telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi September 24 2022

Filed in Michezo by on 24/09/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi September 24 2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumamosi, Ratiba ya Mechi za Leo Jumamosi, Ratiba ya Mpira wa Miguu Leo, Ratiba ya Soka Leo, Ratiba ya Mechi za Leo, Ratiba ya Michezo ya Leo, Ratiba ya Soka Leo, Michezo ya Leo, Nijuze Habari Leo, Ratiba, Ratiba ya Mechi, Ratiba ya Soka, Ratiba ya Mpira, Nijuze Habari Katika Michezo, Nijuze Habari kwenye Soka, Nijuze Habari kwenye Mpira, Nijuze Habari za Soka Leo, Nijuze Habari za Mpira Leo, Nijuze Habari za Michezo Leo, Nijuze Michezo Leo, Nijuze Habari za Michezo Mpya Leo, Nijuze Habari za Michezo Leo.

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi September 24 2022

RATIBA YA MICHEZO YA LEO JUMAMOSI

👉UEFA Nations League – League A: Group 2
21:45 Czech Republic vs Portugal
21:45 Spain vs Switzerland

👆UEFA Nations League – League B: Group 1
16:00 Armenia vs Ukraine
21:45 Scotland vs Republic of Ireland

👉UEFA Nations League – League B: Group 2
21:45 Israel vs Albania

👉UEFA Nations League – League B: Group 4
19:00 Slovenia vs Norway
21:45 Serbia vs Sweden

👉UEFA Nations League – League C: Group 2
19:00 Northern Ireland vs Kosovo
21:45 Cyprus vs Greece

👉Tanzania – Championship League
16:00 Mashujaa FC vs Pan African FC
16:00 Africans Sports vs Ndanda FC
16:00 Mbuni FC vs Green Warriors
16:00 Fountain Gate FC vs Copco FC
16:00 JKT Tanzania vs Biashara United
16:00 Gwambina Fc vs KenGold FC
16:00 Pamba FC vs Mbeya Kwanza FC

👉International – Friendlies
11:00 Laos vs Maldives
15:00 Hong Kong vs Myanmar
15:00 Singapore vs India
16:00 Indonesia vs Curacao
16:00 South Africa vs Sierra Leone
18:15 Ivory Coast vs Togo
19:30 Bolivia vs Senegal
20:00 Tanzania vs Uganda
23:00 Grenada vs Saint Vincent and The Grenadines

👉England – League 1
14:30 Forest Green Rovers vs Exeter City
17:00 Barnsley vs Charlton Athletic
17:00 Bristol Rovers vs Accrington Stanley
17:00 Morecambe vs Cambridge United
17:00 Peterborough United vs Port Vale
17:00 Sheffield Wednesday vs Wycombe Wanderers
17:00 Shrewsbury Town vs Burton Albion

👉Spain – Laliga Smartbank
15:00 SD Huesca vs Leganes
17:15 Mirandes vs Real Zaragoza
19:30 Malaga vs Villarreal B
19:30 Ponferradina vs Tenerife

👉BelgiumCup
20:30 FCV Dender EH vs
SC Dikkelvenne
20:30 RWD Molenbeek vs KSV Oudenaarde
21:00 Lierse K. vs KRC Mechelen
21:00 Lommel vs Raal La Louviere

👉China – Super League
12:30 Changchun Yatai vs Wuhan Yangtze River
14:30 Dalian Pro vs Beijing Guoan
14:30 Wuhan Three Towns vs Cangzhou Mighty Lions
15:00 Shenzhen FC vs Shandong Taishan

👉International – Club Friendlies
12:00 Cukaricki vs FK Arsenal Tivat
12:00 UTA Arad vs Universitatea Club
14:00 Osijek vs Siroki Brijeg
14:00 Slavia Sofia vs Hebar
16:00 FK Makedonija Gjorče Petrov vs FK Vardar Skopje
16:00 Panionios vs Kalamata
16:30 PFC Lokomotiv Sofia 1929 vs CSKA 1948 II
17:00 Apollon Pargas vs Thesprotos FC
17:00 CSKA 1948 vs Botev Vratsa
17:00 Poseidon Nea Michaniona vs Makedonikos FC
17:30 AE Larissa vs NFC Volos
17:30 Atsalenios PO vs Ermis Zonianon
18:00 FC Kramsach/Brandenberg vs WSG Tirol
19:00 Galatasaray vs Istanbulspor
20:22 BKS Stal Bielsko-Biala vs Wolfsburg

👉International – Friendlies U21
19:00 Portugal U21 vs Georgia U21
20:00 Malta U21 vs Cyprus U21
21:00 Switzerland U21 vs Norway U21

👉International – Friendlies U20
19:00 England U20 vs Morocco U20
20:00 Tunisia U20 vd France U20

👉International – Friendlies U19
17:00 France U19 vs Finland U19
17:00 Serbia U19 vs Portugal U19

👉Algeria – Ligue 1
18:00 RC Arbaa vs US Biskra
18:30 ASO Chlef vs ES Setif
18:30 CS Constantine vs MC Oran
18:30 MC El Bayadh vs JS Kabylie
18:30 NC Magra vs JS Saoura
18:30 USM Khenchela vs HB Chelghoum Laid

👉Angola – Girabola
17:00 Petroleos Do Lobito vs GD Interclube
17:30 ASK Dragao vds Recreativo do Libolo
17:30 Sagrada Esperanca vs Wiliete
17:30 Sporting Cabinda vs CD Lunda Sul

👉Burkina Faso – Ligue 1
19:00 Etoile Filante vs Sonabel
19:00 Vitesse FC vs Salitas
21:15 AS Police vs Real du Faso

👉Burundi – Premier League
16:00 Inter Star vs Atletico Academy
16:00 Tigre Noir Ruyigi vs Bumamuru FC

👉Ghana – Premier League
18:00 Great Olympics vs King Faisal

👉Mozambique – Mocambola
16:00 Costa Do Sol vs ENH de Vilankulo

👉Zimbabwe – Premier Soccer League
14:00 ZPC Kariba vs Black Rhinos
16:00 Chicken Inn FC vs WhaWha
16:00 Cranborne Bullets FC vs Highlanders
16:00 FC Platinum vs Bulawayo City FC
16:00 Tenax CS FC vs Harare City
16:00 Yadah FC vs CAPS United

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *