telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi March 12,2022

Filed in Michezo by on 12/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi March 12,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi, Ratiba ya Soka leo Jumamosi, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumamosi, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Ijumaa, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC, Yanga SC vs Somalia, Somalia vs Young Africans SC.

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Mbeya City FC vs Kagera Sugar FC
16:00 Coastal Union FC vs Ruvu Shooting

➡️Tanzania – Friendly March
19:00 Young Africans SC vs Somalia

➡️England – Premier League
15:30 Brighton & Hove Albion vs Liverpool
18:00 Brentford vs Burnley
20:30 Manchester United vs Tottenham Hotspur

➡️England – Championship
15:30 Barnsley vs Fulham
18:00 AFC Bournemouth vs Derby County
18:00 Birmingham City vs Hull City
18:00 Blackburn Rovers vs Bristol City
18:00 Blackpool vs Swansea City
18:00 Cardiff City vs Preston North End
18:00 Coventry City vs Sheffield United
18:00 Millwall vs Middlesbrough
18:00 Nottingham Forest vs Reading
18:00 Peterborough United vs Stoke City

➡️England – League 1
18:00 Accrington Stanley vs Charlton Athletic
18:00 AFC Wimbledon vs Lincoln City
18:00 Bolton Wanderers vs Plymouth Argyle
18:00 Burton Albion vs Fleetwood Town
18:00 Doncaster Rovers vs Gillingham
18:00 Ipswich Town vs Portsmouth
18:00 Milton Keynes Dons vs Wigan Athletic
18:00 Morecambe vs Cheltenham Town
18:00 Sheffield Wednesday vs Cambridge United
18:00 Shrewsbury Town vs Oxford United
18:00 Sunderland vs Crewe Alexandra
18:00 Wycombe Wanderers vs Rotherham United

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Levante vs Espanyol
18:15 Granada vs Elche
20:30 Villarreal vs Celta Vigo
23:00 Getafe vs Valencia

➡️Italy – Serie A
17:00 Salernitana vs Sassuolo
17:00 Spezia vs Cagliari
20:00 Sampdoria vs Juventus
22:45 AC Milan vs Empoli

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Freiburg vs Wolfsburg
17:3 Hoffenheim vs FC Bayern Munich
17:30 Union Berlin vs VFB Stuttgart
20:30 Borussia Monchengladbach vs Hertha Berlin

➡️France – Ligue 1
19:00 Montpellier vs Nice
23:00 Troyes vs Nantes

➡️Netherlands – Eredivisie
18:30 Sparta Rotterdam vs Go Ahead Eagles
20:45 FC Groningen vs NEC Nijmegen
23:00 RKC Waalwijk vs SC Heerenveen

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Estoril vs Portimonense
18:30 Famalicao vs Santa Clara
21:00 Arouca vs Pacos de Ferreira
23:30 Belenenses SAD vs Boavista

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Hatayspor vs Fatih Karagumruk
16:00 Altay vs Yeni Malatyaspor
16:00 Kasimpasa vs Rizespor
19:00 Trabzonspor vs Goztepe

➡️Scotland – Scottish Cup
22:45 Hearts vs St. Mirren

➡️Belgium – First Division A
18:15 KV Mechelen vs Sporting Charleroi
20:30 Cercle Brugge vs Kortrijk
20:30 Zulte Waregem vs Eupen
22:45 Oostende vs Club Brugge

➡️Spain – Laliga Smartbank
18:00 Mirandes vs Cartagena
18:00 UD Ibiza vs Leganes
20:15 Almeria vs Luga
20:15 Las Palmas vs Girona
23:00 Malaga vs Ponferradina

➡️Italy – Serie B
16:00 Lecce vs Brescia
16:00 Reggina vs Perugia
16:00 Ternana vs Cosenza
18:15 Benevento vs Crotone
18:15 Frosinone vs Alessandria
18:15 Monza vs L.R. Vicenza
18:15 Pordenone Calcio vs Como
18:15 SPAL vs Ascoli

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Dynamo Dresden vs St. Paul
15:30 Paderborn vs Fortuna Dusseldorf
22:30 FC Heidenheim vs Werder Bremen

➡️France – Ligue 2
17:00 AC Ajaccio vs SC Bastia
17:00 Auxerre vs Sochaux
21:00 Amiens vs Nancy
21:00 Caen vs Toulouse
21:00 Dunkerque vs Pau
21:00 Grenoble vs Rodez
21:00 Guingamp vs Quevilly
21:00 Le Havre vsbNimes
21:00 Paris FC vs Niort
21:00 Valenciennes vs Dijon

