telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili February 27,2022

Filed in Magazeti by on 27/02/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili February 27,2022

Ratiba ya Michezo, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Mpira wa Miguu leo, Ratiba ya leo, Ratiba ya UEFA, UEFA Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo, Ratiba ya UEFA Ueropa League, Ratiba ya Soka leo, Ratiba ya Ligi, Ratiba ya Europa League –  Knockout Round Play-offs, Ratiba ya Europa Conference League – Knockout Round Play-Offs, Ratiba ya CAF Champions League, Ratiba ya Michezo ya leo Jumapili, Ratiba ya NBC Premier League, Ratiba ya Ligi Kuu Tanzania Bara, Ratiba ya Tanzania Bara, NBC Premier League, Ratiba ya CAF Confederation Cup, CAF Confederation Cup, Simba SC vs US Gendarmerie Nationale, Simba SC vs RB Berkane, Simba SC vs ASES Mimosas, Simba SC CAF Confederation Cup, Simba Sports Club, Simba Tanzania Young Africans SC, Yanga SC, Jangwani Dar es salaam, Yanga SC.

➡️Tanzania – NBC Premier League
14:00 Ruvu Shooting FC vs Dodoma Jiji FC
16:00 Tanzania Prisons vs Mbeya City FC
19:00 Young Africans SC vs Kagera Sugar

➡️England – Premier League
17:00 West Ham United vs Wolverhampton Wanderers

➡️England – EFL Cup
19:30 Chelsea vs Liverpool

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Villarreal vs Espanyol
18:15 Sevilla vs Real Betis
20:30 Real Sociedad vs Osasuna
23:00 FC Barcelona vs Athletic Bilbao

➡️Italy – Serie A
14:35 Torino vs Cagliari
17:05 Verona vs Venezia
20:05 Spezia vs AS Roma
22:50 Lazio vs Napoli

➡️Germany – Bundesliga
17:30 Bochum vs RB Leipzig
19:30 Augsburg vs Borussia Dortmund

➡️France – Ligue 1
15:00 Monaco vs Reims
17:00 Angers vs Lens
17:00 Brest vs Lorient
17:00 Clermont Foot vs Bordeaux
17:00 Metz vs Nantes
19:05 Troyes vs Marseille
22:45 Lyon vs Lille

➡️Netherlands – Eredivisie
14:15 AZ Alkmaar vs Feyenoord
14:15 Vitesse vs NEC Nijmegen
16:30 Sparta Rotterdam vs PSV Eindhoven
18:45 Go Ahead Eagles vs Ajax Amstadam
22:00 SC Heerenveen vs FC Utrecht

➡️Scotland – Premiership
15:00 Hibernian vs Celtic
18:00 Rangers vs Motherwell

➡️Portugal – Primeira Liga
18:30 Vizela vs Portimonense
21:00 Benfica vs Vitoria de Guimaraes
21:00 Estoril vs Boavista
23:30 FC Porto vs Gil Vicente

➡️Turkey – Super Lig
13:30 Altay vs Gaziantep FK
13:30 Giresunspor vs Goztepe
16:00 Alanyaspor vs Konyaspor
16:00 Hatayspor vs Yeni Malatyaspor
19:00 Galatasaray vs Rizespor

➡️Belgium – First Division A
15:30 Club Brugge vs Royal Antwerp
18:00 KRC Genk vs Kortrijk
20:30 Standard Liege vs KAA Gent
23:00 Zulte Waregem vs RFC Seraing

➡️Spain – Laliga Smartbank
16:00 Eibar vs Burgos CF
18:00 Sporting Gijon vs Real Zaragoza
20:15 Leganes vs Girona
20:15 Real Valladolid vs SD Amorebieta
23:00 Alcorcon vs Ponferradina

➡️Italy – Serie B
17:30 Ascoli vs Crotone
17:30 Cittadella vs Frosinone
17:30 Monza vs Lecce
17:30 Reggina vs Pisa

➡️Germany – 2. Bundesliga
15:30 FC Heidenheim vs Sandhausen
15:30 Hamburger SV vs Werder Bremen
15:30 Jahn Regensburg vs Fortuna Dusseldorf

➡️USA – Major League Soccer
21:00 Orlando City vs CF Montreal
23:00 Atlanta United vs Sporting Kansas City

➡️Russia – Premier League
19:00 FK Akhmat vs FC Ufa

➡️Egypt – Premier League
18:30 Smouha SC vs Ghazl Al Mehalla

➡️Africa – Confederation Cup: Group A
19:00 Pyramids FC vs CS Sfaxien
22:00 Al Ahli Tripoli vs Zanaco

➡️Africa – Confederation Cup: Group B
19:00 Al-Ittihad vs JS Saoura
19:00 Royal Leopards vs Orlando Pirates

➡️Africa – Confederation Cup: Group C
16:00 TP Mazembe vs Coton Sport
19:00 AS Otoho vs Al Masry

➡️Africa – Confederation Cup: Group D
19:00 US Gendarmerie vs ASEC Mimosas
22:00 RSB Berkane vs Simba SC

➡️International – Club Friendlies
15:00 Malmo FF vs BK Olympic
18:00 Odds Ballklubb vs Sarpsborg 08

➡️India – Super League
17:00 ATK Mohun Bagan FC vs Bengaluru FC

➡️Israel – Premier League
20:00 Hapoel Ironi Kiryat Shmona vs Hapoel Jerusalem
21:15 Beitar Jerusalem vs Bnei Sakhnin

➡️Ethiopia – Premier League
15:00 Fasil Kenema SC vs Dire Dawa Kenema FC
18:00 Adama City FC vs Hawassa Kenema SC

➡️Ghana – Premier League
18:00 Aduana Stars vs Karela United
18:00 Asante Kotoko SC vs Dreams FC
18:00 Ashanti Gold vs Eleven Wonders
18:00 Berekum Chelsea vs Bibiani Gold Stars
18:00 Elmina Sharks vs Accra Lions
18:00 Medeama SC vs Bechem United

➡️Kenya – Premier League
15:00 AFC Leopards vs Vihiga Bullets FC
15:00 Bandari vs Gor Mahia
15:00 Kakamega Homeboyz vs Bidco United
16:00 FC Talanta vs Posta Rangers

➡️Morocco – Botola Pro
18:00 FAR Rabat vs DifaavEl Jadida

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Kwara United vs Niger Tornadoes
18:00 MFM FC vs Sunshine Stars
18:00 Plateau United vs Akwa United
18:00 Wikki Tourist vs Gombe United

➡️South Africa – Premier League
18:00 SuperSport United vs Royal AM

➡️South Africa – 1st Division
16:30 TS Sporting vs Tshakhuma Tsha Madzivhandila
16:30 Venda vs Richards Bay

➡️Zambia – Super League
16:00 Forest Rangers vs Red Arrows

➡️Zimbabwe – Premier Soccer League
16:00 Bulawayo City FC vs Highlanders
16:00 Dynamos vs Chicken Inn FC
16:00 Manica Diamonds vs CAPS United
16:00 WhaWha vs Herentals FC

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags:

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *