Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili December 12,2021

Filed in Michezo by on 12/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili December 12,2021

➡️TANZANIA – NBC Premier League
16:00 Mtibwa Sugar FC vs Biashara United
19:00 Azam FC vs Kagera Sugar FC

➡️ENGLAND – Premier League
17:00 Burnley vs West Ham United FC
17:00 Leicester City vs Newcastle United
19:30 Crystal Palace vs Everton

➡️SPAIN – Laliga Santander
16:00 Villarreal vs Rayo Vallecano
18:15 Osasuna vs FC Barcelona
20:30 Real Betis vs Real Sociedad
23:00 Real Madrid vs Atletico Madrid

➡️ITALY – Serie A
14:30 Torino vs Bologna
17:00 Verona vs Atalanta
20:00 Napoli vs Empoli
20:00 Sassuolo vs Lazio
22:45 Inter Milan vs Cagliari

➡️GERMANY – Bundesliga
17:30 Greuther Furth vs Union Berlin
19:30 Eintracht Frankfurt vs Bayer Leverkusen

➡️FRANCE – Ligue 1
15:00 Lille vs Lyon
17:00 Angers vs Clermont Foot
17:00 Metz vs Lorient
17:00 Rennes vs Nice
17:00 Troyes vs Bordeaux
19:00 Strasbourg vs Marseille
22:45 Paris Saint-Germain vs Monaco

➡️NETHERLANDS – Eredivisie
14:15 FC Twente vs RKC Waalwijk
16:30 FC Groningen vs Feyenoord
16:30 Vitesse vs Heracles
18:45 Ajax Amstadam vs AZ Alkmaar
22:00 NEC Nijmegen vs PSV Eindhoven

➡️TURKEY – Super Lig
13:30 Adana Demirspor vs Giresunspor
16:00 Yeni Malatyaspor vs Alanyaspor
19:00 Besiktas vs Kayserispor

➡️SCOTLAND – Premiership
15:00 Hearts vs Rangers
18:00 Celtic vs Motherwell

➡️PORTUGAL – Primeira Liga
18:30 Belenenses SAD vs Estoril
18:30 Moreirense vs Portimonense
21:00 Famalicao vs Benfica
23:30 FC Porto vs SC Braga

➡️BELGIUM – First Division A
15:30 Royal Antwerp vs Standard Liege
18:00 Union St.Gilloise vs KV Mechelen
20:30 KAA Gent vs KRC Genk
23:00 Club Brugge vs Zulte Waregem

➡️SPAIN – Laliga Smartbank
15:00 Leganes vs Ponferradina
18:00 Real Valladolid vs Real Oviedo
20:15 Alcorcon vs Cartagena
20:15 SD Amorebieta vs Las Palmas

➡️ITALY – Serie B
16:00 Parma vs Perugia
18:15 L.R. Vicenza vs Como
22:30 Reggina vs Alessandria

➡️GERMANY – 2. Bundesliga
15:30 Erzgebirge Aue vs Dynamo Dresden
15:30 Hamburger SV vs Hansa Rostock
15:30 Karlsruher SC vs FC Heidenheim

➡️ARGENTINA – Primera Division
23:00 San Lorenzo de Almagro vs Newell’s Old Boys
01:15 Defensa y Justicia vs Lanus

➡️RUSSIA – Premier League
14:00 Dinamo Moscow vs Zenit St. Petersburg
16:30 FK Akhmat vs Khimki
19:00 FC Krasnodar vs Nizhny Novgorod
19:00 Lokomotiv Moscow vs FC UFA

➡️CHINA – Super League: Relegation Play-Off
10:30 Shanghai Shenhua vs Qingdao
10:30 Wuhan vs Cangzhou Mighty Lions
14:30 Dalian Pro vs Henan Songshan Longmen
14:30 Tianjin Jinmen Tiger vs Chongqing Liangjiang Athletic

➡️CHINA – China League One
10:00 Heilongjiang Ice City FC vs Zibo Sunday
14:35 Meizhou Hakka vs Chengdu Rongcheng

➡️INDIA – Super League
17:00 East Bengal Club vsvKerala Blasters FC

➡️ISRAEL – Premier League
21:15 Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Nof HaGalil

➡️ANGOLA – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vsvPrimeiro de Agosto
17:30 Petroleos Do Lobito vs Sporting de Benguela
17:30 Sporting Cabinda vs GD Interclube
18:00 Wiliete SC vs CR Caala

➡️BOTSWANA – Premier League
17:30 Gilport Lions vs BR Highlanders
17:00 Prisons XI vs Extension Gunners

➡️CONGO BRAZZAVILLE – Ligue 1
16:00 JS Talangai vs Diables Noirs
16:00 Nico-Nicoye vs V. Club Mokanda
17:00 Leopards de Dolisie vs Inter Club Brazzaville
18:00 AS Cheminots vs FC Nathalys de Pointe-Noire
18:00 Cara Brazzaville vs Etoile Du Congo

➡️DR CONGO – Ligue 1
14:30 FC Lubumbashi Sport vs Simba
15:30 AC Kuya Sport vs Dauphins Noirs
17:00 Renaissance vs Motema Pembe

➡️GHANA – Premier League
18:00 Bibiani Gold Stars vs Bechem United
18:00 Karela United vs Accra Lions
18:00 King Faisal vs M Elmina Sharks
18:00 Legon Cities FC vs Berekum Chelsea
18:00 Real Tamale vs Medeama SC
18:00 WAFA vs Ashanti Gold

➡️ETHIOPIA – Premier League
15:00 Arba Minch Kenema vs Jimma Aba Jifar FC
18:00 Dire Dawa Kenema FC vs Ethiopia Bunna SC

➡️IVORY COAST – Ligue 1
18:30 Club Omnisports de Korhogo vs Bouake FC
21:00 ASEC Mimosas vs ES Bafing

➡️KENYA – Premier League
15:00 Vihiga Bullets FC vs AFC Leopards
15:00 Gor Majina vs Bandari
15:00 KCB vs Ulinzi Stars
15:00 Posta Rangers vs FC Talanta
15:00 Tusker FC vs Sofapaka

➡️SOUTH AFRICA – Premier League
18:30 Royal vs Lamontville Golden Arrows
18:00 Maritzburg United vs Stellenbosch FC
19:00 Kaizer Chiefs vs Sekhukhune United

➡️SOUTH AFRICA – 1ST Division
15:30 Pretoria Callies vs Platinum City Rovers
15:30 Tshakhuma Tsha Madzivhandila vs Richards Bay
19:30 University of Pretoria vs
Polokwane City

➡️SENEGAL – Premier League
19:30 AS Pikine vs Mbour Petite Cote
19:30 ASC Linguere vs Generation Foot
19:30 Cneps vs ASEC Ndiambour
19:30 US Goree vs Teungueth FC

➡️RWANDA – National Football League
13:30 Kiyovu Sports vs Gasogi United
16:00 APR FC vs Bugesera FC
16:00 Etincelles vs AS Kigali

➡️ZAMBIA – Super League
15:00 Chambishi vs Red Arrows
16:00 Green Eagles vs Prison Leopards
16:00 Indeni FC vs Zanaco
16:00:Nkana FC vs Power Dynamos

➡️ZIMBABWE – Premier Soccer League
16:00 Bulawayo Chiefs vs FC Platinum
16:00 Harare City vs Yadah FC

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.