telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili February 06,2022

Filed in Michezo by on 05/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili February 06,2022

➡️Tanzania – NBC Premier League
16:00 Geita Gold FC vs Polisi Tanzania FC
16:00 Namungo FC vs Mtibwa Sugar
19:00 Simba SC vs Mbeya Kwanza FC

➡️England – FA Cup
15:00 Liverpool vs Cardiff City
19:00 Nottingham Forest vs Leicester City
21:30 AFC Bournemouth vs Boreham Wood

➡️Africa Cup Of Nations – Final
22:00 Senegal vs Egypt

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Valencia vs Real Sociedad
18:15 FC Barcelona vs Atletico Madrid
20:30 Real Betis vs Villarreal
23:00 Real Madrid vs Granada

➡️Italy – Serie A
14:30 Atalanta vs Cagliari
17:00 Bologna vs Empoli
17:00 Sampdoria vs Sassuolo
17:00 Venezia vs Napoli
20:00 Udinese vs Torino
22:45 Juventus vs Verona

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Borussia Dortmund vs Bayer Leverkusen
19:30 Wolfsburg vs Greuther Furth

➡️France – Ligue 1
15:00 Lorient vs Lens
17:00 Nice vs Clermont Foot
17:00 Reims vs Bordeaux
17:00 Strasbourg vs Nantes
17:00 Troyes vs Metz
19:00 Rennes vs Breat
22:45 Lille vs Paris Saint-Germain

➡️Netherlands – Eredivisie
14:15 Feyenoord vs Sparta Rotterdam
16:30 FC Groningen vs Go Ahead Eagles
16:30 Willem II vs RKC Waalwijk
18:45 Ajax Amstadam vs Heracles

➡️Scotland – Premiership
16:30 Motherwell vs Celtic
19:00 Rangers vs Hearts

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Boavista vs Vizela
18:30 Gil Vicente vs Santa Clara
21:00 Arouca vs FC Porto
23:30 Sporting CP vs Famalicao

➡️Turkey – Super Lig
16:00 Alanyaspor vs Galatasaray
16:00 Rizespor vs Adana Demirspor
19:00 Besiktas vs Antalyaspor
19:00 Goztepe vs Altay

➡️Belgium – First Division A
15:30 Club Brugge vs KAA Gent
18:00 KV Mechelen vs Beerschot
20:30 Anderlecht vs Eupen
23:00 KRC Genk vs Zulte Waregem

➡️Spain – Laliga Smartbank
16:00 Fuenlabrada vs Real Valladolid
16:00 SD Amorebieta vs Real Oviedo
20:15 Cartagena vs Las Palmas
20:15 SD Huesca vs Mirandes
23:00 Tenerife vs Leganes

➡️Italy – Serie B
18:15 Cremonese vs Monza
18:15 Pordenone Calcio vs SPAL

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 Darmstadt vs Hamburger SV
15:30 Dynamo Dresden vs Hansa Rostock
15:30 Holstein Kiel vs Fortuna Dusseldorf

➡️Netherlands – Eerste Divisie
14:15 FC Den Bosch vs ADO Den Haag

➡️International – FIFA Club World Cup
19:30 Al Hilal vs Al-Jazira

➡️India – Super League
17:00 Chennaiyin FC vs Mumbai City FC

➡️Israel – Premier League
20:00 Hapoel Hadera vs Hapoel Haifa
21:15 Beitar Jerusalem vs Hapoel Nof HaGalil

➡️International – Club Friendlies
11:00 FK Akhmat vs Fakel Voronezh
12:00 FC Telavi vs FC Rustavi
14:00 SoenderjyskE vs FC Helsingoer
15:00 Randers FC vs Oleksandriya
16:00 Odds Ballklubb vs Lyngby
16:00 Sandefjord vs Skeid
16:00 Sarpsborg 08 vs Sirius
17:00 IFK Norrkoeping vs Vaesteraas SK
18:00 FC Nordsjaelland vs Lyngby
18:00 Haecken vs FC Krasnodar

➡️Angola – Girabola
17:00 Kuando Kubango FC vs Recreativo do Libolo

➡️Botswana – Premier League
16:30 Gilport Lions vs Sua Flamingoes
17:00 Galaxy vs Masitoaka
17:00 Morupule Wanderers vs Security Systems
17:00 Prisons XI vs Notwane FC

➡️Congo Brazzaville – Ligue 1
18:00 AS Kondzo vs JS Talangai

➡️DR Congo – Ligue 1
16:00 Maniema Union vs AC Rangers
16:30 Don Bosco vs Etoile du Kivu
16:30 FC Lubumbashi Sport vs Blessing FC
16:30 Us Panda vs Dauphins Noirs

➡️Ethiopia – Premier League
15:00 Arba Minch Kenema vs Sidama Bunna SC
18:00 Defence Force FC vs Wolkite City FC

➡️Ghana – Premier League
18:00 Bibiani Gold Stars vs Aduana Stars
18:00 Dreams FC vs Berekum Chelsea
18:00 Eleven Wonders vs WAFA
18:00 Hearts of Oak vs Great Olympics
18:00 Karela United vs Legon Cities FC

➡️Kenya – Premier League
15:00 Gor Mahia vs Posta Rangers
15:00 Nzoia Sugar FC vs Kakamega Homeboyz
15:00 Sofapaka vs Kenya Police

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Kwara United vs Lobi Stars
18:00 MFM FC vs Akwa United
18:00 Niger Tornadoes vs Katsina United
18:00 Plateau United vs Rivers United FC
18:00 Remo Stars vs Shooting Stars
18:00 Sunshine Stars vs Enyimba
18:00 Wikki Tourist vs Enugu Rangers

➡️South Africa – Cup
16:00 Orlando Pirates vs AmaZulu FC

➡️Uganda – Premier League
16:00 UPDF FC vs SC Villa

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *