Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi January 22,2022

Filed in Michezo by on 22/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi January 22,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Tanzania Prisons FC vs Azam FC
16:00 Biashara Mara United FC vs Geita Gold FC
16:00 Mtibwa Sugar vs Simba SC

➡️England – Premier League
15:30 Everton vs Aston Villa
18:00 Brentford vs Wolverhampton Wanderers
18:00 Leeds United vs Newcastle United
18:00 Manchester United vs West Ham United
20:30 Southampton vs Manchester City

➡️England – Championship
15:30 Bristol City vs Cardiff City
15:30 Nottingham Forest vs Derby County
18:00 AFC Bournemouth vs Hull City
18:00 Birmingham City vs Barnsley
18:00 Blackpool vs Millwall
18:00 Coventry City vs Queens Park Rangers
18:00 Reading vs Huddersfield Town
18:00 Sheffield United vs Luton Town
18:00 Stoke City vsvFulham
18:00 Swansea City vs Preston North End
18:00 West Bromwich Albion vs Peterborough United

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Levante vs Cadiz
18:15 Villarreal vs Mallorca
20:30 Sevilla vs Celta Vigo
23:00 Atletico Madrid vs Valencia

➡️Italy – Serie A
17:00 Genoa vs Udinese
20:00 Inter Milan vs Venezia
22:45 Lazio vs Atalanta

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Bayer Leverkusen vs Augsburg
17:30 Borussia Monchengladbach vs Union Berlin
17:30 Freiburg vs VfB Stuttgart
17:30 Greuther Furth vs Mainz
17:30 Hoffenheim vs Borussia Dortmund
20:30 Bochum vs FC Cologne

➡️France – Ligue 1
19:00 Brest vs Lille
23:00 Lens vs Marseille

➡️Netherlands – Eredivisi
20:45 Vitesse vs FC Groningen
22:00 AZ Alkmaar vs Cambuur
22:00 SC Heerenveen vs PEC Zwolle
23:00 Willem II vs FC Twente

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Yeni Malatyaspor vs Besiktas
16:00 Adana Demirspor vs Fatih Karagumruk
16:00 Sivasspor vs Fenerbahce
19:00 Istanbul Basaksehir vs Goztepe

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Moreirense vs Santa Clara
21:00 Tondela vs Vizela
23:30 Sporting CP vs SC Braga

➡️Belgium – First Division A
18:15 Kortrijk vs Eupen
20:30 Beerschot vs Oud-Heverlee Leuven
20:30 St.Truiden vs RFC Seraing
22:45 Sporting Charleroi vs KAA Gent

➡️Spain – Laliga Smartbank
18:00 Real Zaragoza vs Real Valladolid
20:15 Fuenlabrada vs Las Palmas
23:00 Malaga vs UD Ibiza

➡️Italy – Serie B
16:00 Alessandria vs Benevento
16:00 Brescia vs Ternana
16:00 Como vs Crotone
16:00 Cosenza vs Ascoli
16:00 Monza vs Reggina
16:00 SPAL vs Pisa
18:15 Perugia vs Pordenone Calcio

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Hansa Rostock vs FC Heidenheim
15:30 Ingolstadt vs Darmstadt
15:30 Paderborn vs Werder Bremen
22:30 Erzgebirge Aue vs Schalke 04

➡️France – Ligue 2
21:00 Amiens vs Guingamp
21:00 Dijon vs Quevilly
21:00 Dunkerque vs Sochaux
21:00 Le Havre vs Rodez
21:00 SC Bastia vs Toulouse

➡️Netherlands – Eerste Divisie
18:30 FC Emmen vs NAC Breda

➡️Scotland – Scottish Cup
15:30 Auchinleck Talbot vs Hearts
18:00 Aberdeen vs Edinburgh City
18:00 Arbroath vs Darvel FC
18:00 Ayr United vs St. Mirren
18:00 Banks O’Dee vs Raith Rovers
18:00 Clydebank vs Annan Athletic
18:00 Dumbarton vs Dundee FC
18:00 Kelty Hearts vs St. Johnstone
18:00 Kilmarnock vs Dundee United
18:00 Livingston vs Ross County
18:00 Motherwell vs Greenock Morton
18:00 Partick Thistle vs Airdrieonians
18:00 Peterhead vs East Kilbride
20:30 Alloa Athletic vs Celtic

➡️Scotland – Championship
18:00 Dunfermline Athletic vs Inverness CT

➡️Scotland – League 1
18:00 Clyde vs Queen’s Park
18:00 East Fife vs Falkirk

➡️Scotland – League 2
18:00 Cowdenbeath vs Stranraer

➡️International – Club Friendlies
13:00 Silkeborg vs Middelfart
14:00 FK Akhmat vs Lechia Gdansk
14:00 SK Austria Klagenfurt vs Rogaska
15:00 Broendby IF vs Lyngby
15:00 Djurgaarden vs Vaesteraas IK
15:00 Rapid Wien vs Pogon Szczecin
15:00 Young Boys vs Lausanne
16:00 FC Nordsjaelland vs Viborg
16:00 FC Zuerich vs
Wil
16:00 SV Ried vs FC Juniors OOe
16:00 Sirius vs Orebro SK
16:00 Zenit St. Petersburg vs Botev Plovdiv
16:30 Lugano vs Chiasso
16:30 Luzern vs SCR Altach
17:00 Basel vs Xamax
17:00 FC Salzburg vs FC Ddmira Wacker Modling
17:00 Krylya Sovetov Samara vs NK Celje
17:00 LASK vs Maribor
17:00 TSV Hartberg vs FC Lviv
17:30 Rapid Wien vs Teplice
18:00 FC Rostov vs Sparta Prague
19:00 Lokomotiv Moscow vs Jablonec

➡️India – Super League
17:00 Chennaiyin FC vs Northeast United FC

➡️Israel – Premier League
16:00 Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Haifa
18:20 Maccabi Tel Aviv vs Maccabi Netanya
19:00 Hapoel Hadera vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona
20:50 Maccabi Haifa vs Hapoel Jerusalem

➡️Angola – Girabola
17:30 GD Interclube vs Recreativo do Libolo
17:30 Petroleos Do Lobito vs Primeiro de Agosto
17:30 Sagrada Esperanca vs CD Lunda Sul
17:30 Sporting Cabinda vs Kabuscorp SCP
17:30 Sporting de Benguela vs CR Caala
18:30 Petro Atletico vs Kuando Kubango FC
18:30 Progresso Associacao Do Sambizanga vs CD Huila

➡️Botswana – Premier League
16:30 Masitoaka vs Galaxy

➡️Ghana – Premier League
18:00 Accra Lions vs Ashanti Gold
18:00 Karela United vs Hearts of Oak

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 AS Bng vs AS Kondzo
17:00 AS Cheminots vs V. Club Mokanda
18:00 Inter Club Brazzaville vs Cara Brazzaville

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30 Simba vs AC Rangers

➡️Kenya – Premier League
15:00 Gor Mahia vs Nairobi City Stars
15:00 KCB vs Posta Rangers

➡️Zambia – Super League
14:00 Indeni FC vs Kafue Celtic
16:00 Buildcon vs Forest Rangers
16:00 Chambishi FC vsvZesco United
16:00 Kabwe Warriors vs Kansanshi
16:00 Power Dynamos vs Prison Leopards
16:00 Red Arrows vs Nkana FC
16:00 Zanaco vs Green Buffaloes

telegram Nijuze Habari

Tags: , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.