Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi January 15,2022

Filed in Michezo by on 15/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi January 15,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Biashara Mara United vs Kagera Sugar
19:00 Dodoma Jiji FC vs Geita Gold FC

➡️England – Premier League
15:30 Manchester City vs Chelsea
18:00 Newcastle United vs Watford
18:00 Norwich City vs Everton
18:00 Wolverhampton Wanderers vs Southampton
20:30 Aston Villa vs Manchester United

➡️England – Championship
15:30 Cardiff City vs Blackburn Rovers
15:30 Luton Town vs AFC Bournemouth
18:00 Derby County vs Sheffield United
18:00 Fulham vs Bristol City
18:00 Huddersfield Town vs Swansea City
18:00 Middlesbrough vs Reading
18:00 Millwall vs Nottingham Forest
18:00 Peterborough United vs Coventry City
18:00 Preston North End vs Birmingham City
18:00 Queens Park Rangers vs West Bromwich Albion

➡️England – League 1
18:00 AFC Wimbledon vs Morecambe
18:00 Accrington Stanley vs Sunderland
18:00 Bolton Wanderers vs Ipswich Town
18:00 Cheltenham Town vs Charlton Athletic
18:00 Crewe Alexandra vs Shrewsbury Town
18:00 Doncaster Rovers vs Wigan Athletic
18:00 Fleetwood Town vs Rotherham United
18:00 Gillingham vs Burton Albion
18:00 Lincoln City vs Cambridge United
18:00 Portsmouth vs Milton Keynes Dons
18:00 Sheffield Wednesday vs Plymouth Argyle
18:00 Wycombe Wanderers vs Oxford United

➡️Italy – Serie A
17:00 Sampdoria vs Torino
20:00 Salernitana vs Lazio
22:45 Juventus vs Udinese

➡️Germany – Bundesliga
17:30 FC Cologne vs Bayern Munich
17:30 Mainz vs Bochum
17:30 Union Berlin vs Hoffenheim
17:30 VfB Stuttgart vs RB Leipzig
17:30 Wolfsburg vs Hertha Berlin
20:30 Borussia Monchengladbach vs Bayer Leverkusen

➡️France – Ligue 1
19:00 Saint-Etienne vs Lens
23:00 Paris Saint-Germain vs Brest

➡️Netherlands – Eredivisie
20:45 NEC Nijmegen vs Heracles
22:00 FC Twente vs SC Heerenveen
22:00 Feyenoord vs Vitesse
23:00 Go Ahead Eagles vs RKC Waalwijk

➡️Africa Cup Of Nations – Group D
19:00 Nigeria vs Sudan
22:00 Guinea-Bissau vs Egypt

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Adana Demirspor vs Kayserispor
16:00 Fatih Karagumruk vs Rizespor
16:00 Sivasspor vs Trabzonspor
19:00 Antalyaspor vs Fenerbahce

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Boavista vs Gil Vicente
21:00 Benfica vs Moreirense
21:00 SC Braga vs Maritimo

➡️Spain – Copa Del Rey
18:00 Mallorca vs Espanyol
20:30 Girona vs Rayo Vallecano
20:30 Sporting Gijon vs Cadiz
23:30 Real Betis vs Sevilla

➡️Belgium – First Division A
18:15 Oud-Heverlee Leuven vs KV Mechelen
20:30 RFC Seraing vs Union St.Gilloise
20:30 Zulte Waregem vs Oostende
22:45 Club Brugge vs St.Truiden

➡️Italy – Serie B
16:00 Cremonese vs Como
16:00 Reggina vs Brescia
18:15 Pisa vs Frosinone

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 1. FC Nuremberg vs Paderborn
15:30 St. Pauli vs Erzgebirge Aue
15:30 Werder Bremen vs Fortuna Dusseldorf
22:30 Darmstadt vs Karlsruher SC

➡️France – Ligue 2
21:00 Guingamp vs Grenoble
21:00 Nancy vs SC Bastia
21:00 Rodez vs Dijon
21:00 Sochaux vs Caen
21:00 Toulouse vs Pau

➡️Netherlands – Eerste Divisie
18:30 ADO Den Haag vs TOP Oss

➡️Scotland – Championship
18:00 Ayr United vs Greenock Morton
18:00 Dunfermline Athletic vs Hamilton Academical
18:00 Inverness CT vs Queen of South
18:00 Raith Rovers vs Arbroath

➡️Scotland – League 1
18:00 Airdrieonians vs Falkirk
18:00 Alloa Athletic vs Queen’s Park
18:00 Cove Rangers vs Montrose
18:00 Dumbarton vs East Fife
18:00 Peterhead vs Clyde

➡️International – Friendlies
14:00 Iceland vs South Korea

➡️Turkey – 1st Lig
13:30 Denizlispor vs Manisa FK
16:00 Istanbulspor vs Umraniyespor
19:00 Kocaelispor vs Ankaragucu

➡️India – Super League
17:00 ATK Mohun Bagan FC vs Bengaluru FC

➡️Israel – Premier League
16:00 Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Nof HaGalil
18:30 Hapoel Haifa vs Maccabi Petach Tikva
20:50 Hapoel Jerusalem vs Maccabi Tel Aviv

➡️International – Club Friendlies
13:00 Kolding IF vs SoenderjyskE
13:00 Lausanne vs FC Stade Lausanne-Ouchy
14:00 Sion vs Servette
15:00 Young Boys vs Grasshopper
15:30 LASK vs Grazer AK
16:00 Austria Wien vs SC Team Wiener Linien
16:00 FC Vaduz vs Lugano
16:30 Luzern vs Winterthur
16:30 Sturm Graz vs Fehervar FC
17:00 SCR Altach vs St. Gallen

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 HB Chelghoum Laid vs WA Tlemcen
17:00 NA Hussein Dey vs ES Setif

➡️Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Recreativo do Libolo
17:00 Sagrada Esperanca vs Primeiro de Agosto

➡️Botswana – Premier League
15:00 Botswana Defence Force XI vs Orapa United FC
17:00 BR Highlanders vs Security Systems
17:00 Galaxy vs Gaborone United
17:00 Mogoditshane Fighters vs Extension Gunners
17:00 Morupule Wanderers vs Prisons XI
17:00 Police XI vs Masitoaka
17:00 Township Rollers vs Gilport Lions
20:00 Notwane FC vs Sua Flamingoes

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 FC Nathalys de Pointe-Noire vs Diables Noirs
18:00 AS Cheminots vs AS Otoho

➡️Ghana – Premier League
18:00 Berekum Chelsea vs Asante Kotoko SC

➡️Kenya – Premier League
15:00 Kariobangi Sharks vs AFC Leopards
15:00 Mathare United vs Kenya Police

➡️Nigeria – NPFL
16:00 Akwa United vs Katsina United

➡️Zambia – Super League
13:00 Konkola Blades vs Lusaka Dynamos
14:00 Indeni FC vs Chambishi FC
16:00 Kafue Celtic vs Forest Rangers
16:00 Kansanshi vs Red Arrows
16:00 Prison Leopards vs Buildcon

➡️Rwanda – National Football League
13:30 AS Kigali vs Rutsiro FC
16:00 Espoir FC vs Etoile de Lest

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.