Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili December 19,2021

Filed in Michezo by on 19/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili December 19,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Tanzania Prisons FC vs Young Africans SC

➡️England – Premier League
17:00 Newcastle United vs Manchester City
17:00 Wolverhampton Wanderers vs Chelsea
19:30 Tottenham Hotspur vs Liverpool

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Granada vs Mallorca
18:15 Athletic Bilbao vs Real Betis
20:30 Getafe vs Osasuna
23:00 Real Madrid vs Cadiz

➡️Italy – Serie A
14:30 Fiorentina vs Sassuolo
20:00 Spezia vs Empoli
22:00 Sampdoria vs Venezia
20:00 Torino vs Verona
22:45 AC Milan vs Napoli

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Freiburg vs Bayer Leverkusen
19:30 FC Cologne vsvVfB Stuttgart

➡️Netherlands – Eredivisie
14:15 Cambuur vs SC Heerenveen
16:30 Feyenoord vs Ajax Amstadam
16:30 Go Ahead Eagles vs NEC Nijmegen
18:45 RKC Waalwijk vs PSV Eindhoven

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Rizespor vs Yeni Malatyaspor
16:00 Goztepe vs Fatih Karagumruk
16:00 Kayserispor vs Gaziantep FK
19:00 Fenerbahce vs Besiktas

➡️Scotland – Scottish League Cup: Final
18:00 Hibernian vs Celtic

➡️Portugal – Primeira Liga
10:00 Benfica vs Maritimo
20:00 Boavista vs Moreirense
22:00 Vizela vs FC Porto
00:00 SC Braga vs Belenenses SAD

➡️France – Coupe De France
15:45 Bergerac Perigord vs Metz
15:45 Lyon la Duchere vs Saint-Etienne
15:45 Marseille vs ES Cannet Rocheville
15:45 Red Star vs Monaco
15:45 Stade Poitevin vs Lens
18:00 Andrezieux vs Montpellier
18:00 Linas Montlhery vs Angers
18:00 Reims Sainte-Anne vs Reims
18:00 Wasquehal vs Vannes
20:20 Bordeaux vs Jumeaux M’Zouasia
20:20 Cholet vs Nice
20:20 Dinan-Lehon vs Brest
20:20 Montauban vs La Roche VF
20:20 US Chauvigny vs Chartres Football
23:10 Feignies Aulnoye vs Paris Saint-Germain

➡️Belgium – First Division A
15:30 Club Brugge vs Anderlecht
18:00 Eupen vs Sporting Charleroi
20:30 KRC Genk vs. Royal Antwerp
23:00 Oud-Heverlee Leuven vs Standard Liege

➡️Spain – Laliga Smartbank
16:00 Fuenlabrada vs Real Oviedo
18:00 Ponferradina vs SD Amorebieta
18:00 Real Zaragoza vs Tenerife
20:15 Cartagena vs Mirandes
20:15 Real Sociedad B vs Real Valladolid
20:15 SD Huesca vs Alcorcon

➡️Italy – Serie B
16:00 Alessandria vs Parma
16:00 Brescia vs Cittadella
18:15 Perugia vs Ternana

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Hannover 96 vs Werder Bremen
15:30 Jahn Regensburg vs Darmstadt
15:30 Karlsruher SC vs Hansa Rostock

➡️Asia – AFF Championship: Group B
15:30 Malaysia vs Indonesia
15:30 Vietnam vs Cambodia

➡️Angola – Girabola
17:00 FC Bravos do Maquis vs Kabuscorp SCP
17:30 Petroleos Do Lobito vs GD Interclube
18:00 Wiliete SC vs CD Lunda Sul
18:30 Progresso Associacao Do Sambizanga vs Primeiro de Agosto

➡️Botswana – Premier League
16:30 Botswana Defence Force XI vs Police XI
17:00 Gaborone United vs Prisons XI
17:00 Orapa United FC vs Gilport Lions

➡️Ghana – Premier League
18:00 Aduana Stars vs Berekum Chelsea
18:00 Ashanti Gold vs Great Olympics
18:00 Eleven Wonders vs Bibiani Gold Stars
18:00 Karela United vs Bechem United
18:00 Legon Cities FC vs Asante Kotoko SC
18:00 Real Tamale vs Elmina Sharks
18:00 WAFA vs Medeama SC
21:00 Hearts of Oak vs Accra Lions

➡️DR Congo – Ligue 1
16:30:Maniema Union vs Motema Pembe
17:30 Sanga Balende vs Blessing FC

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
16:00 AS Cheminots vs AS Bng
16:00 AS Kondzo vs Diables Noirs
17:00 Leopards de Dolisie vs V. Club Mokanda
18:00 Inter Club Brazzaville vs Etoile Du Congo
18:00 Nico-Nicoye vs AS Otoho

➡️India – Super League
17:00 Mumbai City FC vs Kerala Blasters FC

➡️Morocco – Botola Pro
17:30 Salmi vs Youssoufia Berrechid
20:15 OCK Khouribga vs MAS Fes
22:30 Ittihad Tanger vs Olympic Club de Safi

➡️Ivory Coast – Ligue 1
18:30 ASI D’Abengourou vs Racing Club Dabidjan
21:00 Stella Club vs Club Omnisports de Korhogo

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Akwa United vs Kano Pillars
18:00 Enyimba vs Abia Warriors
18:00 Gombe United vs Shooting Stars
18:00 Heartland Owerri vs Nansrawa United
18:00 Katsina United vs Enugu Rangers
18:00 Kwara United vs Dakkada FC
18:00 Lobi Stars vs Rivers United FC
18:00 Niger Tornadoes vs Plateau United
18:00 Sunshine Stars vs Wikki Tourist

➡️Senegal – Premier League
19:30 ASC Linguere vs Cneps
19:30 Guediawaye FC vs US Goree
19:30 Mbour Petite Cote vs AS Douanes

➡️Rwanda – National Football League
16:00 Gicumbi FC vs Musanze
16:00 Police FC Rwanda vs Etincelles

➡️South Africa – Premier League
16:30 Royal AM vs Kaizer Chiefs
19:00 Maritzburg United vs Chippa United

➡️South Africa – 1st Division
16:30 Cape Town Spurs vs Tshakhuma Tsha Madzivhandila
16:30 Jomo Cosmos vs Cape Town All Stars

➡️Zambia – Super League
14:00 Buildcon vs Konkola Blades
14:00 Kafue Celtic vs Prison Leopards
16:00 Forest Rangers vs Green Eagles
16:00 Red Arrows vs Indeni FC
16:00 Zanaco vs Zesco United

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Dynamos vs Cranborne Bullets FC
16:00 Manica Diamonds vs Highlanders

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.