telegram Nijuze Habari

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumanne March 29,2022

Filed in Michezo by on 29/03/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

RATIBA ya Michezo ya Leo Jumanne March 29,2022

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumanne, Ratiba ya Soka leo Jumanne, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo Jumanne, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya England Premier League, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania , Msimbazi Dar es salaam, Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC, International Friendlies, International Club Friendlies, Africa Cup Of Nations Qualification.

➡️World Cup – UEFA Qualification: Play-Off
21:45 Poland vs Sweden
21:45 Portugal vs North Macedonia

➡️World Cup – AFC Qualification: 3rd Round: Group A
14:30 Iran vs Lebanon
16:45 Syria vs Iraq
16:45 UAE vs South Korea

➡️World Cup – AFC Qualification: 3rd Round: Group B
13:35 Japan vs Vietnam
19:00 Oman vs China
21:00 Saudi Arabia vs Australia

➡️World Cup – CAF Qualification: 3rd Round
20:00 Nigeria vs Ghana
20:00 Senegal vs Egypt
22:30 Algeria vs Cameroon
22:30 Morocco vs DR Congo
22:30 Tunisia vs Mali

➡️International – Friendlies
14:00 Azerbaijan vs Latvia
15:00 Burundi vs Liberia
15:00 Singapore vs Philippines
17:00 Croatia vs Bulgaria
18:00 Liechtenstein vs Faroe Islands
18:00 Togo vs Benin
19:00 Albania vs Georgia
19:00 Bahrain vs Belarus
19:00 Denmark vs Serbia
19:00 Finland vs Slovakia
19:00 Switzerland vs Kosovo
19:00 Tanzania vs Sudan
20:00 Malta vs Kuwait
20:00 Norway vs Armenia
20:30 Qatar vs Slovenia
20:45 Israel vs Romania
21:45 Austria vs Scotland
21:45 Belgium vs Burkina Faso
21:45 Bosnia and Herzegovina vs Luxembourg
21:45 England vs Ivory Coast
21:45 Netherlands vs Germany
21:45 Northern Ireland vs Hungary
21:45 Republic of Ireland vs Lithuania
21:45 Spain vs Iceland
21:45 Turkey vs Italy
21:45 Wales vs Czech Republic
22:00 Mauritania vs Libya
22:15 France vs South Africa

➡️Africa Cup Of Nations – Qualification
20:00 Gambia vs Chad

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
17:00 Etoile Du Congo vs Leopards de Dolisie
18:00 Inter Club Brazzaville vs Patronage Sainte-Anne

➡️Uganda – Premier League
14:00 KCCA FC vs Bright Stars FC
16:00 Express FC vs Uganda Police
16:00 Gadaffi FC vs UPDF FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *