Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumanne December 28,2021

Filed in Michezo by on 27/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumanne December 28,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Coastal Union FC vs Mtibwa Sugar
19:00 Kinondoni MC vs Ruvu Shooting FC

➡️England – Premier League
18:00 Crystal Palace vs Norwich City
18:00 Southampton vs Tottenham Hotspur
18:00 Watford vs West Ham United
23:00 Leicester City vs Liverpool

➡️England – National League
18:00 Altrincham vs Wrexham
18:00 Chesterfield vs FC Halifax Town
18:00 Dagenham & Redbridge vs Aldershot Town
18:00 Eastleigh vs Torquay United
18:00 Grimsby Town vs King’s Lynn Town
18:00 Maidenhead United vs Bromley
18:00 Solihull Moors vs Stockport County
18:00 Southend United vs Barnet
18:00 Woking vs Dover

➡️Portugal – Primeira Liga
20:00 Tondela vs Gil Vicente
22:00 Maritimo vs Vizela
00:00 Moreirense vs Estoril

➡️China – Super League: Relegation Play-Off
10:30 Dalian Pro vs Chongqing Liangjiang Athletic
10:30 Tianjin Jinmen Tiger vs Henan Songshan Longmen
14:30 Shanghai Shenhua vs Cangzhou Mighty Lions
14:30 Wuhan vs Qingdao

➡️Turkey – Cup
13:00 Kasimpasa vs Kocaelispor
15:00 Hatayspor vs Menemenspor
17:00 Antalyaspor vs Giresunspor
18:30 Trabzonspor vs Boluspor
21:00 Galatasaray vs Denizlispor

➡️India – Super League
17:00 Hyderabad FC vs Odisha FC

➡️Portugal – Segunda Liga
20:00 Feirense vs Benfica B
23:00 Academica vs Trofense

➡️Algeria – Ligue 1
16:00 CR Belouizdad vs USM Alger
16:00 WA Tlemcen vs JS Saoura
16:30 CS Constantine vs NA Hussein Dey
16:30 Paradou AC vs ES Setif
16:30 RC Relizane vs Olympique de Medea
18:00 ASO Chlef vs JS Kabylie
18:00 MC Alger vs RC Arbaa
20:00 MC Oran vs HB Chelghoum Laid

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Bouake FC vs SOL FC
18:30 Stella Club vs Soa

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 MCO Oujda vs Chabab Mohammedia
20:15 Ittihad Tanger vs Hassania Agadir
22:30 FUS Rabat vs Wydad Casablanca

➡️Rwanda – National Football League
16:00 Gicumbi FC vs Rayon Sports FC
16:00 vs Marines FC Gisenyi vs Etoile de Lest
16:00 Musanze vs Etincelles

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 Etoile Du Congo vs AS Kondzo
18:00 AS Bng vs V. Club Mokanda

➡️Uganda – Premier League
15:00 BUL FC vs Arua Hill SC
15:00 Express FC va Busoga United FC
15:00 vs URA FC vs Wakiso Giants

telegram Nijuze Habari

Tags: , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.