telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumanne March 01,2022

Filed in Michezo by on 01/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumanne March  01,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumanne, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

➡️Tanzania – NBC Premier League
19:00 Azam FC vs Coastal Union FC

➡️England – Premier League
22:45 Burnley vs Leicester City

➡️England – FA Cup
22:15 Peterborough United vs Manchester City
22:30 Crystal Palace vs Stoke City
22:55 Middlesbrough vs Tottenham Hotspur

➡️England – Championship
22:45 Cardiff City vs Derby County

➡️England – League 1
22:45 Portsmouth vs Oxford United
22:45 Sheffield Wednesday vs Burton Albion
22:45 Shrewsbury Town vs Rotherham United
22:45 Wigan Athletic vs Fleetwood Town
22:45 Wycombe Wanderers vs Cambridge United

➡️Italy – Coppa Italia
23:00 AC Milan vs Inter Milan

➡️Germany – DFB Cup
22:45 Union Berlin vs St. Pauli

➡️France – Coupe De France
23:00 Nice vs Versailles

➡️Turkey – Turkish Cup
20:30 Trabzonspor vs Antalyaspor

➡️Italy – Serie B
20:30 Benevento vs Cremonese
20:30 Brescia vs Perugia
20:30 Ternana vs Pordenone Calcio
22:30 Alessandria vs Como

➡️Netherlands – Eerste Divisie
22:00 FC Emmen vs Helmond Sport.

➡️Scotland – Championship
22:30 Arbroath vs Partick Thistle

➡️Scotland – League 1
22:45 Queen’s Park vs Peterhead

➡️Egypt – Premier League
16:00 El Gounah vs National Bank
18:30 Misr El-Maqasa vs Ismaily SC
21:00 Pharco FC vs Al Ahly

➡️Switzerland – Super League
22:30 Servette vs Young Boys

➡️International – Club Friendlies
14:30 Sogndal vs Aalesund
16:00 Molde vs Hamarkameratene

➡️Algeria – Ligue 1
16:30 Paradou AC vs MC Oran
16:30 WA Tlemcen vs RC Relizane
17:00 NA Hussein Dey va HB Chelghoum Lain
17:00 Olympique de Medea vs ASO Chlef
17:00 RC Arbaa vs USM Alger
20:00 MC Alger vs NC Magra

➡️India – Super League
14:00 Hyderabad FC vs Jamshedpur

➡️Botswana – Premier
17:00 Mogoditshane Fighters vs Notwane FC
17:00 Police XI vs Orapa United FC
20:00 Extension Gunners vs Gaborone United

➡️Russia – Russian Cup: Play-Off
20:00 Dinamo Moscow vs Nizhny Novgorod

➡️Morocco – Botola Pro
20:15 Youssoufia Berrechid vs Wydad Casablanca
22:30 Raja Casablanca vs Ittihad Tanger

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 Stella Club vs Lys Sassandra
21:00 ES Bafing vs Academia F. Amadou Diallo

➡️Uganda – Premier League
16:00 BUL FC vs UPDF FC
16:00 Onduparaka FC vs Gadaffi FC
16:00 Uganda Police vs Tooro United

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *