Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi November 20,2021

Filed in Michezo by on 20/11/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumamosi November 20,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Mbeya City FC vs Mtibwa Sugar FC
16:00 Kagera Sugar FC vs Geita Gold FC
16:00 Namungo FC Vs Young Africans SC

➡️Tanzania – Championship
16:00 Ihefu SC vs Fountain Gate FC
16:00 Mashujaa FC vs African Sports FC
16:00 Kitayosce FC vs JKT Tanzania FC
16:00 African Lyon FC vs Gwambina FC
16:00 Green Warriors FC vs Pamba FC

➡️England – Premier League
15:30 Leicester vs Chelsea
18:00 Aston Villa vs Brighton
18:00 Burnley vs Crystal Palace
18:00 Newcastle United vs Brentford
18:00 Norwich City vs Southampton
18:00 Watford vs Manchester Utd
18:00 Wolves vs West Ham United
20:30 Liverpool vs Arsenal

➡️Italy – Serie A
17:00 Atalanta vs Spezia
20:00 Lazio vs Juventus
22:45 Fiorentina vs AC Milan

➡️Spain – LaLiga
16:00 Celta Vigo vs Villarreal
18:15 Sevilla vs Alaves
20:30 Atletico de Madrid vs Osasuna
23:00 FC Barcelona vs Espanyol

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Arminia Bielefeld vs Wolfsburg
17:30 Bayer Leverkusen vs Bochum
17:30 Borussia Monchengladbach vs Greuther Furth
17:30 Borussia Dortmund vs Stuttgart
17:30 Hoffenheim vs RB Leipzig
20:30 Union Berlin vs Hertha Berlin

➡️France – Ligue 1
19:00 Paris SG vs Nantes
23:00 Rennes vs Montpellier

➡️Netherlands – Eredivisie
18:30 PSV vs Vitesse
20:45 Sparta Rotterdam vs Twente
22:00 AZ Alkmaar vs Nijmegen
23:00 Heracles vs Sittard

➡️Belgium – Jupiler Pro League
18:15 Cercle Brugge KSV vs Charleroi
20:30 Leuven vs Seraing
20:30 Waregem vs KAA Gent
22:45 St.Liege vs Eupen

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Hatayspor vs Antalyaspor
16:00 Basaksehir vs Sivasspor
16:00 Giresunspor vs Yeni Malatyaspor
19:00 Alanyaspor vs Besiktas

➡️Turkey – 1. Lig
13:30 Erzurum BB vs Boluspor
16:00 Menemenspor vs Balikesirspor
19:00 Bursaspor vs Istanbulspor AS
19:00 Genclerbirligi Vs Tuzlaspor

➡️England – Championship
15:30 Sheffield United vs Coventry
18:00 Bristol City vs Blackburn
18:00 Fulham vs Barnsley
18:00 Huddersfield vs West Brom
18:00 Hull City vs Birmingham
18:00 Middlesbrough vs Millwall
18:00 Preston vs Cardiff
18:00 Reading vs Nottingham
18:00 Stoke City vs Peterborough
18:00 Swansea vs Blackpool

➡️Scotland – Premiership
18:00 Dundee United vs Aberdeen
18:00 Motherwell vs Hearts
15:00 St. Mirren vs Livingston

➡️South America – Copa Sudamericana: Final
23:00 Athletico Paranaense vs Bragantino

➡️Brazil – Serie A
22:00 Atletico MG Juventude
22:00 Chapecoense AF vs Gremio
22:00 Fortaleza vs Palmeiras

➡️Argentina – Primera Division
23:00 Rosario Central vs Atletico Tucuman
00:15 Boca Juniors vs Sarmiento

➡️Russia – Premier League
14:00 Krylya Sovetov Samara vs Ural
16:30 Lokomotiv Moscow vs FK Akhmat
16:00 FC Krasnodar vs
Spartak Moscow

➡️Botswana – Premier League
14:30 Gaborone United vs Masitoaka
14:30 Sua Flamingoes vs BR Highlanders
16:00 Botswana Defence Force XI vs Extension Gunners
16:00 Notwane FC vs Gilport Lions
16:00 Orapa United FC vs Prisons XI

➡️Uganda – Premier League
15:00 Express FC vs SC Villa
15:00 Onduparaka FC vs Uganda Police
15:00 URA FC vs BUL FC

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 CR Be Louis dad vs Medea
16:30Magra vs Paradou
17:00 ASO Chlef vs Hussein Dey
17:00 Relizane Vs MC Alger
17:00 Tlemcen vs Constantine
20:00 USM Alger vs Biskra

➡️Angola – Girabola
17:00 Sagrada vs C.R.D. Libolo
17:30 Academica vs Sporting de Cabinda
17:30 Interclube vs Bravos do Maquis
17:30 Petro Atletico vs Wiliete

➡️Burundi – Primus League
16:00Aigle Noir Vs Rukinzo
16:00 Royal de Muramvya vs Flambeau de l’Est
16:00 TOP Junior vs
Bujumbura C
16:00 Vital’O vs Les Crocos

➡️DR Congo – Ligue 1
16:00 Sanga Balende vs St Eloi Lupopo

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 FAR Rabat vs Olympique de Safi
18:15 Berkane vs FUS Rabat
22:30 Maghreb Fez vs Hassania Agadir

➡️Morocco – Botola 2
1730 Sale vs RAC Casablanca
17:30 Stade Maritain vs Chabab Benguerir
1730 TAS Casablanca vs Wydad Fes

➡️South Africa – Premier League
16:30 Golden Arrows vs Orlando Pirates
16:30 Stellenbosch vs AmaZulu
18:00 Baroka vs Chippa United
18:00 Supersport United vs Marumo Gallants
18:30 Cape Town City vs Mamelodi Sundowns
18:30 Sekhukhune vs Royal AM

➡️South Africa – GladAfrica Championship
16:30 Black Leopards vs Pretoria Callies
16:30 Cape Town All Stars vs Jomo Cosmos
16:30 JDR Stars vs Richards Bay –
16:30 Platinum City vs Venda

➡️Zambia – Super League
14:00 Green Buffaloes FC vs Konkola
16:00 Chambishi vs Power Dynamos
16:00 Indeni vs Buildcon
16:00 Kabwe vs Lusaka Dynamos
16:00 Red Arrows vs Nkwazi

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.