Athletic vs Oxford United
18:00 Crewe Alexandra vs Portsmouth
18:00 Doncaster Rovers vs Sheffield Wednesday
18:00 Fleetwood Town vs Lincoln City
18:00 Gillingham vs Plymouth Argyle
18:00 Ipswich Town vs Burton Albion
18:00 Shrewsbury Town vs Morecambe
18:00 Sunderland vs Milton Keynes Dons
18:00 Wycombe Wanderers vs Cheltenham Town

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Granada vs Villarreal
18:15 Osasuna vs Atletico Madrid
20:30 Cadiz vs Getafe
23:00 Real Madrid vs Deportivo Alaves

➡️Italy – Serie A
17:00 Sampdoria vs Empoli
20:00 AS Roma vs Verona
22:45 Salernitana vs AC Milan

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Arminia Bielefeld vs Union Berlin
17:30 Augsburg vs Freiburg
17:30 VFB Stuttgart vs Bochum
17:30 Wolfsburg vs Hoffenheim
20:30 FC Cologne vs Eintracht Frankfurt

➡️France – Ligue 1
19:00 Lens vs Lyon
23:00 Nantes vs Paris Saint-Germain

➡️Netherlands – Eredivisie
18:30 NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk
20:45 Willem II vs Ajax Amstadam
23:00 AZ Alkmaar vs Heracles

➡️Scotland – Premiership
18:00 Hibernian vs Ross County
18:00 Livingston vs St. Mirren
18:00 Motherwell vs Aberdeen
18:00 St. Johnstone vs Hearts

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Gil Vicente vs Belenenses SAD
21:00 Pacos de Ferreira vs Vizela
23:30 Vitoria de Guimaraes vs Arouca

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Yeni Malatyaspor vs Antalyaspor
16:00 Kayserispor vs Giresunspor
19:00 Besiktas vs Altay

➡️Belgium – First Division A
18:15 Cercle Brugge vs Beerschot
20:30 Kortrijk vs Zulte Waregem
20:30 Oostende vs Standard Liegeb
22:45 Sporting Charleroi vsbUnion St.Gilloise

➡️Spain – Laliga Smartbank
18:00 Real Zaragoza vs Las Palmas
20:15 Girona vs Eibar
20:15 Tenerife vs UD Ibiza
23:00 Real Sociedad B vs Malaga

➡️Italy – Serie B
16:00 Ascoli vs Alessandria
16:00 L.R. Vicenza vs SPAL
16:00 Monza vs Pisa
16:00 Parma vs Ternana
16:00 Reggina vs Pordenone Calcio
18:15 Perugia vs Cremonese

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Holstein Kiel vs Karlsruher SC
15:30 Sandhausen vs Hamburger SV
15:30 Werder Bremen vs Ingolstadt
22:30 1. FC Nuremberg vs Jahn Regensburg

➡️France – Ligue 2
17:00 Sochaux vs AC Ajaccio
21:00 Guingamp vs Paris FC
21:00 Nancy vs Dunkerque
21:00 Nimes vs Grenoble
21:00 Niort vs Auxerre
21:00 Pau vs Caen
21:00 Quevilly vs Valenciennes
21:00 Rodez vs Amiens
21:00 SC Bastia vs Dijon

➡️Scotland – Championship
18:00 Hamilton Academical vs Greenock Morton
18:00 Inverness CT vs Ayr United
18:00 Kilmarnock vs Raith Rovers
18:00 Queen of South vs Arbroath

➡️India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs ATK Mohun Bagan FC
19:00 Hyderabad FC vs FC Goa

➡️Israel – Premier League
16:00 Maccabi Petach Tikva vs Maccabi Netanya
18:30 Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona
19:00 Hapoel Jerusalem vs FC Ashdod
20:50 Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem

➡️Africa – Champions League: Group A
16:00 Al-Merreikh vs Mamelodi Sundowns FC

➡️Africa – Champions League: Group C
19:00 Galaxy vs Etoile du Sahel
22:00 CR Belouizdad vs Esperance

➡️Africa – Champions League: Group D
16:00 Petro Atletico vs Wydad Casablanca
19:00 Sagrada Esperanca vs El Zamalek

➡️International – Club Friendlies
11:30 Arsenal Tula vs FC Orenburg
12:15 SK Lisen vs FC Slovan Rosice
14:00 FK Akhmat vs FC Volgar
15:00 GKS Tychy vs Hutnik Krakow
15:00 Spartak Moscow vs Shakhter Karagandy
16:00 Helsingborg vs FC Helsingoer
16:00 Sarpsborg 08 vs Fredrikstad
17:00 Khimki vs Krylya Sovetov Samara
21:00 Austin FC vs Chicago Fire
21:00 Molde vs Lokomotiv Moscow
21:00 Orlando City vs Tampa Bay Rowdies
23:00 Los Angeles FC vs New York Red Bulls

➡️Botswana – Premier League
17:00 Botswana Defence Force XI vs Sua Flamingoes
17:00 Morupule Wanderers vs Orapa United FC
17:00 Township Rollers vs Gaborone United

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
17:00 Diables Noirs vs Inter Club Brazzaville

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Sporting Gagnoa vs San Pedro
18:30 Stella Club vs Academia F. Amadou Diallo
20:45 Club Omnisports de Korhogo vs Racing Club Dabidjan

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 Difaa El Jadida vs Chabab Mohammedia
20:15 FUS Rabat vs MAS Fes

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Enyimba vs MFM FC

➡️South Africa – Premier League
16:30 Chippa United vs Royal AM
19:00 Moroka Swallows vs TS Galaxy

➡️South Africa – 1st Division
16:30 Cape Town All Stars vs Free State Stars
16:30 Richards Bay vs JDR Stars
16:30 TS Sporting vs Cape Town Spurs
16:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila vs University of Pretoria
16:30 Uthongathi FC vs Jomo Cosmos

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Douanes vs Cneps
19:30 Casa Sport vs US Goree
19:30 Diaraf vs Guediawaye FC
19:30 Mbour Petite Cote vs AS Dakar Sacre Coeur

➡️Uganda – Premier League
16:00 KCCA FC vs Onduparaka FC

➡️Rwanda – National Football League
16:00 AS Kigali vs Gorilla FC

➡️Zambia – Super League
16:00 Chambishi FC vs Konkola Blades
16:00 Indeni FC vs Green Buffaloes
16:00 Kabwe Warriors vs Green Eagles
16:00 Kansanshi vs Kafue Celtic
16:00 Nkwazi vs Buildcon
16:00 Zesco United vs Nkana FC

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Chicken Inn FC vs Bulawayo Chiefs
16:00 FC Platinum vs Dynamos
16:00 Yadah FC vs Black Rhinos

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *