Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili December 26,2021

Filed in Michezo by on 26/12/2021 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili December 26,2021

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Kagera Sugar FC vs Tanzania Prisons FC
19:00 Young Africans SC vs Biashara Mara United

➡️England – Premier League
18:00 Manchester City vs Leicester City
18:00 Norwich City vs Arsenal
18:00 Tottenham Hotspur vs Crystal Palace
18:00 West Ham United vs Southampton
20:30 Aston Villa vs Chelsea
23:00 Brighton & Hove Albion vs Brentford

➡️England – Championship
18:00 Huddersfield Town vs Blackpool
18:00 Hull City vs Blackburn Rovers
18:00 Middlesbrough vs Nottingham Forest

➡️England – League 1
18:00 Accrington Stanley vs Rotherham United
18:00 Cheltenham Town vs Plymouth Argyle
18:00 Fleetwood Town vs
Shrewsbury Town
18:00 Lincoln City vs Milton Keynes Dons

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Rizespor vs Gaziantep FK
16:00 Alanyaspor vs Fatih Karagumruk
16:00 Goztepe vs Adana Demirspor
19:00 Fenerbahce vs Yeni Malatyaspor

➡️Scotland – Premiership
15:30 St. Johnstone vs Celtic
18:00 Aberdeen vs Dundee FC
18:00 Dundee United vs Hibernian
18:00 Hearts vs Ross County
18:00 Motherwell vs Livingston
18:00 Rangers vs St. Mirren

➡️Belgium – First Division A
15:30 Cercle Brugge vs Club Brugge
18:00 Kortrijk vs Royal Antwerp
18:00 Standard Liege vs Zulte Waregem
20:30 Union St.Gilloise vs KAA Gent
23:00 Oostende vs KRC Genk

➡️Scotland – Championship
18:00 Ayr United vs Raith Rovers
18:00 Dunfermline Athletic vs Arbroath
18:00 Hamilton Academical vs Kilmarnock

➡️Scotland – League 1
18:00 Airdrieonians vs Alloa Athletic
18:00 Cove Rangers vs East Fife
18:00 Falkirk vs Clyde

➡️China – Super League: Championship Play-off
13:00 Changchun Yatai vs Guangzhou City
13:00 Shanghai Port vs Shenzhen FC
15:00 Guangzhou vs Beijing Guoan
15:00 Shandong Taishan vs Hebe

➡️Asia – AFF Championship: Play-off
15:30 Thailand vs Vietnam

➡️India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs Jamshedpur

➡️Israel – Premier League
21:00 Hapoel Hadera vz Hapoel Beer Sheva
21:30 Beitar Jerusalem vs Hapoel Jerusalem

➡️Egypt – Premier League
21:00 Future FC vs Al Ahly

➡️Ghana – Premier League
18:00 Asante Kotoko SC vs WAFA
18:00 Bechem United vs King Faisal
18:00 Berekum Chelsea vs Ashanti Gold
18:00 Bibiani Gold Stars vs Karela United
18:00 Great Olympics vs Eleven Wonders
18:00 Medeama SC vs Aduana Stars

➡️DR Congo – Ligue 1
15:00 AC Rangers vs Renaissance
17:00 AS Vita Club vs Blessing FC

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 Youssoufia Berrechid vs Difaa El Jadida
20:15 Olympic Club de Safi bs OCK Khouribga

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Abia Warriors vs Sunshine Stars
18:00 Dakkada FC vs MFM FC
18:00 Enugu Rangers vs Enyimba
18:00 Kano Pillars vs Lobi Stars
18:00 Nasarawa United vs Gombe United
18:00 Plateau United vs Kwara United
18:00 Remo Stars vs Heartland Owerri
18:00 Rivers United FC vs Katsina United
18:00 Shooting Stars vs Akwa United
18:00 Wikki Tourist vs Niger Tornadoes

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Dakar Sacre Coeur vs ASEC Ndiambour
19:30 Guediawaye FC vs Teungueth FC
19:30 Mbour Petite Cote vs US Goree
20:00 Generation Foot vs AS Douanes
20:30 ASC Linguere vs AS Pikine
20:30 Casa Sport vs Cneps
20:30 Diaraf vs ASC Diambars

➡️Rwanda – National Football League
16:00 Gasogi United vs APR FC

telegram Nijuze Habari
MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published.