telegram Nijuze Habari

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili January 02,2022

Filed in Michezo by on 02/01/2022 0 Comments
Nijuze Habari Application

Ratiba ya Michezo ya Leo Jumapili January 02,2022

➡️ Zanzibar – Mapinduzi Cup
17:15 Namungo FC vs Meli 4 City

➡️England – Premier League
17:00 Brentford vs Aston Villa
17:00 Everton vs Brighton & Hove Albion
17:00 Leeds United vs Burnley
19:30 Chelsea vs Liverpool

➡️England – Championship
16:00 Bristol City vs Millwall
17:00 Birmingham City vs Queens Park Rangers
17:00 Blackburn Rovers vs Huddersfield Town
17:00 West Bromwich Albion vs Cardiff City

➡️England – League 1
17:00 Morecambe vs Doncaster Rovers
18:00 Shrewsbury Town vs Sheffield Wednesday

➡️Spain – Laliga Santander
16:00 Getafe vs Real Madrid
18:15 Atletico Madrid vs Rayo Vallecano
18:15 Elche vs Granada
20:30 Deportivo Alaves vs Real Sociedad
20:30 Real Betis vs Celta Vigo
23:00 Mallorca vs FC Barcelona

➡️Portugal – Primeira Liga
21:30 Vizela vs Belenenses SAD

➡️France – Coupe De France
15:45 Brest vs Bordeaux
15:45 Cannes vs Toulouse
15:45 Nantes vs Vitre
15:45 Versailles vs La Roche VF
18:00 Bergerac Perigord vs Creteil
18:00 Montpellier vs Strasbourg
18:00 Nancy vs Rennes
18:00 SC Bastia vs Clermont Foot
20:30 Jura Sud vs Saint-Etienne
20:30 Linas Montlhery vs Amiens
20:30 Quevilly vs Monaco
20:30 Thaon vs Reims
2300 US Chauvigny vs Marseille

➡️Spain – Laliga Smartbank
16:00 Almeria vs Cartagena
16:00 Real Valladolid vs Leganes
18:00 Sporting Gijon vs Lugo
20:15 Mirandes vs Real Zaragoza
20:15 SD Huesca vs Girona
23:00 Fuenlabrada vs UD Ibiza
23:30 Tenerife vs Las Palma

➡️Scotland – Championship
18:00 Arbroath vs Inverness CT
18:00 Queen of South vs Hamilton Academical
18:00 Raith Rovers vs Dunfermline Athletic

➡️India – Super League
17:00 Kerala Blasters FC vs FC Goa
19:00 Jamshedpur vs Chennaiyin FC

➡️Israel – Premier League
20:00 FC Ashdod vs Hapoel Nof HaGalil
21:15 Hapoel Sheva vs Bnei Sakhnin

➡️Algeria – Ligue 1
16:00 HB Chelghoum Laid vs CR Belouizdad
16:00 NA Hussein Dey vs Paradou AC
16:00 RC Arbaa vz CS Constantine
17:00 ASO Chlef vs RC Relizane
17:00 JS Kabylie vs MC Oran
19:00 JS Saoura vs MC Alger
20:00 ES Setif vs Olympique de Medea

➡️Morocco – Botola Pro
22:30 FAR Rabat vs Raja Casablanca

➡️Nigeria – NPFL
18:00 Dakkada FC vs Remo Stars
18:00 Enugu Rangers vs Niger Tornadoes
18:00 Kano Pillars vs Enyimba
18:00 Nasarawa United vs Akwa United
18:00 Plateau United vs Heartland Owerri
18:00 Rivers United FC vs Sunshine Stars
18:00 Wikki Tourist vs MFM FC

➡️Senegal – Premier League
19:30 AS Douanes vs ASC Linguere
19:30 AS Pikine vs Casa Sport
16
9:30 ASC Diambars vs Generation Foot
19:30 ASEC Ndiambour vs Mbour Petite Cote
19:30 Cneps vs Guediawaye FC
19:30 Teungueth FC vs
AS Dakar Sacre Coeur
19:30 US Goree vs Diaraf

➡️Ghana – Premier League
18:00 Hearts of Oak vs
Bechem United
18:00 Karela United vs Eleven Wonders
18:00 King Faisal vs Bibiani Gold Stars
18:00 Real Tamale vs Dreams FC
18:00 WAFA vs Elmina Sharks

MSIMAMO NBC PREMIER LEAGUE 2022/2023

Tags: , , ,

About the Author ()

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *