Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumanne January 18,2022

Filed in Michezo by on 18/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumanne January 18,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Mbeya Kwanza FC vs Azam FC

➡️England – Premier League
23:00 Brighton & Hove Albion vs Chelsea

➡️England – Championship
22:45 Fulham vs Birmingham City
22:45 Preston North End vs Sheffield United

➡️England – League 1
22:45 AFC Wimbledon vs Portsmouth
22:45 Cambridge United vs Doncaster Rovers
22:45 Morecambe vs Wigan Athletic
22:45 Rotherham United vs Lincoln City

➡️Spain – Laliga Santander
22:00 Real Betis vs Deportivo Alaves
23:30 Cadiz vs Espanyol

➡️Africa Cup Of Nations – Group B
19:00 Malawi vs Senegal
19:00 Zimbabwe vs Guinea

➡️Africa Cup Of Nations – Group C
22:00 Gabon vs Morocco
22:00 Ghana vs Comoros

➡️Italy – Coppa Italia
19:30 Lazio vs Udinese
23:00 Juventus vs Sampdoria

➡️ MATOKEO YA MTIHANI WA KIDATO CHA NNE 2021

➡️MATOKEO HA MTIHANI WA MAARIFA 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA DARASA LA NNE 2021

➡️MATOKEO YA UPIMAJI WA KITAIFA WA KIDATO CHA PILI 2021

➡️Turkey – Super Lig
17:00 Gaziantep FK vs Yeni Malatyaspor
20:00 Fatih Karagumruk vs Besiktas
20:00 Konyaspor vs Adana Demirspor

➡️Scotland – Premiership
22:45 Aberdeen vs Rangers
22:45 Dundee United vs St. Mirren
22:45 Hearts vs St. Johnstone
22:45 Livingston vs Dundee FC
22:45 Ross County vs Motherwell

➡️Germany – DFB Cup
20:30 1860 Munich vs Karlsruher SC
20:30 FC Cologne vs Hamburger SV
22:45 Bochum vs Mainz
22:45 St. Pauli vs Borussia Dortmund

➡️Netherlands – KNVB Beker
20:45 RKC Waalwijk vs ADO Den Haag
22:00 Vitesse vs DVS 33
23:00 SC Heerenveen vs Go Ahead Eagles

➡️International – Friendlies
17:00 Moldova vs Uganda

➡️International – Club Friendlies
13:00 Zarkovo vs Acs Foresta Suceava
14:00 FC Ufa vz Paksi SE
15:00 Ruzomberok vs Partizan Bardejov
17:00 Arsenal Tula vs Varda SE
17:00 Krylya Sovetov Samara vs Szeged 2011
17:00 SV Ried vs FC Salzburg
18:00 Young Boys vs Sion
21:30 Sportfreunde Baumberg vs FC Leverkusen
22:00 AaB vs SK Sigma Olomouc
22:00 Una Strassen vs FC Jeunesse Canach

➡️India – Super League
17:00 Northeast United FC vs Odisha FC

➡️Botswana – Premier League
17:00 BR Highlanders vs Mogoditshane Fighters
17:00 Extension Gunners vs Police XI
17:00 Gaborone United vs Morupule Wanderers
17:00 Masitoaka vs Sua Flamingoes
17:00 Notwane FC vs Security Systems
17:00 Prisons XI vs Township Rollers
19:00 Orapa United FC vs Galaxy

➡️Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Kabuscorp SCP

➡️Rwanda – National Football League
16:00 Marines FC Gisenyi vs Espoir FC

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.