Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi January 08,2022

Filed in Michezo by on 08/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi January 08,2022

➡️Zanzibar – Mapinduzi Cup
16:15 Azam FC vs Yosso Boys vs

➡️England – FA Cup
15:15 Mansfield Town vs Middlesbrough
15:30 Bristol City vs Fulham
15:30 Burnley vs Huddersfield Town
15:30 Coventry City vs Derby County
15:30 Hartlepool United vs Blackpool
15:45 Millwall vs Crystal Palace
18:00 Barnsley vs Barrow
18:00 Boreham Wood vs AFC Wimbledon
18:00 Kidderminster Harriers vs Reading
18:00 Leicester City vs Watford
18:00 Newcastle United vs Cambridge United
18:00 Peterborough United vs Bristol Rovers
18:00 Port Vale vs Brentford
18:00 Queens Park Rangers vs Rotherham United
18:00 West Bromwich Albion vs Brighton & Hove Albion
18:00 Wigan Athletic vs Blackburn Rovers
20:30 Birmingham City vs Plymouth Argyle
20:30 Chelsea vs Chesterfield
20:30 Hull City vs Everton
20:30 Swansea City vs Southampton
20:45 Yeovil Town vs AFC Bournemouth

➡️England – League 1
15:30 Wycombe Wanderers vs Sunderland
18:00 Accrington Stanley vs Milton Keynes Dons
18:00 Cheltenham Town vs Burton Albion
18:00 Doncaster Rovers vs Fleetwood Town
18:00 Gillingham vs Ipswich Town
18:00 Lincoln City vs Oxford United

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Levante vs Mallorca
18:15 Real Sociedad vs Celta Vigo
20:30 Granada vs FC Barcelona
23:00 Real Madrid vs Valencia

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Bayer Leverkusen vs Union Berlin
17:30 Freiburg vs Arminia Bielefeld
17:30 Greuther Furth vs VfB Stuttgart
17:30 Hoffenheim vs Augsburg
17:30 RB Leipzig vs Mainz
20:30 Eintracht Frankfurt vs Borussia Dortmund

➡️France – Ligue 1
23:00 Lens vs Rennes

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Gaziantep FK vs Fatih Karagumruk
16:00 Alanyaspor vs Istanbul Basaksehir
16:00 Kasimpasa vs Hatayspor
19:00 Galatasaray vs Giresunspor

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Vizela vs Moreirense
21:00 Estoril vs FC Porto
23:30 Boavista vs Tondela

➡️Spain – Laliga Smartbank
18:00 Cartagena vs SD Huesca
18:00 UD Ibiza vs Alcorcon
20:15 Real Valladolid vs Burgos CF
23:00 Leganes vs Real Sociedad B

➡️France – Ligue 2
17:00 Le Havre vs Sochaux
21:00 Dijon vs Nimes
21:00 Grenoble vs Auxerre
21:00 Pau vsvRodez
21:00 SC Bastia vs Quevilly
21:00 Valenciennes vs Guingamp

➡️Netherlands – Eerste Divisie
20:45 FC Den Bosch vs FC Emmen
23:00 NAC Breda vs FC Eindhoven

➡️Scotland – Championship
18:00 Ayr United vs Arbroath
18:00 Greenock Morton vs Dunfermline Athletic
18:00 Hamilton Academical vs Partick Thistle
18:00 Inverness CT vs Raith Rovers
18:00 Queen of South vs Kilmarnock

➡️Scotland – League 1
18:00 Airdrieonians vs East Fife
18:00 Clyde vs Cove Rangers
18:00 Falkirk vs Dumbarton
18:00 Montrose vsvAlloa Athletic
18:00 Queen’s Park vs Peterhead

➡️International – Club Friendlies
13:00vAustria Wien vs SC Mannswoerth
14:00 Viborg vs Hobro
14:30 Hannover 96 vs Werder Bremen
15:30 Borussia Monchengladbach vs Viktoria Cologne
15:30 Darmstadt vs Jahn Regensburg
16:00 Dynamo Dresden vs Erzgebirge Aue
16:00 Eupen vs Kaiserslautern
16:30 Kriens vs Luzern
17:00 FC Heidenheim vs Oud-Heverlee Leuven
17:00 Young Boys vs Thun
17:15 Club Brugge vs Puskas FC Academy

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 NC Magra vs HB Chelghoum Laid
16:30 Olympique de Medea vs NA Hussein Dey
16:30 RC Relizane vs ES Setif
16:30 WA Tlemcen vs USM Alger

➡️Angola – Girabola
17:00 Sagrada Esperanca vs Primeiro de Agosto
17:30 Sporting Cabinda vs CD Lunda Sul
17:30 Sporting de Benguela vs Kuando Kubango FC
18:30 Petro Atletico vs GD Interclube
18:30 Progresso Associacao Do Sambizanga vs Kabuscorp SCP

➡️Botswana – Premier League
17:00 BR Highlanders vs Orapa United FC
17:00 Galaxy vs Security Systems
17:00 Gilport Lions vs Gaborone United
17:00 Masitoaka vs Prisons XI
17:00 Mogoditshane Fighters vs Botswana Defence Force XI
17:00 Morupule Wanderers vs Township Rollers

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 AS Kondzo vs V. Club Mokanda
18:00 Etoile Du Congo vs AS Cheminots

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30 Etoile du Kivu vs Sanga Balende
16:30 Simba vs Don Bosco
17:00 AC Kuya Sport vs AC Rangers

➡️Ghana – Premier League
18:00 Accra Lions vs WAFA
18:00 Bibiani Gold Stars vs Hearts of Oak

➡️India – Super League
17:00 ATK Mohun Bagan FC vs Odisha FC
19:00 FC Goa vs Chennaiyin FC

➡️Israel – Premier League
16:00 Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv
18:30 Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona
18:45 Maccabi Petach Tikva vs Maccabi Haifa
21:00 Maccabi Tel Aviv vs Hapoel Beer Sheva

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 SOL FC vs Stella Club
18:30 Sporting Gagnoa vs Lys Sassandra
21:00 Bassam vs San Pedro

➡️Kenya – Premier League
15:00 Bandari vs Kenya Police
15:00 FC Talanta vs Nairobi City Stars
15:00 Kariobangi Sharks vs Kakamega Homeboyz
15:00 Ulinzi Stars vs Sofapaka

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Pikine vs Cneps
19:30 ASC Linguere vs ASC Diambars
19:30 Casa Sport vs AS Douanes
19:30 Diaraf vs ASEC Ndiambour
19:30 Generation Foot vs US Goree
19:30 Mbour Petite Cote vs Teungueth FC

➡️Zambia – Super League
14:00 Red Arrows vs Zesco United
16:00 Nkwazi vs Nkana FC
16:00 Power Dynamos vs Konkola Blades

➡️Uganda – Premier League
15:00 Onduparaka FC vs Tooro United
15:00 SC Villa vs UPDF FC
15:00 URA FC vs KCCA FC
15:00 Vipers SC vs BUL FC

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.