➡️Scotland – Championship
18:00 Greenock Morton vs Partick Thistle
18:00 Hamilton Academical vs Dunfermline Athletic
18:00 Inverness CT vs Arbroath
18:00 Queen of South vs Raith Rovers

➡️Scotland – League 1
18:00 Cove Rangers vs Clyde
18:00 East Fife vs Dumbarton
18:00 Falkirk vs Airdrieonians
18:00 Peterhead vs Montrose
18:00 Queen’s Park vs Alloa Athletic

➡️Scotland – League 2
18:00 Annan Athletic vs Elgin City
18:00 Forfar Athletic vs Stirling Albion
18:00 Kelty Hearts vs Albion Rovers
18:00 Stenhousemuir vs Edinburgh City

➡️USA – Major League Soccer
21:00 New York City FC vs CF Montreal
21:30 Columbus Crew vs Toronto FC
21:30 Inter Miami CF vs Los Angeles FC
23:30 Seattle Sounders FC vs LA Galaxy

➡️Switzerland – Super League
20:00 FC Zuerich vs St. Gallen
22:30 Sion vs Lugano

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 NA Hussein Dey vs ASO Chlef
16:30 RC Arbaa vs JS Kabylie

➡️Angola – Girabola
17:30 GD Interclube vs CD Huila
17:30 Petroleos Do Lobito vs Progresso Associacao Do Sambizanga

➡️Argentina – Primera Nacional
23:00 CSD Flandria vs Atletico Rafaela
23:00 Deportivo Madryn vs Brown de Adrogue
23:00 Deportivo Riestra vs CA Chaco For Ever
23:00 Quilmes vs Sacachispas FC

➡️Africa – Champions League: Group A
16:00 Mamelodi Sundowns FC vs Al Ahly

➡️Africa – Champions League: Group B
19:00 Horoya AC vs Raja Casablanca
22:00 ES Setif vs AmaZulu FC

➡️Africa – Champions League: Group C
16:00 Etoile du Sahel vs Esperance

➡️Africa – Champions League: Group D
19:00 Petro Atletico vs Sagrada Esperanca

➡️International – Club Friendlies
16:00 Helsingborg vs Joenkoepings Soedra
16:00 Vaernamo vs Mjaellby
16:00 Varbergs BoIS FC vs GAIS
18:00 Hamarkameratene vs Tromsoe

➡️Israel – Premier League
16:00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs FC Ashdod
20:00 Hapoel Hadera vs Maccabi Tel Aviv
20:00 Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya
20:00 Maccabi Petach Tikva vs Bnei Sakhnin

➡️Egypt – Cup
16:00 El Gounah vs Banha
19:00 Ceramica Cleopatra vs Al-Ittihad Al-Sakandary
19:00 Ismaily SC vs Petrojet

➡️Ghana – Premier League
18:00 Accra Lions vs Dreams FC
18:00 Berekum Chelsea vs Karela United

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 JS Talangai vs AS Cheminots
18:00 AS Kondzo vs FC Nathalys de Pointe-Noire

➡️Kenya – Premier League
15:00 FC Talanta vs Ulinzi Stars
15:00 KCB vs Wazito FC
15:00 Tusker FC vs Kariobangi Sharks

➡️Morocco – Cup
20:00 Renaissance Club Zemamra vs Hassania Agadir
22:30 Ittifaq Marrakech vs Wydad Casablanca
22:30 Rapide Club Oued Zem vs Difaa El Jadida

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Enyimba vs Plateau United
18:00 Niger Tornadoes vs Remo Stars

➡️Botswana – Premier League
16:30 Gilport Lions vs Police XI
17:00 BR Highlanders vs Extension Gunners
17:00 Orapa United FC vs Township Rollers
17:00 Prisons XI vs Mogoditshane Fighters

➡️South Africa – Cup
16:00 Sinenkani FC vs Tshakhuma Tsha Madzivhandila
19:00 Platinum City Rovers vs SuperSport United

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Dakar Sacre Coeur vs ASC Linguere
19:30 Mbour Petite Cote vs Generation Food
19:30 Teungueth FC vs AS Pikine

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Black Rhinos vs FC Platinum
16:00 Bulawayo City FC vs CAPS United
16:00 Harare City vs Chicken Inn FC
16:00 Ngezi Platinum FC vs Cranborne Bullets FC
16:00 ZPC Kariba vs Bulawayo Chiefs

➡️Uganda – Premier League
16:00 KCCA FC vs SC Villa

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *