LIVE USM ALGERย VS YANGAย Download HAPA kutazama LIVE kwenye Simu Yako Kesho Saa 4:00 Usiku.

LIVE MAN CITY VS MAN UNITED Download HAPA kutazama LIVE kwenye Simu Yako Kesho Saa 11:00 Jioni.

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi tarehe 29 April 2023

Filed in Michezo by on 29/04/2023 0 Comments
Share This
NIJUZE HABARI WHATSAPP GROUP

AJIRA MPYA ZA WIKI HII BONYEZA HAPA


AUDIOS MPYA ZA WIKI BONYEZA HAPA


VIDEOS MPYA ZA WIKI HII BONYEZA HAPA

Nijuze TV App, Mpira Kiganjani Mwako

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi tarehe 29 April 2023

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi tarehe 29 April 2023,matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi ya Michezo ya jana Jumamosi tarehe 29.4.2023, Matokeo ya mechi za Jana Alhamisi, matokeo ya Jana Jumamosi

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi tarehe 29 April 2023,matokeo ya Michezo ya jana Jumamosi ya Michezo ya jana Jumamosi tarehe 29.4.2023, Matokeo ya mechi za Jana Alhamisi, matokeo ya Jana Jumamosi

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumamosi tarehe 29 April 2023

๐Ÿ‘‰Tanzania – Serengeti Lite Women’s Premier League
16:00 Baobab Queens vs Fountain Gate Princess

๐Ÿ‘‰England – Premier League
14:30 Crystal Palace vs West Ham United
17:00 Brentford vs Nottingham Forest
17:00 Brighton & Hove Albion vs Wolverhampton Wanderers

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga Santander
17:15 Elche vs Rayo Vallecano
19:30 Real Madrid vs Almeria
22:00 Barcelona vs Real Betis

๐Ÿ‘‰Italy – Serie A
19:00 Roma vs AC Milan
21:45 Torino vs Atalanta

๐Ÿ‘‰Germany – Bundesliga
16:30 Eintracht Frankfurt vs Augsburg
16:30 FC Cologne vs Freiburg
16:30 RB Leipzig vs Hoffenheim
16:30 Union Berlin vs Bayer Leverkusen
16:30 VFB Stuttgart vs
Borussia Monchengladbach
19:30 Schalke 04 vs Werder Bremen

๐Ÿ‘‰France – Ligue 1
18:00 Lille vs AC Ajaccio

๐Ÿ‘‰England – Championship
17:00 Bristol City vs Burnley
17:00 Coventry City vs Birmingham City
17:00 Hull City vs Swansea City
17:00 Reading vs Wigan Athletic
17:00 Sheffield United vs Preston North End
17:00 Stoke City vs Queens Park Rangers 17:00 Sunderland vs Watford
19:30 West Bromwich Albion vs Norwich City

๐Ÿ‘‰Turkiye – Super Lig
16:00 Fatih Karagumruk vs Antalyaspor
16:00 Konyaspor vs Trabzonspor
19:00 Ankaragucu vs Kasimpasa
19:00 Sivasspor vs Fenerbahce

๐Ÿ‘‰Portugal – Primeira Liga
17:30 Maritimo vs Vitoria de Guimaraes
17:30 SC Braga vs Portimonense
20:00 Chaves vs Casa Pia AC
20:00 Vizela vs Pacos de Ferreira
22:30 Gil Vicente vs Benfica

๐Ÿ‘‰France – Coupe De France
22:00 Nantes vs Toulouse

๐Ÿ‘‰Scotland – Scottish Cup
14:15 Falkirk vs Inverness CT

๐Ÿ‘‰Asia – Champions League Final
20:30 Al Hilal vs Urawa Red Diamonds

๐Ÿ‘‰Belgium – First Division A: UECL Group
19:15 Cercle Brugge vs Standard Liege

๐Ÿ‘‰Spain – Laliga Smartbank
17:15 Levante vs Deportivo Alaves
19:30 Albacete vs Cartagena
22:00 Tenerife vs Leganes

๐Ÿ‘‰Germany – 2. Bundesliga
14:00 Kaiserslautern vs Hansa Rostock
14:00 Magdeburg vs Hamburger SV
14:00 St. Pauli vs Arminia Bielefeld
21:30 Hannover 96 vs 1. FC Nuremberg

๐Ÿ‘‰Netherlands – Eerste Divisie
19:45 NAC Breda vs Roda JC Kerkrade
22:00 Willem II vs De Graafschap

๐Ÿ‘‰England – FA Womenโ€™s Super League
14:30 Leicester City Women vs Liverpool Women
19:15 Tottenham Hotspur Women vs Brighton & Hove Albion Women

๐Ÿ‘‰France – Ligue 2
15:45 Caen vs Le Havre
20:00 Grenoble vs Niort
20:00 Guingamp vs Laval
20:00 Metz vs Paris FC
20:00 Nimes vs Pau
20:00 Quevilly vs FC Annecy
20:00 Rodez vs Saint-Etienne
20:00 SC Bastia vs Amiens
20:00 Valenciennes vs Bordeaux

๐Ÿ‘‰Scotland – Championship
17:00 Ayr United vs Raith Rovers
17:00 Greenock Morton vs Queen’s Park
17:00 Partick Thistle vs Arbroath

๐Ÿ‘‰Brazil – Serie A
22:30 Coritiba vs Sao Paulo
22:30 Fortaleza vs Fluminense

๐Ÿ‘‰Argentina – Primera Division
20:00 Velez Sarsfield vs San Lorenzo de Almagro
22:30 Gimnasia LP vs Tigre

๐Ÿ‘‰USA – Mls
20:30 Nashville SC vs Atlanta United

๐Ÿ‘‰China – Super League
14:35 Beijing Guoan vs Shandong Taishan
14:35 Qingdao Hainiu vs Wuhan Three Towns

๐Ÿ‘‰Australia – A-league
10:00 Macarthur FC vs Wellington Phoenix
10:00 Sydney FC vs Newcastle Jets
12:45 Melbourne Victory vs Brisbane Roar FC
15:00 Perth Glory vs Western United FC

๐Ÿ‘‰Norway – Eliteserien
19:00 Bodo/Glimt vs Brann

๐Ÿ‘‰Sweden – Allsvenskan
16:00 AIK vs Sirius
16:00 Mjaellby vs Elfsborg
18:30 BK Haecken vs Vaernamo
18:30 Halmstads BK vs Brommapojkarna

๐Ÿ‘‰Switzerland – Super League
21:30 Lugano vs Grasshopper
21:30.Servette vs St. Gallen

๐Ÿ‘‰Africa – CAF Champions League: Quarter-Finals
16:00 Mamelodi Sundowns FC vs CR Belouizdad
22:00 Esperance vs JS Kabylie
22:00 Raja Casablanca vs Al Ahly

๐Ÿ‘‰Algeria – Algerian Cup
20:00 JS Saoura vs JS Djijel

๐Ÿ‘‰Angola – Girabola
17:00 CD Lunda Sul vs Gd Isaac
17:30 FC Bravos do Maquis vs CD Huila
17:30 GD Interclube vs Sporting Cabinda
17:30 Kuando Kubango FC vs Recreativo do Libolo
17:30 Petroleos Do Lobito vs Primeiro de Agosto
17:30 Sagrada Esperanca vs Petro Atletico

๐Ÿ‘‰Burkina Faso – Ligue 1
19:00 ASEC Koudougou vs Rail Club Kadiogo
19:00 Majestic FC vs AS Douanes
19:00 Racing Club Bobo vs AS Police
19:00 Real du Faso vs Vitesse FC
21:15 Sonabel vs Royal FC

๐Ÿ‘‰Burundi – Premier League
14:00 Magara Young Boys vs Kayanza United
16:00 TOP Junior FC vs Le Messager Ngozi
17:00 Bujumbura City vs Aigle Noir
17:00 Inter Star vs Vitalo FC

๐Ÿ‘‰Botswana – Premier League
16:00 Mogoditshane Fighters vs Extension Gunners
16:00 Nico United vs Gaborone United
16:00 Orapa United FC vs Prisons XI
16:00 Township Rollers vs Masitoaka

๐Ÿ‘‰Egypt – League Cup
19:00 Al Masry vs Ismaily SC

๐Ÿ‘‰Niger – Super Ligue
18:00 Sahel vs Douanes Niamey
18:30 As Police vs AS FAN

๐Ÿ‘‰Nigeria – NPFL: Group A
18:00 El Kanemi Warriors vs Enyimba
18:00 Gombe United vs Bendel Insurance
18:00 Nasarawa United vs Shooting Stars
18:00 Remo Stars vs Akwa United

๐Ÿ‘‰Nigeria – NPFL: Group B
18:00 Abia Warriors vs Dakkada FC
18:00 Bayelsa United vs Sunshine Stars
18:00 Enugu Rangers vs Wikki Tourist
18:00 Lobi Stars vs Niger Tornadoes

๐Ÿ‘‰South Africa – Premier League
16:00 Royal AM vs Cape Town City FC
18:30 Stellenbosch FC vs Lamontville Golden Arrows
21:00 AmaZulu FC vs Sekhukhune United

๐Ÿ‘‰South Africa – 1st Division
16:00 Cape Town All Stars vs JDR Stars
16:00 Magesi FC vs Baroka FC
16:00 Platinum City Rovers vs Black Leopards
16:00 Polokwane City vs Uthongathi FC
16:00 Pretoria Callies vs Casric Stars FC
16:00 Tshakhuma Tsha Madzivhandila vs Hungry Lions FC
16:00 University of Pretoria vs MM Platinum
16:00 Venda vs Cape Town Spurs

๐Ÿ‘‰Ghana – Premier League
21:00 Hearts of Oak vs King Faisal

๐Ÿ‘‰Mozambique – Mocambola
15:00 Ferroviario de Nampula vs Ferroviario de Lichinga
16:00 Black Bulls Maputo vs Ferroviario de Nacala Velha
16:00 ENH de Vilankulo vs Ferroviario de Maputo

๐Ÿ‘‰Uganda – Premier League
14:00 URA FC vs Maroons FC
16:00 Gadaffi FC vs KCCA FC
16:00 SC Villa vs Vipers SC

๐Ÿ‘‰Rwanda – National Football League
16:00 APR FC vs AS Kigali
16:00 Etincelles vs Police FC Rwanda
16:00 Kiyovu Sports vs Mukura Victory

๐Ÿ‘‰Senegal – Premier League
21:00 Guediawaye FC vs AS Pikine

๐Ÿ‘‰United Arab Emirates – Division 1
17:00 Al Arabi vs Hatta
17:00 AL Tawon SC vs Baynounah SC
17:00 AL-Rams vs AL Oruba

๐Ÿ‘‰Zambia – Super League
16:00 FC MUZA vs Buildcon
16:00 Green Eagles vs Forest Rangers
16:00 Kabwe Warriors vs Zanaco
16:00 Lumwana Radiants vs Prison Leopards
16:00 NAPSA Stars FC vs Nchanga Rangers
16:00 Nkwazi vs Red Arrows
16:00 Power Dynamos vs Nkana FC

๐Ÿ‘‰Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Bulawayo Chiefs vs Yadah FC
16:00 Manica Diamonds vs Black Rhinos
16:00 Ngezi Platinum FC vs ZPC Kariba

PIA UNAWEZAย KUSOMA๐Ÿ‘‡

Nijuze TV ni App ambayo ukiwa nayo utaweza kutazama mechi za Ligi Kuu Tz Bara (NBC PREMIER LEAGUE) EPL, WORLD CUP, EPL, LALIGA, SERIA, LIGUE 1, BUNDESLIGA na Ligi nyingine nyingi.

Download App ya Nijuze Habari Playstore tukutumie Habari zote kwenye Simu yako BILA MALIPO BOFYA HAPA.

Download App ya Nijuze TV Utazame mechi zote kwenye Simu yako BOFYAย HAPA

Share This

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *